Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 82 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 82 m2 213,42 triệu/m2
      - Cần bán ngay toà văn phòng, 7 tầng, thang máy, Đường Phú Diễn, vỉa hè, 82m2, chỉ 17.5 tỉ.- Vị trí đẹp, đường rộng thông thoáng, oto tránh dừng đỗ ngày...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 62 m2 166,13 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Văn Thái - ngõ 93 - 62m2 - 4tầng - MT 4.1m - 10.3tỉ.Phân lô quân đội - oto tránh - ngõ thông - KD - có nhà bán là bay nhanh.+ Mô tả.- Tầng 1:...
      Ngõ 93, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 18 m2 tại Phố Lò Đúc - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 18 m2
      Bán căn nhà phố Lò Đúc - lô góc 3 mặt ngõ - chủ tự xây cực chất 18 mét vuông*4T 5m oto KD - giá 2 tỉ nhỉnh siêu hiếm.* Vị trí đắc địa, ngay gần phố...
      Phố Lò Đúc, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 75 m2 tại Phố Thái Thịnh - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      + Bán nhà Thái Thịnh, Đống Đa, thành phố Hà Nội.+ Nhà DT 75 mét vuông x 4 tầng.+ Trung tâm Q., nhà hai mặt thoáng trước sau.+ Đường trước nhà xe ba...
      Phố Thái Thịnh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 48 m2 36,46 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 2 tầng dân xây Cao Xá - Đức Thượng - Hoài Đức - Thủ đô Hà Nội.DT: S=48 mét vuông. Tây Bắc.Giá: 1.75 tỉ.Đường trước đất 2,3...
      Đường Cao Xá 2, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 54 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Cầu Dền - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 54 m2 273,15 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội, lô góc, vỉa hè KD đỉnh 54 mét vuông 5 tầng giá 14.75 tỉ cực hiếm.- Nhà có DT...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện, thỏa thuận

      Thỏa thuận 46 m2
      Cần bán ngôi nhà phố Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân Thủ đô Hà Nội. Gần BV Bạch Mai, ĐH Y, Việt Pháp ngay ngã 4 sở, trường cấp 1,2,3, siêu thị.+ Nhà xây...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 32 m2 90,63 triệu/m2
      Anh Thanh lên chung cư cần bán căn nhà phố Thạch Bàn DT 32 mét vuông giá 2.9x tỉ rẻ nhất thị trường.Còn lại 0một căn duy nhất tại P. thạch bàn gần...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 41 m2 124,4 triệu/m2
      + Nhà khu vực Tương Mai DT 41m2 x 5 tầng MT 3,8m giá 5,1 tỉ ngõ thông KD.+ Nhà mới kính coong, ngõ thông, oto, KD. Trung tâm - tiện ích bạt ngàn.* Thiết...
      Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 50 m2 149 triệu/m2
      Bán nhà dân xây, ở luôn phố Khương Trung, Q. Thanh Xuân, phân lô, oto, KD. DT: 50 mét vuông x 5 tầng, MT 4.5m chỉ nhỉnh 7 tỉ.- Vị trí ngay trung tâm...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Đoàn Thị Phương Thuỳ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đê La Thành, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Chín chủ nhờ bán nhà Đê La Thành trung tâm Đống Đa.DT 38 mét vuông 5 tầng.Nhà nằm mặt ngõ thông KD trung tâm đống đa.Nhà xây 5 tầng 4 ngủ đầy đủ công...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 37 m2 189,19 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay - vài bước ra phố - vị trí cực đẹp.Thiết kế:Tầng 1: Khách bếp.Tầng 2,3,4,: Mỗi tầng 1 phòng khép kín.Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi.bìa đỏ...
      Đường Láng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 422B - Hoài Đức, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 30 m2 91,67 triệu/m2
      Bán nhà xây mới tại Vân Canh, Trịnh Văn Bô, oto đỗ cách 1 nhà. Ngay gần đường Trịnh Văn Bô nối dài.- DT: 30 mét vuông x 5 tầng.- MT: 5.1m.- Đông ...
      Đường Tỉnh Lộ 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đê La Thành - Đống Đa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 34 m2 132,36 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà Đê La Thành trung tâm Đống Đa.DT 34 mét vuông 5 tầng.Nhà nằm măt ngõ 318 Đê La Thành trung tâm Đống Đa gần học viện âm nhạc gần...
      Ngõ 318, Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 7 tầng, 220 m2, mặt tiền 7m tại Phố Mã Mây - Hàng Buồm - Hoàn Kiếm, giá 165 tỷ

      165 tỷ 220 m2 750 triệu/m2
      Dự án hotel phố cổ Mã Mây. 220m2 - 165 tỉ. 7 tầng thang máy - 38 căn hộ chung cư - dòng tiền 1 tỉ/tháng.Mô tả:+ Nằm vị trí đắc địa trung tâm Phố Cổ Thủ ...
      Phố Mã Mây, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tương Mai - Hai Bà Trưng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 48 m2 143,75 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Tương Mai 48 mét vuông 5 tầng MT 4m giá 6 tỉ 9.Nhà đẹp thoáng sáng.- Vị trí trung tâm giao thương tấp nập ngày đêm, khu vực hiếm...
      Phố Tương Mai, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 40 m2 161,25 triệu/m2
      bán nhanh nhà Giáp Nhất - Thanh Xuân DT 40 mét vuông xây mới 5 tầng đẹp MT 3.6m giá 6,45 tỉ.Vị trí: oto đỗ cửa, mặt ngõ KD, lô góc, nhà mới đẹp long...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 136 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 136 m2 172,8 triệu/m2
      Bán nhà Trường Chinh - ngõ 181 - 136 mét vuông - 3tầng - MT 4.65m - 23.5tỉ.+ Vị trí: 2 oto tránh nhau, ngõ thông tứ phía ra Trường Chinh, Lê Trọng...
      Ngõ 181, Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!