Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 46 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 46 m2
      Hẻm 4m - 46m2 - sổ đẹp - không quy hoạch. 2 tầng - an ninh - chỉ TL chính chủ.Nơ Trang Long P. 13 Bình Thạnh.Kết cấu: Trệt 1 lầu logia.Gồm: 3 PN, 2 tolet,...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 70 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 70 m2 147,15 triệu/m2
      Nhà mới, đẹp ở ngay, khu dân cư phân lô giáp Hoàng Quốc Việt, 70 mét vuông, 5 tầng, oto ngủ chỉ 10 tỉ 3gọi ngay 0385 462 ***
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 42 m2 219,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà xe tải đậu cửa cách trường sa 3met là MT.khu vực KD sầm uất, giao thông thuận tiện đi về các Q. trung tâm, ra sân bay 15 ph, Q. 1 chỉ...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà 41m2 cách mạng tháng tám, hẻm thông , hẻm sạch an ninh đảm bảosổ nở hậu, không lộ giới, không tranh chấp, hoạn công đủ, công...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 74 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 74 m2 86,49 triệu/m2
      Ngộp bank giảm sâu bán nhanh nhà HXT thông - đường Âu Cơ - Tân Phú - 74m2 - 3tầng - 6,4tỉ.Hẻm 7m - sát MT Âu Cơ - ô tô ngủ trong nhà - vị trí đẹp ngây...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 13 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Vị trí: Bùi Quang Là - P. 13 - Gò Vấp, Sài Gòn.- DT: 4 x 10m. Trệt 1lầu. P khách, bếp, 2P ngủ, 2 phòng vệ sinh, sân để xe máy, giếng trời thông...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 35 m2 113,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 4 tầng hẻm ba gác, hẻm một sẹc, nhà đẹp 4 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh, sổ hoàn công đầy đủngay trung tâm Q. 3 giao Q. 10, vị...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 58 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 12 - Tân Bình, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 58 m2 62,07 triệu/m2
      Nhà đang cho thuê 12tr/tháng Đ. Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình.* Vị trí:Nhà Đường Ni sư Huỳnh liên, liên kế Lạc Long quân.Gần chợ Tân Bình, BV.- Giá 3 tỉ 6...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp tại Đường Võ Hữu Lợi - Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán gấp DÃY NHÀ TRỌ Vị Trí Đẹp Tại 763 đường Võ Hữu Lợi , Lê Minh Xuân , Bình ChánhDT: 5,5 x 60m ( 327,6m2 ) sổ hoàn công đầy đủ .giá: 7 tỉ...
      763 Đường Võ Hữu Lợi, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 175 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 175 m2 122,86 triệu/m2
      Tòa căn hộ dịch vụ dòng tiền tốt ổn định từng tháng. Q. Gò vấp.Quy mô gồm 35 căn hộ dịch vụ có gác đầy đủ nội thất.DT 7 x 25m. Xây dựng gồm trệt. 4...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 63 m2 tại Đường Phó Cơ Điều - 4 - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      - DT: 63m2 (4,5x14), 5.300m.- Thiết kế: 1T, 3L - 3 PN, 4 nhà vệ sinh, phòng khách, gian bếp, phòng thờ, sân xe, sân phơi, sân thượng.- Thiết kế hiện...
      Đường Phó Cơ Điều, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Nhà không teo tóp.Lộ giới quá ít.KDC văn minh.Hỗ trợ vay bank.Miễn tiếp QC đăng tin.
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      DT 80m2 (4.35x18.5m).Kết cấu: tầng một, lửng, lầu. Gồm 3 PN, 3  toilet.tầng một hiện KD.MT hẻm 10m, ra đường Tân Kỳ Tân Quý 20m, đối diện công viên...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 67 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 67 m2
      - DT: 67 mét vuông (6x11,2)m.- Thiết kế: 1T 2L - 3 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, nhà bếp, phòng thờ lớn, logia, sân xe, sân thượng rộng...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Sỹ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      + Vị trí: Trung tâm Q3, Đ. Lê Văn Sỹ.+ DT: Khuôn đất 42m2, sau trừ lộ giới công nhận đủ 41m2, ngang 3.2m nở hậu 3.7m, dài 13m.+ Nhà thiết kế trệt, lửng lầu:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 32 m2 tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 32 m2 76,57 triệu/m2
      Nhỉnh 2tỉ - nhà nhỏ - giáp Q. 12 - 32m2 - 2tầng - 4x8m - hẻm thoáng.Mô tả:DT 32m2 - ngang 4m dài 8m - 2tầng - diện tích sử dụng 52m2.Nhà đẹp, kết cấu 1...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 33 m2 109,1 triệu/m2
      Phạm Văn Đồng - 3 tầng BTCT kiên cố - nhà đẹp ở ngay - chỉ 3 tỉ nhỉnh.Mô tả:- DT 33 mét vuông (4.1*8m).Nhà 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 32 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 14 - Gò Vấp, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 32 m2 91,57 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Thọ P14 Gò Vấp.Vị trí ngay chợ rau. Nhà mới sạch sẽ.Bàn giao nthành phố Hà Nội thất y hình ạ.DT: 4x8m nở hậu (1lầu).2PN, 2 phòng vệ ...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!