Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      chính chủ là giảng viên HVNN xây để ở đc vài năm, đi tu nghiệp rồi định cư luôn tại Úc nay không ở nữa nên muốn chuyển nhượng lại cho ai cần.ngôi nhà mình...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngũ Lão - Hoàn Kiếm, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 45 m2 210 triệu/m2
      - Phạm Ngũ Lão - 45m x 4 TẦNG - MT 4m - 9,45 tỉ- TRUNG TÂM Q. - 3 BƯỚC RA PHỐ - HỒ GƯƠM 3 ph - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. Mô tả:+ Trung tâm Q. Hoàn Kiếm, vị trí...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Đội Cấn, Ba Đình, DT 50 mét vuông x 5 tầng MT rộng 5 mét tài chính 11 tỉ.Nhà thiết kế hiện đại, nội thất đẹp xịn mịn.Nhà mới...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      Trung Tả 33m cao 4 tầng MT 5.7m giá 3.9 tỉ Đống Đa NHÀ XÂY MỚI, 2 THOÁNG VĨNH VIỄN 3 NGỦ, 50M RA MẶT PHỐ, 70M RA BÃI GỬI oto.+ Vị trí...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 52 m2 153,85 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ TRỰC TIẾP GIAO DỊCH , không trung gian,NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ - VIEW VƯỜN HOA - DỊCH VỤ HÀ TRÌ- KD.Vị trí: Trung tâm Q., gần ngã 5 Hà Trì, chợ 365,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Tương lai gần phố 4 làn to - 5m ra ôtô tránh - dừng đỗ ngày đêm - DT rộng - giá hạt dẻ.Đại Mỗ: DT 50m2, 4 tầng. MT 4m, Mh 4m - sổ đẹp vuông vức.Giá 90...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 48 m2 tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 48 m2 94,8 triệu/m2
      CÁCH 70M RA MẶT PHỐ - TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG - GIÁ ĐẦU TƯ - BÁN ĐẤT TẶNG nhà cấp 4 Mô tả :- Phố Quang Trung là phố chính chạy xuyên tâm Q. Hà Đông, là con...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 32 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 32 m2 49 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà tại Thôn Phượng Bản Phụng Châu Chương Mỹ thành phố Hà Nội.Dt 32 m2: Bán kính vài trăm mét đầy đủ tiện ích.- Chợ trường học khối UBND xã...
      Đường Liên Xã, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
      T
      Trần Nên Mua Bán Bds Thủ Tục Giấy Tờ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 37 m2 140,55 triệu/m2
      - Nhà đẹp Tây Hồ - ngõ nông - rộng - gần phố - 5 tầng - 6 ngủ - phòng nào cũng có cửa sổ - nhà vuông đẹp không lỗi lầm gì!Nhà nằm trong ngõ 77 Xuân La, ngõ...
      Ngõ 77, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Liệt - Đống Đa, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 75 m2 145,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trung Liệt, Thái Hà.Vị trí cực đẹp.Ở cực sướng.Dân trí cao.DT rộng.Giá rẻ.Ở thì cứ bao phê và mê.
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Trung Liệt - Trung Liệt - Đống Đa, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 40 m2 158,75 triệu/m2
      Nhà mới, ở ngay , Phố Trung Liệt, Đống Đa, ngõ tương đối rộng, lô góc, gần phố, 40m x 5 tầng, giá nhỉnh 6 tỉ.- Bán nhà mặt tiền Thái Thịnh, nhà mới đc...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 76 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 76 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà Võ Chí Công oto tránh KD - văn phòng 76m2, 6 tầng, 9.5 tỉ.- Vị trí đắc địa, nằm giáp ranh Tây Hồ - Ba Đình, Cầu Giấy gần Hồ Tây, đi sân bay Nội Bài...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 40 m2 237,5 triệu/m2
      Mặt ngõ KD sầm uất - ôtô qua cửa - ngõ thông - gần phố.DT 40m2 x 5 tầng 3.4m = 9.5 tỉ.Nhà dân xây dựng đc vài năm vẫn mới, Thiết Kế Hiện đại nội thất ngoại...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 97 m2 tại Đường Nhân Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 97 m2 143,3 triệu/m2
      CCMN ĐẸP RẺ MỸ ĐÌNH - DÒNG TIỀN CHO THUÊ TỐT 90TR/THG - ngõ tương đối rộng KD - NHU CẦU TÌM NHÀ CHO THUÊ RẤT LỚN.DT 97m, nhà xây 7 tầng mới khai thác sử...
      Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Lộ - Hà Đông, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 32 m2 91,57 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà dân xây tâm huyết tại Yên Nghĩa - Hà Đông - TP Hà Nội, vị trí rất thuận tiện và phát triển tại Yên Nghĩa.- Với nhiều dự án mới đang hình...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nhà nam Rapper Minh TC, Ngõ 178 Thái Hà, P. Trung Liệt, ô tô đỗ, 70m giá 15 tỉ.Nhà nam Rapper kiêm DJ 1977, Nhà thiết kế hiện đại vô cùng đẹp.Gia đình...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      - Bán nhà vừa xây ở hồ tùng mậu, nhà để xe oto tầng 1, 40m2 x 5 tầng x MT 5m giá 6 tỉ- khu vực tiện ích đầy đủ, ngõ thoáng, sạch sẽ, dân trí, an ninh ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 54 m2 105,56 triệu/m2
      Bán nhà Giáp Bát lô góc 54m2 x 3 tầng oto tránh giá nhỉnh 5 tỉ.- Vị trí đẹp: Gần trường học cấp 1.2.3 Giáp Bát.- Gần các trường đại học: Bách Khoa - Xây...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!