Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 55 m2 187,28 triệu/m2
      Bán nhà đẹp nhất.Thiết kế 3,5 tầng.Tầng 1 phòng khách, bếp, va.Tầng 2,3 x 4 ngủ, Vs.Tum sân phơi.Vị trí đẹp, ngõ thoáng trước sau, gần trung tâm, Vị trí đẹp...
      Ngõ Thổ Quan, Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quang Trung, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 54 m2 128,71 triệu/m2
      Bán nhà lô góc Quang Trung chính chủ, 54m2, 5 tầng thang máy, MT 9m, nhà mới, giá hơn 6 tỉ.- Khu vực sầm uất đang phát triển mạnh xung quanh có ĐH Đại Nam,...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 40 Phương Liệt, Thanh xuân trung tâm Q. - nhà dân tự xây - ngõ thông tứ tung - sát phố.+ Vị trí nhà rất đẹp, ngõ thông các ngả, gần phố, gần oto...
      Ngõ 40, Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      - Vị trí Uy Nỗ, Đông Anh, thành phố Hà Nội là vị trí nằm trong xã trung tâm nhất huyệt Đông Anh. Nên đủ mọi tiêu trí về dân sinh và xã hội.- Quy hoạch là...
      Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 37 m2 105,41 triệu/m2
      + Vị trí: Đẹp, gần trường Tiểu học đang xây, nhiều chấm rất gần phố.+ Ngõ ba gác đỗ cửa, sạch sẽ, thông 559 Kim Ngưu, KD nhỏ ...+ Nhà dân xây chắc chắn,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 75 m2 398,67 triệu/m2
      Hoàng cầu - giảm sốc - bán tòa nhà 7 tầng thang máy đẹp long lanh.75m2, MT 5m - trung tâm Đống Đa - ngõ to như phố - vỉa hè oto tránh dừng đỗ ngày đêm.liên ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 7 tầng, 46 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 46 m2 228,27 triệu/m2
      Nhà vừa xây khu tái định cư Phú Diễn đường ngõ vỉa rất rông thông thoáng Giao thông thuận tiện.+ Tầng 2; 3; 4 thông sàn và 1 vệ sinh.+ Tầng 5 phòng khách...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 61 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 61 m2 74,6 triệu/m2
      + Bán nhà Ngô Đình Mẫn, nhà ở vị trí đắc địa trung tâm La Khê Bia Bà, đường thông tứ tung.+ Hạ tầng đồng bộ, tiện ích ngập tràn. Đường trước nhà rộng, oto...
      Đường Ngô Đình Mẫn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin ngôi nhà.- Nhà 5 tầng, vuông vức.- Cách ngõ oto 100m, gần chợ, trường,- Nhà dân xây độc lập, rất chắc chắn, thiết kế cẩn thận từng chi tiết,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 15 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 15 m2 165,34 triệu/m2
      CC bán ngôi nhà phố Thái Hà - Q. Đống Đa, nhà tầm tiền hiếm trung tâm, DT 15m2, 5 tầng (4 phòng khép kín), ngõ tương đối rộng thoáng, xe ba gác đỗ cửa....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 102 m2
      Do nhu cầu công việc lên cần bán ngôi nhà dân xây rất kiên cố và cẩn thận.DT trên sổ 102m2.MT: 5m.DT xây dựng: 85m x 6 tầng.Nhà có nhà để xe oto + thang...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      V
      Mr.vịnh Bđs Minh Việt Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 32 m2 tại Đường Giáp Nhị - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      + Tôi Chính chủ bán ngôi nhà phố, ngõ Giáp Nhị chỉ việc xách va li về ở.+ chính chủ hợp khách mua nhanh bán ngay.+ DT 32 m.+ 3,5 tầng 3 phòng ngủ,...
      Đường Giáp Nhị, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 44 m2 97,73 triệu/m2
      4 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ MỚI KINHKONG GIÁP NHỊ - DÂN XÂY- DÂN TRÍ CAO - an sinh xã hội TUYỆT ĐỈNH -Ở SƯỚNG + NHÀ MỚI THIẾT KẾ ĐẸP ,THOÁNG oto ĐỖ CÁCH NHÀ 10 M +...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,65 tỷ

      12.65 tỷ 54 m2 234,26 triệu/m2
      Nhà dân phân lô bàn cờ tại Trần Quốc Hoàn thiết kế 4 tầng, xây dựng tầng 1 là 54m2 theo sổ, từ tầng 2 là 56m2.Vị trí oto đỗ cửa, nhà để xe oto 7 chỗ, vỉa...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      TRẢ TRƯỚC 2 tỉ SỞ HỮU NGAY ngôi nhà Ở GẦN SVĐ MỸ ĐÌNH-Nhà vừa ở vừa cho thuê thu 12tr/tháng: Có 2 tỉ sở hữu ngay nhà 35 mét vuông x 5 tầng khu SVĐ Mỹ...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 145 m2, mặt tiền 11m tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 145 m2 168,97 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, hàng xóm toàn lãnh đạo, giám đốc, cây xanh bao phủ, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận lợi đường Tân Mai, Tam Trinh, Lĩnh Nam...- DT:...
      Đường Vĩnh Hoàng, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 57 m2 121,93 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Phúc Hoa, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.- ngõ tương đối rộng, tô qua nhà, gần cầu Nhật Tân, trường mẫu giáo, trường Trung học cơ sở 1,...
      Đường Phúc Hoa, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 32 m2 162,5 triệu/m2
      siêu hiếm! Phố Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa.+ DT 32m2 x 5 tầng, giá 5.2 tỉ.+ Phân lô quân đội - Ngõ thông - Cách phố đúng 20m - Khu vực vip - 1 năm có 1 nhà...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!