Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Bắc Hồng - Đông Anh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 42 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà Bắc Hồng, Đông Anh giá rẻ vừa xây 100 phần trăm.Chính chủ gửi bán nhà vừa xây tại Bắc Hồng Đông Anh Thủ đô Hà Nội. Nhà 3 tầng thiết kế...
      Đường Bắc Hồng, Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 37 m2 85,14 triệu/m2
      Bán nhà Linh Đàm 3.15 tỉ rộng rãi 37m2 4 tầng ngõ nông nhà đẹp, dịch vụ ngập tràn 0981 275 ***.+ Nhà 4 tầng 1 tum chắc chắn, có logia thoáng mát, sau nhà có...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Xã Đông Dư - Gia Lâm, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 30 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng xóm 3 Đông Dư, đường oto, KD - chỉ 2.7 tỉ.- DT 30m2. MT = hậu = 3.2m. Nhà hướng Nam mát mẻ.- Đường trước nhà gần 4m oto vào nhà, KD buôn bán...
      Đường Bát Khối, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 108 m2, hướng Nam tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 108 m2 125,93 triệu/m2
      Bán nhà Khương Trung, Thanh Xuân, sổ 108m2, 4 tầng, giá 13.6 tỉ.DT siêu rộng - còn gần như mới - nhà dân tự xây chắc chắn - yên tĩnh dân trí cao - vài bước...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 8,96 tỷ

      8.97 tỷ 120 m2 74,67 triệu/m2
      Gia chủ chuyển vào vin, cần bán gấp ngôi nhà tại Trâu Quỳ.+ Nhà có DT trên sổ là 83m2, thực tế sử dụng 120m2, lô góc 3 mặt thoáng, đường thông oto tứ...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      Bán nhà 5 tầng Bát Khối - Xuân Đỗ, ngõ thông ba gác tránh xe máy.Giá 2. X tỉ.call ngay: 0912 017 ***
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà Lạc Long Quân: Ngõ thông thương các ngả, thông ra đường Võ Chí Công, Xuân La. - Chỉ cách đúng 1 nhà ra đường oto. - Vị trí nhà lô góc 3 mặt thoáng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Bán nhà Dt 65m2 khu đô thị Đại Kim, Nguyễn Cảnh Dị. 2 thoáng, vỉa hè, Kd. Nhỉnh 12 tỉ 0977 435 ***, giá có thỏa thuận.- Nhà nằm vị trí đẹp, khu phân lô...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 70 m2 tại Phố Thái Hà - Quang Trung - Đống Đa, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 70 m2 225,72 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, nhà nằm ngõ 131 ngõ to đẹp nhất phố Thái Hà ngõ thông sang phố Nguyễn Văn Tuyết, Yên Lãng, ôtô tránh, KD bất chấp.- Nhà dân xây chắc chắn...
      Ngõ 131, Phố Thái Hà, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47 m2 106,39 triệu/m2
      GIẢM SỐC 500TR - NHỈNH 5 tỉ (tL SÂU) - bán ngay NHÀ VĨNH PHÚC - 47M2X6T - 5,5M MT - BA GÁC ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - CÁCH oto TRÁNH 50MMÔ TẢ:- Chính chủ nhờ em...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      Giảm sốc! Duy nhất một căn - phố Vương Thừa Vũ - khu phân lô QĐ - 6 tầng đẹp long lanh - 20m ôtô, kd - trước nhà cực thoáng sáng.DT: 36 mét vuông -...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      Bán đất tặng nhà 5 tầng - phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD sầm uất.Chính chủ cần bán nhà 5 tầng, 4m mặ, ngõ 11m cả vỉa hè, oto dừng đỗ ngày đêm. KD văn...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng.- Nhà xây mới 6 tầng có thang máy, có nhà để xe oto.- Ngõ đẹp, rộng, thông thoáng. Hàng xóm thân thiện, dễ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Vân Nội - Đông Anh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 58 m2 46,56 triệu/m2
      Bán nhà Vân Nội giá cực rẻ.Chính chủ gửi bán nhà vừa xây 3 tầng tại Vân Nội, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội, bao gồm sân để xe, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 PN, 2...
      Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 33 m2 141,82 triệu/m2
      Bán nhà mới ở ngay - phố Vương Thừa Vũ Thanh Xuân, cách oto 30m đi bộ, trước nhà ba gác tránh xe máy - DT 33m 6 tầng MT 3,9m.Nhà thiết kế mỗi tầng 1 phòng 1...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 105 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 105 m2 255,24 triệu/m2
      + Nằm vị trí đắc địa, trung tâm Q. Đống Đa, ngõ thông tứ tung không có nhà bán.+ Ngõ to rộng, cách mặt phố 10m, oto tránh dừng đỗ đêm ngày, KD tấp nập.+ Nhà...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 46 m2 113,05 triệu/m2
      Bán nhà Mỹ Đình, Lê Đức Thọ, lô góc, oto, Từ Liêm, 46m2, 4T, giá 5.2 tỉ contact Hải 0966 866 ***.Mô tả:Vị trí đẹp, hiếm, ngõ tương đối rộng, lô góc 2 mặt...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Tựu Liệt - Tam Hiệp - Thanh Trì, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      Cần bán nhà 5 tầng ngõ 21 Phố Tựu Liệt 33 mét vuông ngõ ba gác hơn 2 tỉ.- Cần bán nhà 5 tầng tại ngõ 21 Phố Tựu Liệt, xã Tam Hiệp, sát trung tâm ...
      Ngõ 21, Đường Tựu Liệt, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!