Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà Kim Đồng, Q. Hoàng Mai, 45m2, phân lô, 2 mặt thoáng, oto đỗ.-- Vị trí đắc địa siêu hiếm còn sót lại, sát trường cấp 1,2,3, gần...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 39 m2 115,39 triệu/m2
      - Mô tả:Vị trí nằm ở trung tâm Q. Đống Đa, là nhà dân xây chắc chắn. Trước nhà oto 4 chỗ lùi cửa, đi vài bước chân ra mặt phố. an sinh xã hội đỉnh cao.-...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      Bán nhà DT: 30,3 mét vuông DT bìa đỏ, DTXD từ tầng 2 đua ra thành 33,5 mét vuông x 5 tầng MT 5m thiết kế đẹp như hoa hậu sát đường 32 thiết kế...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Láng - Trung Liệt - Đống Đa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 32 m2 196,88 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Yên Lãng P. Trung Liệt, Đống Đa, TP Hà Nội.DT sổ 32m2, MT rộng, mặt ngõ, oto tránh xe máy, cách mặt phố Yên Lãng 30m. Nhà 5...
      Đường Yên Lãng, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 110 m2 100 triệu/m2
      Nhà ngõ 63 lê Đức Thọ, Mỹ Đình, DT 110 mét vuông, 6 tầng, ngõ tương đối rộng 3m thông các ngả. 0944 235 ***- Ngõ 63 Lê Đức Thọ chạy thông sang...
      Ngõ 63, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 65 m2 238,47 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ 28 Xuân La - Q. Tây Hồ - thành phố Hà Nội.- Nhà dự án, quy hoạch vĩnh viễn.- Lô góc bìa đỏ 60.8  mét vuông x 4 tầng đường oto vào...
      Ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 9 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 19,3 tỷ

      19.3 tỷ 108 m2 178,71 triệu/m2
      bán gấp toà CC mini 9 tầng Lê Đức Thọ Mỹ Đình - 30 phòng - doanh thu 1,5tỉ/năm - góc 2 thoáng - sát ô tô tránh - full nội thất - thang máy nhập khẩu.-...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 67 m2 101,5 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà tại phố LƯƠNG KHÁNH THIỆN, Q. Hoàng Mai, 67m2, phân lô, thoáng trước sau, ngõ oto phi vèo vèo, siêu hiếm.- - Vị trí đắc địa...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      Nhà vị trí gần mặt phố, đường rộng oto đỗ gần nhà, ngõ thông khắp ngả.Nhà đc thiết kế và xây dựng tâm huyết 8 tầng, ép cọc BTCT, hệ thống phòng cháy chữa ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 41 m2 158,54 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà tại phố TÂN MAI, Q. Hoàng Mai, 41m2, phân lô 2 mặt thoáng, ngõ sạch sẽ thoáng mát oto đỗ ngày đêm, thông các ngả.- - Vị trí đẹp...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 45 m2 193,34 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà phố Kim Đồng, Q. Hoàng Mai, 45 mét vuông, phân lô, oto qua nhà, 2 thoáng, siêu hiếm.-- Vị trí đắc địa, siêu hiếm, nằm giữa...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 47 m2 138,3 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà tại phố Kim Đồng, Q. Hoàng Mai, 47 mét vuông, phân lô, thoáng trước sau, ngõ oto phi vèo vèo, đỗ ngày đêm, cực thuận tiện.--...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà Nguyễn An Ninh, Q. Hoàng Mai, 42 mét vuông, phân lô, 2 mặt thoáng, oto đỗ ngày đêm.-- Vị trí đắc địa siêu hiếm còn sót...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      Siêu phẩm - nhà Kiến Hưng - Hà Đông - đường rộng 3m - lô góc nên phòng nào cũng ngập tràn ánh sáng.Nhà nằm ngay vị trí trung tâm Đa Sỹ, khu dân trí cao, sát...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 49 m2 177,56 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà phố Kim Đồng, Q. Hoàng Mai, 49 mét vuông, phân lô, oto qua nhà, 2 thoáng, siêu hiếm.-- Vị trí đắc địa, siêu hiếm, nằm giữa...
      Ngõ 24, Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Quang Tiến Đại Mỗ, xây đơn lập, 38m2*5t, vuông vức, mt rộng, oto đỗ cửa giá 3.8 tỉ 0988 192 ***.+ Vị trí nhà ở đường Giao Quang, Quang Tiên Đại Mỗ,...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Hiền - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 75 m2 145,34 triệu/m2
      Nhà đẹp Phố Thiên Hiền, Mỹ Đình, Nam từ Liêm, thành phố Hà Nội, DT 75 mét vuông, 6 tầng, oto 7 chỗ cất trong nhà.- siêu hiếm trong phân khúc tầm...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 50 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 50 m2 139 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa của phố Nguyễn An Ninh, tiếp giáp các tuyến phố Trương Định, Trần Đại Nghĩa, Tương Mai, phố Vọng, Giải Phóng, gần nhà là BV,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!