Thông tin mô tả
Bán nhà
Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng.
Vị trí ngay khu công viên đường rộng 30m cực kỳ đẹp. Khu nhà cao tầng, an ninh dân trí cao.
Giá: 7,2
Công ty TNHH
Giá: 7,2 Tỷ
Diện tích: 74 m2
Giá/m2: 97,30 Triệu/m2
938827
Mua bán
Bán nhà
Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng.
Giá: 7,2
Công ty TNHH
Thắng Nhà Đẹp
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2