Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà shr 7 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 45 m2 208,89 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt - ô tô - 7 tầng thang máy - thông sàn - khép kín - nhà mới ở luôn.DT: 45m2 - Giá: 9,4 tỉ.Nhà thiết kế 7 tầng thang máy. Có 4 PN khép kín....
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Xã Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      Nhà 5 tầng nở hậu rất đẹp - ngõ trước rộng thoáng, oto đỗ cửa vị trí rất đẹp.Gần chợ, gần trường học, bênh viện nội tiết, tiện ích bạt ngàn.Khu đất đang lên...
      Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 35 m2 164,29 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Thịnh Liệt 35 mét vuông 5 tầng lô góc - nhà mới ở luôn - oto đỗ cửa vào nhà - gần phố - ngõ thông - KD. Cách 20m ra oto tránh.-...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      DT: 40m2, 5 tầng, MT: 4.2 giá chào 4.3 tỉ ra lộc mạnh.- Trước nhà rộng vô cùng thoáng, vài bước chân ra phố, an sinh xã hội đỉnh cao.- Hiện trạng nhà chủ...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 35 m2 127,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 5 tầng DTSD 35m2/ tầng MT 3,5m giá 4 tỉ 450 tr.Vị trí quá hiếm - lô góc - tiện ích bạt ngàn.Ngõ to, đẹp thông với ngõ 104 Nguyễn An...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 10 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 80 m2 393,75 triệu/m2
      - Nhà rộng mới đẹp, nhiều phòng, nội thất xịn xò nhập khẩu ở cực sướng, kết hợp KD hay văn phòng.- Thiết kế hiện đại, Hệ thống điện, nước, phòng cháy ...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Nhà đẹp ở luôn - thoáng sáng - gần phố - ngõ nông - 3 gác đỗ - tặng nội thất đầy đủ cao cấp - trung tâm - tiện ích bạt ngàn.* Thiết kế:+ Tầng 1: Sân + P....
      Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m , giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      - Nhà vừa xây đc 1 năm, chủ có nhu cầu mua nhà to hơn nên bán.- Nhà còn mới nguyên, đẹp long lanh, khách về ở luôn.- Lô góc thoáng sáng, cách phố 20m, vị...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 100 m2 94,8 triệu/m2
      Chủ bán ngay trả nợ NH - Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - căn biệt thự 100m2 - oto đỗ cửa - 10m oto tránh.+ DT: 100m2 (sổ 99m2).+ MT: 9.55m.+ giá: 9.48 tỉ.+ Khu...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 7,18 tỷ

      7.18 tỷ 50 m2 143,6 triệu/m2
      Nằm ở trung tâm Long Biên nhưng lại vô cùng an lành, và yên tĩnh, là đặc trưng của khu vực gia thuỵ, chỉ vài bước chân đi bộ là ra chợ, trường học, các tiện...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 33 m2 162,13 triệu/m2
      Siêu phẩm Hai Bà Trưng, 20m ra phố Đại La, sau quy hoạch ra đường 8m.- Ngõ đẹp nhất phố.- Xung quanh là các trường đại học lớn nhất cả nước: Kinh Tế Quốc...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 43 m2 144,19 triệu/m2
      2 Mặt ngõ oto tránh - nhà đẹp - sổ đẹp Ngọc Thụy 43 mét vuông - 3T - giá 6,2 tỉ.Mô tả,+ Vị trí cực đẹp, ngõ thẳng tắp, 2 mặt oto tránh, oto đỗ ngày...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 48 m2 132,92 triệu/m2
      Bán nhà đẹp dân xây, ở luôn phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân, 10m ra oto tránh: DT 48 mét vuông, 5 tầng chỉ nhỉnh 6 tỉ.- Nhà nằm trên 1 trong những...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Đoàn Thị Phương Thuỳ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Trung Tự - Đống Đa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 30 m2 240 triệu/m2
      Bán nhà Xã Đàn - ngõ 29 - 30m 2 - MT 4.3m - 5tầng - 7.2tỉ.Vị trí đep - ngõ thông - ô tô - KD.- Ngõ 29 Xã Đàn là ngõ otto, có thể đi thông sang ngõ 46 phạm...
      Ngõ 29, Phố Xã Đàn, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Nguyễn Khang oto đỗ cửa gần phố tương lai ra mặt đường, khu vực phát triển từng ngày thông ra đường Thành Thái.DT 48  mét vuông.Nhà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đại An - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 33 m2 169,7 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà phố Đại An, sau lưng trường Đại học Kiến Trúc, an ninh ND, thông ra hồ Văn Quán - nhà dân xây 4 tầng lô góc, 33 mét vuông, 4...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Bán nhà cuối đường Nguyễn Khuyến, Văn Quán, Hà Đông.- DT: 30m2 x 4 tầng.- ngõ tương đối rộng xe 3 gác tránh xe máy, cách ô tô dừng đỗ 50m.- Vị trí gần...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Xuân - Bắc Từ Liêm, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Tân Xuân 48m2 - 2T - ngõ thông - ô tô tránh - ô tô vào nhà - KD.- Chú Hà cần bán nhanh căn nhà 2 tầng 48m2 ở Tân Xuân. Do chú muốn...
      Đường Tân Xuân, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!