Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phường Thượng Thanh - Long Biên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 40 m2 77,5 triệu/m2
      Bán nhà Thượng Thanh Long Biên.DT 40m2 4 tầng.Nhà khung cột chắc chắn. Vài thùng sơn là lại như mới.Ngõ oto qua nhà.Tiện ích: Gần chợ và trường học.contact:...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 55 m2 187,28 triệu/m2
      Bán nhà đẹp nhất.Thiết kế 3,5 tầng.Tầng 1 phòng khách, bếp, va.Tầng 2,3 x 4 ngủ, Vs.Tum sân phơi.Vị trí đẹp, ngõ thoáng trước sau, gần trung tâm, Vị trí đẹp...
      Ngõ Thổ Quan, Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đất 9 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 58 m2 318,97 triệu/m2
      Phân lô văn phòng Phạm Tuấn Tài - 9T thang máy - oto vỉa hè - thông sàn - giá hơn 18 tỉ.Phân lô - 9 tầng thang máy - thông sàn - oto tránh đỗ ngày đêm - KD...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán Nhà mặt ngõ Võ Chí Công thông Hoàng Quốc Việt KD nhỏ 60m2 5 tầng giá chỉ 7.5tỉ.DT: 60m2.Đông Nam.Nhà xây nằm giữa nền đất, thoáng trước thoáng sau,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 8 tầng, 190 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 53 tỷ

      53 tỷ 190 m2 278,95 triệu/m2
      Siêu phẩm tòa nhà dòng tiên cao cấp 8 tầng phố Lạc Long Quân - nhà đẹp - thang máy xịn sò - đường oto tránh - MT quyền lực - bìa đỏ nở hậu - doanh thu 3 tỉ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 8 tầng, 62 m2 tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 62 m2 333,88 triệu/m2
      - Vị trí nhà thuộc khu phân lô phố Trần Vỹ, vỉa hè 2 bên rộng, ôtô chạy vòng quanh và dừng đỗ ngày đêm trước nhà vài chiếc.- Nhà cách MP Trần Vỹ 30m, giao...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 70 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      ĐẶNG THÙY TRÂM 70 mét vuông, TRUNG TÂM - garage - 10 MÉT RA PHỐ - THOÁNG TRƯỚC SAU - Ô CHỜ THANG MÁY - KD GIÁ 12,5 tỉVị trí rất đẹp, khu vực sầm uất,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 80 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 80 m2 130 triệu/m2
      +Nhà nằm vị trí đắc địa, phù hợp với mọi loại hình KD như văn phòng, hotel, spa, trung tâm ngoại ngữ, nhà giữ trẻ, trường mầm non Nhà sát cạnh siêu thị,...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 54 m2 194,45 triệu/m2
      Siêu phẩm Giáp Nhất oto tránh 54m2 5 tầng KD đỉnh.+ Nhà 5 tầng thang máy gần phố gần hồ ngõ tương đối rộng trước nhà oto tránh, căn B lô góc thoáng cửa 2...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 61 m2 tại Phố Phan Văn Trường - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 61 m2 377,05 triệu/m2
      Đẳng cấp - TT Cầu Giấy - thông số đẹp - phân lô bàn cờ - vỉa hè oto tránh - vuông vức - gần phố.Mô tả:+ MT trên 6m, DT 61m2 sổ vuông vức vỉa hè thoáng,...
      + Ngõ 24, Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 44 m2 215,91 triệu/m2
      - Bán nhà Trần Thái Tông, Cầu giấy, oto qua nhà, KD sầm uất, đầy đủ nội thất, 44 mét vuông, 9.x tỉ- Khu vực trung tâm Q. cầu giấy, thông sang Phạm...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 44 m2 290,91 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nhà khu dự án vip 105 Xuân La, Tây Hồ, DT 44  mét vuông, 6 tầng, MT rộng 4,1m. Vị trí hiếm nhà bán, gần phố Võ Chí Công, Lạc Long...
      105, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      Chỉ hơn 3 tỉ tí nhà 40 mét vuông lô góc 4 tầng cực gần oto Kiến Hưng Hà đông.Vị trí: Đắc địa, xung quanh đầy đủ tiện ích, siêu thị, trường học cách hồ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tả Thanh Oai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 30 m2 65 triệu/m2
      Tôi mới đặt cọc căn này. nhưng do công việc lại lo tài chính không kịp, nên muốn nhượng lại cho ae. Tôi chấp nhận mất 50 phần trăm tiền cọc. Tôi đã...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 42 m2 111,91 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí ngõ thông tứ tung, thoáng, rộng ~ 2m. Với nhiều tiện ích an sinh xã hội phù hợp cho hộ gia đình, cho thuê.Nhà thuộc Đông Nam nên mát mẻ,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      ngôi nhà nằm trên phố Hào Nam - Trung Tâm Q. Đống Đa - lô góc 2 thoáng - vị trí đẹp - an sinh xã hội đỉnh - dân trí cao.- Phố Hào Nam kết nối với các...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m , giá 12,85 tỷ

      12.85 tỷ 55 m2 233,64 triệu/m2
      - Không có căn thứ hai sánh bằng. Đây là một tuyệt phẩm.- Lừng lững 5 tầng, thang máy, garage oto. Lô góc, hai đường oto thông.- Kết nối Gia Thụy, Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      cực hiếm trung tâm Q. Ba Đình - 3 tỉ - gần phố - MT rộng - sổ đẹp.- ngôi nhà 28m2 tầng 2 đc xây 33m2 rộng dãi.- Quá hiếm để có 1 ngôi nhà 3 tỉ, đầy đủ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!