Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 64 m2 140,47 triệu/m2
      Toà CCMN, Cầu Diễn, chưa đến 9 tỉ 64 mét vuông, 6 tầng thang máy - 14 phòng khép kín - dòng tiền 720 tr/năm.Mô tả:- căn hộ chung cư dịch vụ Từ Liêm...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 109 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 109 m2 124,78 triệu/m2
      Bán nhà Khương Trung 109m2 - 4tầng nhà như căn biệt thự, rất đẹp và sang trọng. Nhà nở hậu, oto đỗ cửa, gần trung tâm và các trường đại học.Nhà có vị...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 65 m2 438,47 triệu/m2
      - DT 65 mét vuông, 5 tầng thang máy, MT 4.5m, 28.5 tỉ.- Nhà bán nằm tại vị trí đắc địa, lô góc, vị trí đẹp nhất phố quy hoạch rõ ràng, oto quay đầu...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 40 m2 77,5 triệu/m2
      - Tầm tiền nhiều khách về xây lại, thời điểm vàng săn nhà rẻ khu vực đắc địa, xây ở cho thuê quá hợp lý.- Vị trí nhà đẹp, ngõ xe ba gác, ngõ thông thẳng...
      Đường Láng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 48 m2 123,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Tân Mai 5 tầng x 48m2 mới kính coong nội thất đầy đủ oto đỗ cửa ngõ thông dân trí cao an ninh đảm bảo.Nhà xây 5 tầng với đầy đủ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 14m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      + Lô góc KD vip.Siêu căn biệt thự mini đẳng cấp.Ô chờ thang máy rất thoáng.Vị trí rất gần phố hiếm gặp, rất nhiều khách săn tìm để bổ sung vào bộ sưu tầm...
      Ngõ 77, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 35 m2 165,72 triệu/m2
      Vạn Phúc, Hà Đông oto vào nhà thoáng trước vĩnh viễn tiện ích đô thị - tiếp giáp chợ cây 5.8 tỉ 35m2.+ Nhà xây 5 tầng BTCT chịu lực, phong cách kiến trúc...
      Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Mỹ Đình 48 mét vuông, 4,5 tỉ 7 phòng, siêu hiếm, chủ muốn bán sớm, giá cực tốt.Nhà dân xây 4 tầng khung cực chắc, điện, nước toàn dây luồn,...
      Ngõ 52, đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Khu vực dân trí cao, tiện tích ngập tràn, sau quy hoạch phát triển giá trị tăng gấp bội.Hiện trạng nhà 4 tầng còn đẹp với 4 PN đầy đủ công năng sử dụng hiện...
      Ngõ 129, Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 42 m2 tại Đường Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô cán bộ BV 108.- Vị trí đẹp - dân trí cao.- oto vào nhà.- Ngõ thông Bạch Đằng - Lãng Yên.- Nhà 6 tầng vừa xây - thiết kế đẹp.- bìa ...
      Đường Bạch Đằng, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      + Nhà thuộc đoạn đẹp nhất phố Ngọc Hà nhìn sang lăng Bác, cách công viên Bách Thảo vài bước chân, tiện ích tốt, dân trí cao.+ Nhà đc mặt ngõ, 2 mặt thoáng,...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Hồ Ba Mẫu - Đống Đa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      Lô góc - thoáng sáng - mặt ngõ - trung tâm TP - tiện ích ngập tràn - tài chính 6 tỉ.- DT 45m2 x 4 tầng x 4 ngủ. Ở luôn.- Vị trí khu trung tâm Đống Đa, mặt...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 22 tỷ

      22 tỷ 115 m2 191,31 triệu/m2
      CC cần bán nhà mặt tiền Nguyễn Khánh Toàn, vừa xây đẹp, MT khủng, doanh thu cho thuê cực tốt.+ Nhà có vị trí siêu siêu đẹp tại phố Nguyễn Khánh Toàn, con...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 46 m2 147,83 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà phố Kim Đồng, Q. Hoàng Mai, 46 mét vuông, phân lô, oto tránh, 2 thoáng, siêu hiếm, có thể KD - VP...-- Vị trí đắc địa,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      cực hiếm Vạn Phúc, Hà Đông - Chỉ hơn 5 tỉ.Phân lô oto đỗ cửa ngày đêm, vào nhà - nhà mới 5 tầng, 02 thoáng, 03 ngủ khép kín rộng thênh thang - view chợ cây...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Trung tâm Thanh Xuân - phố Nhân Hoà - tặng toàn bộ nội thất tiền tỉ chỉ mang đôi dép đi - oto - KD - vị trí quá hiếm - giá cực tốt - chủ thiện chí - dt...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Ba Đình Q. trung tâm, trái tim của cả nước. Liễu Giai - Văn Cao - Thuỵ Khuê - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng không cần...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 35 m2 172,86 triệu/m2
      oto KD, mới đẹp ở luôn gần ngã 4 Hà Trì Kiến Hưng Hà Đông Mt 4,5m, 5 tầng giá chỉ 6.05 tỉ.Vị trì: Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông.Ngõ thông tứ phía, oto qua nhà,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!