Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đẹp 7 tầng, 58 m2, hướng Đông tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 58 m2 170,69 triệu/m2
      Bán toà nhà ccmn 7 tầng, 16 phòng tại Gốc Đề Hoàng Mai, TP Hà Nội.Nhà vừa xây, full đồ, khép kín.LN 90 tr tháng.Giá: 9, x tỉ.liên lạc: Chính chủ: 0911...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 38 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 38 m2 88,16 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay nhà Trương Định, phố vip.Vị trí nhà đẹp giá quá yêu.38m2, 4 tầng, giá 3,35 tỉ có bớt.Nhà 4 tầng chủ xây chắc chắn, chủ mới về làm...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, mặt tiền 3m tại Xã Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà Tam Hiệp Thanh Trì thành phố Hà Nội giá cắt lỗ 4 tầng 3 PN thiết kế đẹp đường thông tứ tung nhà hợp lý nhà 32 mét vuông MT 3.8...
      Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 120 m2 206,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Thái Hà, DT rộng hiếm có nhất khu phố 120 mét vuông, sổ phân lô vuông vức, hạ 3 tỉ chỉ còn nhỉnh 25 tỉ.GIÁ TRỊ SỐ 1 CỦA nhà NGÕ THÁI...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Phố Sài Đồng - Long Biên, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Bán nhà Sài Đồng Long Biên, 58m2 x 3T, oto tránh, vỉa hè, KD. Giá 6.3 tỉ.Mô tả:+ Vị trí tọa lạc trung tâm Sài Đồng. Kết nối với QL5, cầu Đông Trù, đường Cổ...
      Dự án Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ỷ La - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      Nhà đẹp Ỷ La, Dương Nội, Hà Đông, ở ngay. Nhà 4 tầng, an sinh xã hội đỉnh cao, gần trường, gần chợ, oto cách nhà chỉ 10m.+ Vị trí: Trung tâm P. Dương Nội...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 35 m2 152,86 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Đại La Q. Hai Bà Trưng. Sau quy hoạch ra đường 8m sổ vuông đẹp.DT 35 mét vuông x 4 tầng x 4.7m MT.Thiết kế ngôi nhà: Chủ tự xây, chắc...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 37 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 37 m2 107,84 triệu/m2
      tôi muốn bán nhà hai bà trưng 37m 6t MT 4,5m giá mở bán 3,99 tỉ - vị trí đẹp nhất hai bà trưng gần 4 tỉ có ngay nhà mặt phố - siêu phẩm đẹp nhất hai...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 86 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 86 m2 238,38 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, ngay sát phố , KD vỉa hè, ngõ oto tránh nhau.+ Khu vực gần các trường đại học và các khu VP, nhà BTCT tầng 1 garage, khách, sân, tầng...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 61 m2 227,87 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 167 Tây Sơn, ngõ oto tránh, oto dừng đỗ ngày đêm, thoáng trước sau, KD, văn phòng, khu vực dân chí cao.+ DT: 61m2 - 5 tầng - mt 6m.Giá 13,9 tỉ...
      Ngõ 167, Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 33 m2 157,58 triệu/m2
      siêu hiếm! Phố Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa.+ DT 33m x 5 tầng x Giá 5.2 tỉ.+ Phân lô - Ngõ thông, rộng - Sát phố - Khu vực vip - Không có nhà bán - Không lỗi...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 33 m2 111,82 triệu/m2
      bán nhanh nhà Phùng Chí Kiên Cầu Giấy- oto đỗ cổng- tầm tiền siêu hiếm- 50m ra mặt phố- 2 thoáng- 33m2, 5 tầng, 3.x tỉ.- Vị trí siêu đẹp, trung tâm Cầu...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 32 m2 79,69 triệu/m2
      Nhà ngã 4 Canh, Trịnh Văn Bô xây 4 tầng, lô góc 2 mặt thoáng, oto đỗ cửa giá 2.55 tỉ.- Nhà xây 32 mét vuông - 4 tầng: 4 phòng, 3 nhà tắm, sân phơi,...
      Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      T
      Nhà Ngã Tư Canh, Trịnh Văn Bô Xây 4 Tầng,lô Góc 2 Mặt Thoáng, Ô Tô Đỗ Cửa Giá 2.55 Tỷ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 45 m2 105,56 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Lê Quang Đạo, oto cách vài bước, thoáng trước sau, tặng nội thất, 45 mét vuông, 4T, giá nhỉnh 4.5 tỉ.+ Một siêu phẩm phố Lê Quang Đạo oto...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 31 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 31 m2 67,1 triệu/m2
      Nhà 4.5 tầng Rạng Đông, Biên Giang. Cách bến xe Yên Nghĩa 1.5 kilometNhà xây mới. Chủ xây tâm huyết, kiên cố, chắc chắn như dân tự xây. Cách đường oto...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 7 tầng, 70 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      - Bán toà nhà văn phòng, Phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy Vìa hè, ô tô vào nhà, Thang Máy, KD giá 23 tỉ TL- DT 70 mét vuông, 7 Tầng Thang Máy , Mt rộng-...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 40 m2 192,5 triệu/m2
      Nhà dân DTXD tầng 1 là 35 mét vuông, tầng 2 40 mét vuông.Thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa KD.oto đỗ cửa, cạnh nhà có bãi gửi oto ngày đêm...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 115 m2, mặt tiền 7m , giá 56,8 tỷ

      56.8 tỷ 115 m2 493,92 triệu/m2
      hotel 115m2 x 7 tầng mặt hồ Ngọc Khánh - doanh thu 3 tỉ/năm - MT đẹp 7m - gần đại sứ quán Nhật - Lotte Đào Tấn - Đài Truyền Hình Việt Nam.+ Vị trí hiếm view...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!