Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      Siêu đẹp nhanh chốt - garage ô tô vào nhà - chia lô - gần phố - thang máy xịn sò - 3 bước chân ra phố - KD văn phòng, nhà nghỉ.DT 50/60 mét vuông T2...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 35 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 35 m2 95,72 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí đẹp.- DT 35m2 x 4 tầng.- Nhà cách mặt phố 30m.- Giao thông rất thuận tiện.- Hàng xóm thân thiện, an ninh đảm bảo.bìa đỏ cầm tay, sẵn...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      hotel dòng tiền siêu khủng - 8 tầng thang máy - đầy đủ gp phòng cháy.+ DT 70 mét vuông, MT 4.7m, nhà xây 8 tầng thang máy, thiết kế:- T1: Lễ tân +...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 42 m2 110,72 triệu/m2
      TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA GIÁ ĐẦU TƯ, oto ĐỖ CỔNG, NGÕ THÔNG ĐÔNG hướng Tây Nam BẮC. NHÀ Ở đc LUÔN+ Lên đời nhà to, cô chú gửi thằng cháu Tiến bán hộ ngôi nhà...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 38 m2 127,64 triệu/m2
      Bán nhà Mặt ngõ 147/2 Tân Mai, Hoàng Mai ngõ thông DT 38m 5T oto tránh vào nhà chỉ 4 tỉ 850 tr DTXD 38M x 5 Tầng nhà dân xây vô cùng kiên cố và chắc chắn...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      Bạch Mai - gần trung tâm Bách - Kinh - Xây - nhà đẹp - ngõ nông, rộng - 4 ngủ đủ công năng - gần phố - nhiều tiện ích.40m2 x 4 tầng/ MT: 3.5m hơn 4 tỉ.bìa ...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 7 tầng, 80 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Bán Nhà dân xây 7 tầng thang máy tại Kiên Thành . KD dòng tiền 100 đến 120 tr 1 tháng - Lô góc DT : 80m giá : 8,5 tỉ- Vị trí đẹp liên kế khu 31 ha Trâu...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 120 m2 tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      - Bán Nhà Phân Lô Phố Trung Yên, Cầu Giấy ô tô Tránh, MT rộng, KD đỉnh giá 32tỉ TL - DT 120m2 x 5tầng MT rộng- Vị Trí : Đẹp nhà gần phố, giao thương nhiều...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà 4.5 tầng Yên Sở - Hoàng Mai. DT: 30 mét vuông, MT: 3.5m. ngõ tương đối rộng: 2m, đường thông gần đường Vành Đai 3, đường Tam Trinh. Gần UB...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - 35m2 x 5 tầng - nhà mới, đẹp - 4.2 tỉ.Nhà xây khung cột, bê tông chắc chắn, khách mua chỉ việc xách vali về ở, chủ để lại nội...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Văn Cừ 60m2 x 5tầng có thang máy giá 5,5 tỉ Long Biên, HN.- ngõ tương đối rộng oto tránh nhau . Nhà xây...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 20 m2, mặt tiền 7m tại Phố 8/3 - Hai Bà Trưng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 20 m2 125 triệu/m2
      ** Mô tả: ngõ tương đối rộng thoáng - trước nhà 4m.,*** Thiết kế: ,- Tầng 1: Để xe, khách, bếp,- Tầng 2: 1 PN rộng.  phòng vệ sinh,- Tầng 3: 1 PN...
      Phố 8/3, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 54 m2 tại Đường Cầu Giấy - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 54 m2 114,82 triệu/m2
      Bán nhà cầu giấy 54 mét vuông x 4 tầng, nở hậu , tặng lại nội thất giá nhỉnh 6 - ngõ Q. ủy cầu giấy , an ninh đảm bảo- nhà tự xây chắc chắn, ấm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại đường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 42 m2 89,29 triệu/m2
      Siêu phẩm 5 tầng mới cáu phố Tây Mỗ.Viu căn hộ Vinhome, biển vườn Nhật.- bán ngay: DT 42m2, 4 tầng. MT 3.9m, MH 3.9m.Chỉ 3,75 tỉ (TL sâu).Tổng 4 ngủ vừa ở...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 15 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 15 m2 96,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 5 tầng DT 15m2 khung cột chăc chắnT1 : bếp để xe T2 : phòng khách T3,T4 2 ngủ 2  nhà vệ sinhT5 : phơi đồ Hàng xóm time city
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Kim Mã, thông tứ tung. oto trc nhà 20 chiếc. DT80 mét vuông *5 tầng*MT5*13.5 tỉ. hotline 0906 274 ***Trung tâm Ba Đình, oto vào...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      Bán nhà Mai Dịch,Cầu Giấy,oto,vỉa hè 5m,view công viên,52m,4T,giá 11tỉ. L/H Hải 0966 866 ***Mô tả: Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy,Từ Liêm,phân lô bàn cờ,vỉa...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 83 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 83 m2 151,81 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, ngay ngã 4 Sở, ngõ thông oto 16 chỗ vào nhà, căn hộ góc, thích hợp KD, ở hoặc làm VP.+ Nhà BTCT, có garage oto, thiết kế tầng 2 phòng,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!