Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 51 m2 147,06 triệu/m2
      Tòa ccmn 51 mét vuông - Mỹ Đình, Lê Đức Thọ tại Q. Nam Từ Liêm cao cấp mới - 5 tầng 9 phòng nội thất đầy đủ cao cấp - thu sấp 50 tr/tháng.+ Vị trí...
      Ngõ 30, Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 48 m2 189,59 triệu/m2
      + Phân lô cổ khu Tôn Đức Thắng.+ Hàng xóm toàn dân công chức.+ Nhà hai thoáng ngõ sau 3m.+ oto tránh ba gác - vào nhà thoải mái.+ Thông số hình ảnh chuẩn...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Khang, Cầu giấy, oto lùi vào nhà, lô góc KD tốt, 45m2, 9.x tỉ.- Ngõ thông Trung kính, Hạ yên Quyết, gần đường láng, cầu giấy, 10p lên cầu...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 47 m2 tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 47 m2 155,32 triệu/m2
      ngã 4 Sở - Đống Đa - gần phố - nhà đẹp đón tết - tặng đầy đủ nội thất.Thịnh Quang 47m2 x 4 tầng. Chỉ 7.3 tỉ.- Vị trí nằm trên ngõ Thịnh Quang, trước nhà...
      Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà tại ngõ 279 Đội Cấn.KD - ngõ thông - cách oto 10m - vị trí điểm 10 - nở hậu.Mô tả:+ Vị trí cực đẹp: Ngõ thông tứ tung, KD nhỏ,...
      279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 38 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 38 m2 150 triệu/m2
      ngôi nhà phố Lạc Long Quân, Tây Hồ gần 2 chú rồng Hồ Tây.- Mặt ngõ tương đối rộng 3m, thông Võ Chí Công và Lạc Long Quân.- oto tránh cách 15m, nhà cực...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lương Thế Vinh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 55 m2 249,1 triệu/m2
      căn nhà đc chính chủ tâm huyết xây dựng từ khâu thiết kế, đến chọn tỉ mỉ các nguyên vật liệu để xây đc ngôi nhà bền, đẹp, đủ các công năng.MT rộng ngôi ...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 123 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 123 m2 94,31 triệu/m2
      Nhà Trâu Quỳ, Gia Lâm, DT 123 mét vuông, MT khủng 7,6m, đường oto tránh, vài bước chân ra khu 31ha Trâu Quỳ, trường đại học Nông Nghiệp 1, vin Ocean...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 84 m2 tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      Chính chủ gủi bán căn liên kế đã hoàn thiện, bìa đỏ chính chủ. Ở và làm văn phòng, giao nhà ngay.đc: khu đô thị Mới Bắc QL 32, Tt Trạm Trôi, Hoài Đức,...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 47 m2 197,88 triệu/m2
      - Bán nhà Yên Hòa, Cầu Giấy, cách oto 50m, sẵn ô chờ thang máy, 6 tầng, DTSĐ 43 mét vuông, 9.x tỉ.- Khu vực trung tâm Q. cầu giấy, 2p ra chợ, thông...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mai Động - Hoàng Mai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền - lô góc ngõ thông hiệu suất 9.5 phần trăm/năm gần Times City 3 trường Đại học Bách Khoa Kinh Tế Quốc Dân Xây Dựng luôn kín...
      Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Hoài Đức, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 80 m2 33,13 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng An Thượng giá cực tốt. Chỉ 2.65 tỉ có thỏa thuận nhẹ cho quý ac thiện chí.* DT: 80 mét vuông mt 8m sâu 10m cực vuông đẹp, Đông Bắc,...
      Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 38 m2 134,22 triệu/m2
      - Bán nhà Yên Hòa, Cầu giấy, phân lô, oto đỗ cách nhà 150m, 38m2, 5 tầng, nhỉnh 5 tỉ.- Vị trí đẹp, gần trường trung học cơ sở Yên Hòa, công viên cầu...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 58 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Phố vip Vương Thừa Vũ - lô góc - oto tránh - ngõ thông kd sầm uất - nhà đẹp chỉ xách va li về ở.- Thông sang Trường Chinh - Cách ngã 4 Sở 2p đi xe máy.-...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 52 m2 140,39 triệu/m2
      - Bán nhà Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, oto 7 chỗ đỗ cửa, lô góc KD tốt, 52 mét vuông, 7.x tỉ.- Ngõ thông Mai Dịch, Phạm Văn Đồng, Mỹ Đình, gần BV 198,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 75 m2 162,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Kim Giang, Q. Thanh Xuân. Nhà vừa xây 2 năm, vị trí lô góc, vừa ở vừa cho thuê dòng tiền 35 tr/tháng.Đường trước, thông...
      Đường Kim Giang, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 62 m2 258,07 triệu/m2
      Đẳng cấp Đống Đa - thông số vàng. Thang máy. Nở hậu.+ Vị trí đắc địa phố vip Đống Đa. Lô góc 2 MT, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, 2 mặt đều ô tránh.+ Ngõ 35/thông...
      Ngõ 35, Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 93 m2 tại Phố Văn Miếu - Văn Miếu - Đống Đa, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 93 m2 231,19 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Văn Miếu, Quốc Tử Giám, Đống Đa.- DT: 93m2 x 6 tầng - Thang máy.- Vị trí mặt ngõ ô tô tránh, KD sầm uất.- Thiết kế: Gồm 10 căn hộ chung cư...
      Phố Văn Miếu, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!