Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 75 m2 224 triệu/m2
      BÁN NHÀ - TRẦN DUY HƯNG - CẦU GIẤY - LÔ GÓC - 6 TẦNG THANG MÁY - 10M RA PHỐ - oto ĐỖ CỬA - NỘI THÂT XỊN SÒ- Trần Duy Hưng 66/75m, 6 tầng , MT 12m, 16,8 tỉ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 7 tầng, 66 m2, mặt tiền 7m tại Đường Mễ Trì Thượng, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh toà căn hộ chung cư mini dòng tiền 88 tr/tháng Mễ Trì Thượng Nam Từ Liêm, oto đỗ, thoáng sáng, 18 phòng khép kín nội thất đầy ...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Oai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 35 m2 62,86 triệu/m2
      - Nhà chỉ cách đường QL21B ~ 500M. Hiện tại, đường QLc đang thi công mở rộng từ 1 làn thành 6 làn 35m, và dần hoàn thiện.- Đường trục phát triển phía nam...
      Thôn Kỳ Thủy, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 67 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 67 m2 155,23 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà cầu giấy - phân lô oto 67m 10,4 tỉ. Chính chủ cần bán ngay nhà ở phố CẦU GIẤY . DT 67m giá chỉ 10,4 tỉ. - Vị trí nhà đẹp phố...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Kim Chung, Hoài Đức.- DT: 35m2, MT 4.5m = hậu, từ tầng 2 DT 40m2, Tây Nam.- Vị trí đẹp, cách đường 32 chỉ 100m, đường trước nhà 6m, oto...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 47 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 47 m2 308,52 triệu/m2
      ĐẶNG THÙY TRÂM 47m2, 5t, MT 10m, PHÂN LÔ, oto, VỈA HÈ, 2 THOÁNG, KHU VIP, KD, TIỆN ÍCH KHÔNG THIẾU GÌ GIÁ 14,5 tỉ- Vị trí Lô góc siêu rộng, thoáng hiếm có....
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 54 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q. Hà Đông, đường Ngô Quyền giao thông thuận tiện tới Vạn Phúc, Quang Trung, Tố Hữu.- Tiện ích xung quanh đầy đủ trường cấp 1,2,3, chợ,...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lương Thế Vinh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 76 m2 78,29 triệu/m2
      🌺🌺LƯƠNG THẾ VINH - TỪ LIÊM- PHÂN LÔ DÂN TRÍ - oto TRÁNH 15M - 2 THOÁNG - Ở, XÂY căn hộ chung cư MINI HÁI RA TIỀN - GIÁ CHỦ XÁC ĐỊNH BÁN ĐẤT - NHÀ...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 54 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Hoài Đức, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 35 m2 98,58 triệu/m2
      Giảm giá kịch sàn chỉ nhỉnh 2 tỉ có ngay nhà Di Trạch - Hoài Đức - cách đại học Công Nghiệp chỉ 1 kilomet - DT 35 mét vuông - 5 tầng - ngõ thông...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán nhà đất 6 tầng, 57 m2 tại Phố 8/3 - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 57 m2 215,79 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà mới khu phân lô phố 8/3 đi thông sang 191 Minh Khai, oto 7 chỗ vào nhà, có thang máy.- DT 55m/57m nhà xây 6 tầng thang máy, MT hơn...
      Phố 8/3, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 52 m2 95,77 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay - 2 thoáng trước sau - hàng xóm khu đô thị Linh Đàm - nhà đã đổ mái lên thêm tầng làm ccmn cho thuê thì tuyệt vời. Ngõ thông tứ tung, nằm...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 75 m2 tại Xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 75 m2 28,67 triệu/m2
      Nhà Thôn Đại Đồng, Đại Mạch, Đông Anh cạnh ngay KCN Bắc Thăng Long.- DT 75 mét vuông.- Cấp 4 thiết kế đủ cho hộ gia đình.- Vị trí đẹp nằm giữa KDC...
      Đường 23B, Thôn Đại Đồng, Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tăng Thiết Giáp - Bắc Từ Liêm, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      + Nhà gần phố ngõ tương đối rộng oto tới cửa, xây lại oto vào nhà, phố Tăng Thiết giáp oto 45 chỗ tránh, hơn 100m ra Phạm Văn Đồng, giao thông thuận lợi,...
      Đường Tăng Thiết Giáp, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      NGÕ oto - GẦN HỒ - NHÀ ĐẸP PHƯƠNG LIỆT+ Vị trí nhà gần Hồ sen Phương Liệt thông sang Hà Kế Tấn , ngõ oto đi đc. + Trước nhà có ~ rộng 5m nên rất thoáng mát...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 85 m2 270,59 triệu/m2
      Vị trí đắc địa - gần Hồ Tây lộng gió - tiện ích ngập tràn - đất vượng khí.Cần bán nhanh ngôi nhà phố Xuân La, Tây Hồ, DT 85m2, 4 tầng, MT 5.2m, nhà để ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 57 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 57 m2 226,32 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Chí Kiên gần Tràng An Complex, 2 mặt ngõ oto DT 57m2 x 4T giá 12 tỉ 9.- Vị trí đẹp: Trung tâm Cầu Giấy, ngõ thông phố Đông Quan, Quan Hoa,...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 42 m2 161,91 triệu/m2
      Chú Mạnh cần bán ngôi nhà phố Lạc Long Quân, Hồ Tây, oto 7C vào nhà, thông các ngả. gọi ngay: 0903 628 ***- DT 42m, MT rộng 4.8m, thiết kế 5 tầng thông...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!