Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      Bán phố Cự Lộc - gần hồ điều hoà - ngõ ba gác vào tận cửa - nhà mới về ở luôn đón tết - tầm tài chính bạt ngàn khách giá nhỉnh 4 tỉ.DT 30m2 5tầng.- Phố Cự...
      Phố Cự Lộc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 6 tầng, 62 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 62 m2 250 triệu/m2
      Phân lô - sát nách UBND Đống Đa - ở - văn phòng - MT rộng - dân trí cao - thông các ngả.* Mô tả:+ Nhà ngay sau ủy bạn nhân dân Đống Đa, ở, phân lô, vị trí...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 35 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 35 m2 132,86 triệu/m2
      + Khu vực Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, ngõ nông, cách phố 50m.+ Nhà hiện 35m2, 5 tầng, trước nhà rộng rãi, thoáng sáng.+ Nhà gần chợ, trường các cấp Chu Văn An các...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phùng Khoang, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 36 m2 99,45 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà cách phố 80m, ngõ to ba gác tránh xe.- Khu rất đông sinh viên đông đúc phòng cho thuê luôn kín, nhà có ~ sân chung nên để xe thoải mái.- oto để...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      Bán nhà đầu phố Tam Trinh, P. Mai Động:DT 33 mét vuông / MT 3.3m / 4 tầng - giá 3 tỉ 500 (thỏa thuận).+ Nhà mình mặt ngõ thẳng, rộng và thoáng, đoạn...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      cực hiếm sát mặt phố Vạn Phúc, Hà Đông. Phân lô oto tránh - ngõ thông KD - 30m ra phố vạn phúc - KD - sổ hoa hậu.miếng đất vuông vức thông số đẹp 4mx10m,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Siêu phẩm, cực hiếm hàng xóm Galaxy Vạn Phúc, vài bước ra phố Tố Hữu, Hà Đông.(48m2x5 tầng, mt 4m - Nhỉnh 6 tỉ).Lô góc 03 thoáng - ô chờ thang máy - oto đỗ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 296 Minh Khai, Hai Bà Trưng.- DT: 45 mét vuông x 4.5 tầng KD Online.- Vị trí có thể đi vào từ nhiều ngõ 254 Minh Khai, 48 Mai Động.- Xung...
      Ngõ 296, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      - Nhà thuộc P. Láng Hạ, oto tránh nhau thoải mái, KD sầm uất, xung quanh công năng tiện ích ngập tràn, không thiếu thứ gì.- Nhà xây mới tâm huyết, vừa ở kết...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vân Hồ - Hai Bà Trưng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 37 m2 140,55 triệu/m2
      + ngôi nhà phố Vân Hồ 3, ngõ tương đối rộng và sạch đẹp, oto đỗ cách nhà 30m, đi bộ vài ph sang công viên Thống Nhất, đối diện đại học Bách Khoa, vài...
      Phố Vân Hồ 3, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      Vị trí đẹp trung tâm Đống Đa. Khu vực phân lô yên tĩnh, dân trí cao. Ngõ thông khắp ngả thuận tiện vừa ở và KD văn phòng, Công ty. Cách 1 nhà ra ô tô...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 50 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Bán nhà Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân lô góc oto tránh KD sầm uất 50 mét vuông chỉ nhỉnh 6tỉ.Vị trí quá đẹp, sát mặt phố, trước nhà oto tránh nhau, nằm...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Lương Bằng, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Nguyễn Lương Bằng - trung tâm Q. Đống Đa gần oto - ba gác phi tận cửa - ngõ nông thông tứ tung - KD đỉnh - sầm uất - tiện ích ngập...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      + Vị trí ngay ngõ 73 Hoàng Ngân, ngõ, phố KD sầm uất, nơi tập trung nhiều người thuê.- Khu vực trung tâm hiếm nhà bán. Vài bước chân ra đường Lê Văn Lương....
      Ngõ 73, Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 35 m2 138,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Chùa Láng gần hồ.- diện tích xây dựng: 35 mét vuông x 4 tầng.- Thiết kế 3 ngủ đủ công năng. Vị trí ngõ nông gần hồ cách ô tô...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu quân đội, ngõ phố Nguyễn Ngọc Nại, ngõ tương đối rộng oto vào tận nhà, chính chủ vẫn cho xe vào nhà đc. Ngõ mới giải nhựa đẹp.Nhà...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 47 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 47 m2 159,58 triệu/m2
      - Khu vực gần trường quốc tế, uỷ ban - công an P., chợ trạm y tế. Nhà gần hồ 3 không khí rất trong lành, khá tiện giao thông sang phố chỉ 12 ph,- Nhà vừa ...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối - Long Biên, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 56 m2 101,79 triệu/m2
      Bán nhà 56m2 x 5 Tầng, Bát Khối - Long Biên, lô góc, oto 7 chỗ vào nhà, KD đc.chính chủ đi nước ngoài định cư, cực kỳ mót bán tiếp tục hạ chào lần 2.ngôi ...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!