Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 39 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 39 m2
      Chính chủ gia đình tôi cần bán nhà Quang Tiến, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm - hotline: 0862 614 ***- DT: 39m2 x 5 tầng x giá nhỉnh: 3.8 tỉ.- Đã làm đầy đủ nội ...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 40 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      gọi ngay: Tôi - Liên căn nhà phố: 0977 097 ***.Nhà đẹp - oto đỗ cửa - 50m ra phố - KD - sổ hoa hậu - siêu hiếm.- Khu vực trung tâm Hai Bà Trưng, hiếm...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      Nhà xây 4 tầng 5 ngủ gia đình tự xây chắc chắn nhà cách oto 10 m. oto tải quay đầu đc.Hiện nhà đang cho thuê và đã báo trước người thuê giao nhà ngay khi...
      Số 2 ngách 91/2 ngõ 91, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Quang Trung - Phú Lương - Hà Đông, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 52 m2 133,66 triệu/m2
      chính chủ gửi bán - 6,95 tỉ - 52 m2 - 5 tầng - thang máy - phân lô - oto tránh.+ Mô tả thông tin: Nhà dt 52m2, xây 5 tầng, trang bị thang máy nhập khẩu cực...
      Đường Quang Trung, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Khát Chân, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 42 m2 125 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây - ở ngay gần phố - nở hậu ngõ tương đối rộng thoáng.* Mô tả:- Nhà cực đẹp chủ tự xây tâm huyết, ngõ nông cách phố 30m, sát hồ Võ Thị Sáu,...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      + Bán nhà Đặng Văn Ngữ, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.+ Nhà DT 60 mét vuông x 4 tầng, nhà hai mặt thoáng trước sau tràn ngập ánh sáng.+ Đường trước nhà xe...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuỵ - 45m2 x 5 tầng - ngõ ô tô vaào nhà - giá 4.3 tỉ Thiết kế: Tầng 1: garage ô tô - vs.- Tầng 2 - 3 - 4: Mỗi tầng 1 ngủ - 1 vs.- Tầng 5 bếp...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 160 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng, giá 31,8 tỷ

      31.8 tỷ 160 m2 198,75 triệu/m2
      + Nhà có vị trí rất đẹp phố Tạ Quang Bửu, vỉa hè rộng KD hay VP cực đẹp, khu vực gần trường Đại học bách khoa, kinh tế, xây dựng, giao thông đi lại thuận...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 93 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 93 m2 70,97 triệu/m2
      10m mặt phố - ngõ tương đối rộng 2m5 giá đầu tư sổ đẹp.* Mô tả:- Nhà bán cách 1 nhà ra mặt phố Bà tr sầm uất, hiện trạng 3 tầng cũ, tổng 8 phòng đang cho...
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 7 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 86 m2 158,14 triệu/m2
      Bán tòa CCMN xây mới 7 tầng cho thuê gần 100tr/tháng.- DT: 86 mét vuông x 7 tầng - MT 7.6m.- Tòa nhà đang xây hoàn thiện thiết kế gồm 22p khép kín nội...
      Ngõ 28, Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tăng Nhơn Phú - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      - Kết cấu: nhà 3 tầng xây bê tông cốt thép kiên cố, gồm 4 phòng ngủ 5 toilet, tầng một có văn phòng trưng bày sp KD- Vị trí đẹp, xung quanh dân...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 54 m2 73,15 triệu/m2
      - Sát chợ Gò Xoài ,gần trường học ,khu vui chơi , 5 ph ra ngã 4 Bốn Xã - Hẻm thông tứ tung , oto vào tận bếp- Sổ vuông vắn, không lỗi phong thủy- Gồm 1...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      ĐƯỜNG DƯƠNG QUẢNG HÀM Q. GÒ VẤP ĐANG GIẢI PHÓNG MẶT BẰNG MỞ RỘNG ĐƯỜNG 40M CƠ HỘI CHO NĐT MUA GIỮ TIỀN.+ Bán nhà Trệt lầu, Ngang 5m dài 20m + Có 4 PN, kết...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Công - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      TÀI CHÍNH 3 - 4 tỉ TÌM NHÀ GẦN SÂN BAY - BV 175, NGUYỄN VĂN CÔNG P. 3 Q. GÒ VẤP- DT: 4.5m x 7m Nở Hậu 5.6m- Kết cấu: Trệt Lầu 2 PN, 2 WC, logia rộng thoáng-...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 64 m2 100 triệu/m2
      3 lầu 6 phòng ngủ 8x8m hẻm xe hơi Hoàng Hoa Thám Bình Thạnh.hẻm xe hơi đến nhà, có sân thượng ở ngay kiên cố sân to trước nhà.1 trệt 3 lầu...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 43 m2 93,03 triệu/m2
      Mô tả: - 1 trệt 1 lững 1 lầu sân thượng.- 3 PN.- hẻm ô tô tránh.- Giá hạt dẻ.
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Phan Huy Ích, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1Trệt 1 lầu hẻm oto phan huy ích, p15, tân bình, TP. TP.HCM.* DT đất 3.6x13.5m =48.6 mét vuông, DT sàn 81.4 mét vuông sổ hồng riêng có...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Phường 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng: nhà 3 tầng đúc chắc chắn, 9 phòng ngủ, chủ 1 đời chưa qua đầu tư+ Vị trí trung tâm trục đường Tô Hiến Thành, thuận tiện di chuyển...
      Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!