Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đất 4 tầng tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Xuất cảnh nên cần bán nhanh nhà hẻm ô tô 10m đường Thiên Phước, Q. Tân Bình vị trí đẹp và sang trọng nhất nhì Q. Tân Bình, đảm bảo không có sự lựa chọn.-...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 96/1 Đào Tông Nguyên, Nhà Bè.DT: 3,2mx8,5m 2 lầu, 3 PN + 1 sân phơi, 3  nhà vệ sinh.SHR từng căn, ĐSH hoàn công cam kết đầy đủ, chính chủ...
      Hẻm 96/1, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Nguyễn Văn Đậu 72 m2 5,8 tỉ Cần Bán Nhà Đường Nguyễn Văn Đậu, P. 5, Gò Vấp, TP. TP.HCM. DT: 6,3 m x 11m nở hậu 7m Kết cấu: Nhà thiết kế cực...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 90 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Ngộp Bank cần bán ngay nhà MT đường hoa tại P. 2 Phú Nhuận, khu vực sang trọng, sầm uất Vip nhất Phú Nhuận, cách 1p ra tới Phố Ẩm Thực Phan Xích Long DT: 6...
      Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 52 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 52 m2 106,93 triệu/m2
      - Nhà mới đúc 4 tấm, 5  phòng ngủ , 4  toilet, nội thất luxury -- Nhà siêu đẹp hẻm 4m thông đường Tân Kỳ Tân Quý, gần siêu thị Aeon Mall, ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      1 trệt lửng 2 lầu st giếng trời nhà vừa xây.5 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh kiên cố xây 2 năm chỉ việc ở.An ninh, dân trí, sổ đẹp, hoàn công...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 58 m2 tại Đường 3/2 - 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nhà đường 3/2. P. 2. Q. 10.- Nằm gần vòng xoay Dân Chủ. Trục hẻm rộng 6m. Hẻm thông. Tiện KD buôn bán.- Khu vực đắc địa. Xung quanh nhà...
      Đường 3/2, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 120 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 120 m2 61,67 triệu/m2
      Chỉ 6x tr/ mét vuông sát MT - đường Số 21 - ô tô vào nhà - giá siêu mềm nhất khu vực.- 1 trệt 1 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 4 nhà vệ ...
      Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 28/19 Đào Tông Nguyên, Nhà Bè - nội thất đầy đủ cao cấp - tặng 2 máy lạnh và tủ lạnh tiết kiệm điện.- DT: 3.2m x 8m.- Kết cấu trệt 2 lầu với...
      Hẻm 28/19, Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 77 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      đường Dương Quảng Hàm P.5 Q. Gò Vấp. Cách MT đường 80m. DT: 4 x 20. Công nhận 77  mét vuông. NHÀ CÓ CHỪA CHỖ LẮP THANG MÁY.Hiện trạng: Trệt lửng 3...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Đường Thạnh Lộc 31 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Cg nhà 1/TL 31 Q12.Gần chợ cầu đồng.ngã 4 ga.Dt 4x14 trệt 3 lầu.Tây Bắc.Giá 4ty750.contact: 0772 330 ***
      Đường Thạnh Lộc 31, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 160 m2 68,75 triệu/m2
      Góc đẹp H10m Gò Dầu (7.5x21m) đang cho thuê 25tr/th 11 tỉ.Vị trí: Ngay ngã 4 Gò Dầu Tân Quý, gần siêu thị Aeon gần chợ Tân Hương, khu rất sung đông dân qua...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 42 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà, chỉ hơn 2 tỉ - hẻm xe hơi 1419/ Lê Văn Lương, Nhà Bè (đi 10 ph đến Q. 7, 10 kilomet đến chợ Bến Thành).- DT: 42 mét ...
      1419/, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Khạ - Củ Chi, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,55 triệu/m2
      Lốc 6 ngôi nhà ngộp cho quý KH.- 1: Nhà 1 trệt 1 lầu xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi. DT 140 mét vuông, MT 7m sâu 20m, thổ cư hoàn công đầy đủ. Giá 1...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      Nhỉnh 3 tỉ có nhà dọn vào ở liền không nói nhiều , căn 52 mét vuông, 3 PN.- chi tiết -= cách đường lớn 20 mét đi bộ. xung quanh trường học , BHX 3 4...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 58 m2 241,21 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm 251/ xe tải thông Nguyễn Thiện Thuật, oto đỗ trong nhà, Điện Biên Phủ, Q. 3, 56 mét vuông (4.5x12), 5 tầng, giá 13 tỉ 990 tr TL.- DT đất...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 117 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức, giá 11,95 tỷ

      11.95 tỷ 117 m2 102,14 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 1/ chợ Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- Vị trí: Số 30/2K đường Hiệp Bình, đoạn ngay chợ, cách Hiệp Bình 20m, ra Phạm Văn Đồng 100m....
      Số 30/2K, Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      * Vị trí cách MT đường Lê Văn Sỹ vài căn, hẻm 6m oto ra vào thoải mái.- DT: 72,6m2.- DT sàn: 115,9m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- Giá (còn thỏa thuận nhẹ).-...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!