Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      + Nhà mới đẹp đại la DT 40 mét vuông x 5 tầng MT 3,8m. - mặt ngõ - KD - gần trung tâm các trường đại học lớn. * Thiết kế:+ Tầng 1: phòng khách,...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 55 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,89 tỷ

      14.89 tỷ 55 m2 270,73 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phân lô vỉa hè Đỗ Quang, Cầu Giấy, oto tránh dừng đỗ ngày đêm, KD sầm uất, khu vực vip nhất Đỗ Quang 55 mét vuông 5 tầng giá 14.89...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 114 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 114 m2 92,11 triệu/m2
      + Nhà DT 114 mét vuông, MT 6m, nhà chủ tự xây 5 tầng chắc chắn, có logia, thoáng sáng.+ Vị trí đắc địa, đường trước nhà oto tránh dừng đỗ, KD tốt, gần...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 8 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 73 m2 168,5 triệu/m2
      Mặt ngõ oto tránh, thông các ngả - KD sầm uất - nhà đẹp ở ngay MT rộng.Mặt ngõ tương đối rộng như mặt phố thông sang đường Vành đại 3, tương lai sáng...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 47 m2 117,03 triệu/m2
      Nhà đẹp gần phố - chia lô - 40m ra phố.Nhà xây mới thiết kế hiện đại nội thất ngoại nhập. Chỉ vài bước chân ra phố. Nhà hiện trạng đang hoàn thiện nội thất...
      Phố Trần Cung, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 35 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Phương, phố Trịnh Văn Bô 35 mét vuông, 5 tầng, đường lớn, oto đỗ gần Mỹ Đình.- Nhà 5 tầng: 4 PN rộng, 4 nhà tắm  toilet, sân phơi,...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Bán Nhà Xuân Phương, Phố Trịnh Văn Bô 35m, 5 Tầng, Đường Lớn, Ô Tô Đỗ Gần Mỹ Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 34 m2 88,24 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng - 68 Nguyễn Văn Linh - oto vào nhà - hơn 3 tỉ.ngõ tương đối rộng, oto tránh, giao thông thuận tiện gần đường Nguyễn Văn Linh. Thông với...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 209 m2 tại đường Đình Xuyên - Đình Xuyên - Gia Lâm, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 209 m2 55,03 triệu/m2
      Hiếm - oto vào nhà - oto tránh - KD - xây toà nhà - tương lai 2 MT.+ Mô tả:Vị trí:- Vị trí vô cùng đẹp, nhà mình bán nằm ở mặt ngõ đường Đình Xuyên, con phố...
      đường Đình Xuyên, Xã Đình Xuyên, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 46 m2 113,05 triệu/m2
      Anh Lê Tuấn Anh - Chủ của ngôi nhà gần KĐT Định Công, Vành Đai 2.5 và giáp Vũ Tông Phan nhờ em Minh sang nhượng giúp.DT: 46m2 - 5 tầng - Full công năng -...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mễ Trì Thượng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 48 m2 103,13 triệu/m2
      + Vị trí trước nhà rộng thoáng sáng ba gác tránh, cách 30m oto 7 chỗ tránh nhau thoải mái, Thông từ Mễ Trì Thượng thông sang phố Đồng Me, Đỗ Đức Dục, Miếu...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 42 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      + Nhà đẹp - oto đỗ cửa - 50m ra phố - KD - sổ hoa hậu - siêu hiếm.* Thiết kế:+ Tầng 1: Phòng khách, bếp, VS.+ Tầng 2 + 3: Mỗi tầng 1 PN,  phòng vệ ...
      84, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 39 m2 139,75 triệu/m2
      Nhà đẹp - ở ngay - Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - ngõ đẹp - đi bộ ra vườn hoa tập thể dục.Nguyễn Lương Bằng 39m2 x 4 tầng. Giá 5.45 tỉ.Nhà chủ mới sơn sửa...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2 tại Phố Trúc Khê - Láng Hạ - Đống Đa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 36 m2 144,45 triệu/m2
      siêu hiếm - phố vip không có nhà bán - khu phân lô cực đẹp.Mô tả:- Vị trí cực đẹp, thuộc khu phân lô quân đội, ngõ phân lô thông vòng quanh, rộng, thoáng,...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 35 m2 122,29 triệu/m2
      Nhà xây mới - ngõ Trung Tả - Đống Đa - 2 thoáng vĩnh viễn - 50m ra mặt phố.- DT: 35m2 x 4 Tầng. 4 phòng ngủ. MT 5.7m.- Nhà xây mới tinh, vị trí đẹp.-...
      Ngõ Trung Tả, Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 90 m2 305,56 triệu/m2
      Bán nhà 8 tầng mở văn phòng phố Ngụy Như khôngn Tum, chủ vỡ nên cần bán nhanh, giá đầu tư:- DT: 90 mét vuông x 8 tầng, vị trí đẹp nhất khu phố.- MT:...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại đường Phương Canh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 35 m2 81,43 triệu/m2
      Bán nhà P. Canh, gần Mỹ Đình 35m2, 5 tầng, nội thất đẹp, đường lớn 2.8 tỉ.- Nhà 35m2 5 tầng: 4 PN, 3 nhà tắm, sân phơi, phòng thờ.- Trước đất có sân rộng để...
      Đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 5 tầng phố Ngọc Thuỵ, Long Biên.- DT: 50m2.- MT: 4,5m.+ Tầng 1: KD, nhà để xe oto, bếp,  nhà vệ sinh.+ Tầng 2: Phòng khách, 1 ngủ +...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      Phân lô - vỉa hè - hai oto tránh nhau - KD đỉnh - ở sướng - khu vực víp và hiếm nhà bán.Nhà mặt ngõ thông, khu vực phân lô dành cho cán bộ nhà nước, oto tải...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!