Thông tin mô tả
- Nhà nằm trên đường Huỳnh Văn Nghệ, p15, Tân Bình. Nhà gần chợ , trường học, siêu thị, thuận tiện di chuyển, phù hợp để ở buôn bán ,
Giá: 2,65 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 63,10 Triệu/m2
938617
Mua bán
Trúc
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2