Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngũ Lão - Hoàn Kiếm, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Trung tâm Q. - 3 bước ra phố - Hồ Gươm 3 ph - tiện ích ngập tràn.Phố Phạm Ngũ Lão 45m2 x 4 tầng. MT 3.9m. Giá 9.5 tỉ - Hoàn Kiếm.Mô tả:+ Nhà nằm trong khu...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Tràng Tiền, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 21 tỷ

      21 tỷ 64 m2 328,13 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - ô tô tránh MT rộng - KD sầm uất ngày đêm.Phố Cát Linh 64m2 x 4 tầng. MT 4.8m. Giá 21 tỉ - Đống Đa.Vị trí nhà mình bán gần ngã 4 Hào...
      Ngõ 35, Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      oto cổng - nhà đẹp long lanh - MT rộng - an sinh xã hội đỉnh - an ninh đảm bảo.+ Vị trí: Cực đẹp.+ ngõ tương đối rộng oto tránh, nhà đẹp thiêta kế...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 55 m2 121,82 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Trạm, Long Biên - 55 mét vuông x 5 tầng oto vào - nhà đúng như ảnh - 6,7 tỉ - đầy đủ nội thất.Chủ gộp bán căn rẻ nhất...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà 5 tầng x 45m2 Trương Định lô góc thoáng sáng đầy đủ nội thất, giá hơn 5 tỉ.Vị trí nằm ở trung tâm, xung quanh dân trí cao,...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 8 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 73 m2 168,5 triệu/m2
      Mặt ngõ oto tránh, thông các ngả - KD sầm uất - nhà đẹp ở ngay MT rộng.Mặt ngõ tương đối rộng như mặt phố thông sang đường Vành đại 3, tương lai sáng...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Phố Hoàng Cầu, Đống Đa.+ DT 50m2 x 4 Tầng x 8.5 tỉ.+ oto đỗ cửa - phân lô - lô góc 10m ra oto tránh - KD - 2 mặt thoáng - siêu hiếm - 20m ra công viên Trần...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà mới đường Trường Chinh, Đống Đa, 30m2x5T, Giá 5,5 tỉ.liên lạc: A lộc 0966 182 ***.Trung tâm Đống Đa - ngã 4 Sở - nhà mới khôngong 5 tầng thang máy...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 52 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Cần bán nhà vân canh, 52 mét vuông x 4 tầng, vị trí thuận tiện đi lại, giá chỉ 3. xx tỉ, call ngay 0936 456 ***.Duy nhất một căn, Vân Canh rất gần...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 9 tầng, 96 m2, mặt tiền 8m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 27 tỷ

      27 tỷ 96 m2 281,25 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, đường thông 2 oto tránh, vỉa hè, khu vực nhiều công ty, văn phòng, KD sầm uất, oto đỗ ngày đêm.+ Nhà có thể đi từ nhiều hướng, thông các...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Phương - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 32 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà Tây Mỗ, Vinsmart City 32m2 5 tầng, 4 phòng, view thoáng giá 2.4 tỉ.Xây dựng 32m2 x 5 tầng, 4 phòng rộng, 3 nhà tắm.ngõ tương đối rộng oto đỗ cách...
      Đường Xuân Phương, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Như Tiếp - Long Biên, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 95 m2 122,11 triệu/m2
      Bán nhà đẹp phố Hoàng Như Tiếp, mặt ngõ thông oto, dân ở, DT 95m2 - 4 tầng, giá 11.6 tỉ.- Chính chủ nhờ bán ngôi nhà dân ở tại vị trí vàng trên phố Hoàng...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 34 m2 117,06 triệu/m2
      Nhà Khâm Thiên, Đống Đa - 34m2 xây 5 tầng - ngõ thông rộng - thoáng trước sau - 3.9 tỉ - gọi em dũng 0973 680 ***.Bán nhà mới phố Khâm Thiên thuộc Q. Đống...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 42 m2 85,72 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí nhà ở khu vực phát triển mạnh, nằm giữa 2 đại đô thị và TTTM, 1 ph ra Vinsmart và Aeon, xung quanh toàn nhà cao tầng, hàng xóm cực thân...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đa Tốn - Gia Lâm, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      + Nhà dân xây chắc chắn, vừa xây vài năm.+ oto 7 chỗ.+ Gần đường Giáp Hải.+ Gần siêu thị Điện Máy Xanh, trường Trung học phổ thông.+ KD nhà trọ.Dân căn...
      Đường Đa Tốn, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      - Nguyễn Lương Bằng - 56 mét vuông x 4 tầng - mt 4,8m - 6 tỉ.- Nhà đẹp ở ngay - sân cổng riêng - DT rộng - hai thoáng vĩnh viễn - ở sướng.+ Vị trí...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 123 m2, mặt tiền 22m tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 123 m2 203,26 triệu/m2
      Vip khu đô thị Định Công lô góc ngã 4 2 vỉa hè KD DT 123  mét vuông x 4 tầng MT 22m.Vip Hoàng Mai - khu đô thị Định Công - lô góc ngã 4 2 vỉa hè...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 85 m2 174,12 triệu/m2
      - Vị trí nằm khu phân lô dân trí.- Ngõ thông khắp ngả oto ra vào.- căn nhà phố bề thế vừa ở kết hợp KD.- Quanh nhà trường, chợ, tiện ích vô cùng.- Thiết...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!