Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 21 tỷ

      21 tỷ 86 m2 244,19 triệu/m2
      Nhà bán cách phố Khuất Duy Tiến 30m, 1 nhà ra phố. Trước nhà nhiều ô tô tránh, vỉa hè rộng, ngõ thông. Gần ngã 4 Khuất Duy Tiến - Nguyễn Xiển Nguyễn...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Vị trí đẹp - 10m ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm - 60m2 x 5 tầng full công năng - Vũ Tông Phan - chỉ 4 tỉ 85.Vị trí tuyệt vời nằm trên con ngõ ô tô thông, gần...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại đường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 35 m2 82,86 triệu/m2
      Bán nhà Phương Canh, phố Trịnh Văn Bô 35M 5 Tầng, oto đỗ, nội thất đầy đủ- DT 35 mét vuông, 5 Tầng: 4 phòng ngủ, 3 nhà tắm, 4  toilet,...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 40 m2 210 triệu/m2
      Phân lô oto tránh - oto chạy vòng quanh - nhà dân xây - sát Him Lam Vạn Phúc.+ Cần bán nhà 5 tầng dân xây khu đất DV Vạn Phúc Hà Đông. DT 40/45 mét ...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      Bán nhà đẹp nhất phố, nhà mới đẹp.Đình Thôn, Mỹ Đình.- oto cách 3 nhà.- Xây nhà ở cực đẹp,Phòng 2 thoáng vĩnh viễn.Nhà thiết kế.Tầng 1 phòng khách, bếp,...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Pháo Đài Láng, P. Láng Thượng, Đống Đa, thành phố Hà Nội.DT sổ 40m2, MT rộng, mặt ngõ, oto tránh xe máy, cách hai nhà ra mặt...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán 7 tầng thang máy, oto thông vào nhà, lô góc- 50m2, mt: 5,5m - giá cực yêu thương. hơn 7 tỉCách 5m ra đuòng 2 oto tránh đg công viên kHai Sơn.. Đường...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hào Nam, Đống Đa, DT 40 mét vuông, MT 4m, nhà mới lô góc, thiết kế tầng 1 phòng, đầy đủ nội thất, bìa đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn.
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 55 m2 99,1 triệu/m2
      Bán nhà Ngô Quyền khu phân lô TT Học Viện Chính Trị 55m2*3T, 2 mặt đường, oto đỗ cửa. Giá 5.45 tỉ.DT: 55m2, MT 4m, xây 4 tầng, đã qua sử dụng 04 năm, để lại...
      Ngõ 16, Đường Ngô Quyền, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 45 m2 63,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh (để chuyển đi nước ngoài) nhà 4 tầng ngay khu đô thị Việt Hưng.+ Ngõ trước nhà rộng, tránh nhau quay xe thoải mái, 50m ra ngõ oto...
      Đường Thanh Am, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 51 m2 tại Đường Đại Linh - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 51 m2 78,44 triệu/m2
      Bán nhà Đại Linh 51 mét vuông x 6 tầng - ô chờ thang máy - điện ba pha; giá 4 tỉ contact 0929 236 ***- Nhà đẹp chủ tự xây, vừa xây dc 2 năm trung tâm...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      + Siêu phẩm siêu hiếm duy nhất KTT Công An Đa Sỹ Kiến Hưng Hà Đông phải nhanh mới có đc.+ 42m2 4T chỉ 5,8tỉ (có thỏa thuận).+ oto tránh, oto dừng đỗ thoải...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Siêu phẩm siêu hiếm duy nhất khu vực trung tâm lối với Ngô Thì Nhậm, Ngô Quyền, Hà Đông giá rẻ.+ oto đỗ cửa, oto vào nhà.+ KD đc nhiều mặt hàng.+ Tiện ích...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà 8 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 72 m2 201,39 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ mini 24 phòng khép kín, dòng tiền siêu khủng, đang cho bên thứ 3 thuê 96tr/th.Doanh thu tự KD đạt 150tr/th bao gồm phí dịch vụ.Thiết kế...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 60 m2 408,34 triệu/m2
      Mặt ngõ cực víp, hiếm nhà bán, xung quanh công năng tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì. Trước nhà vỉa hè, oto tránh, khu vip trung tâm Q. Đống Đa. Rất...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tư Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 130 m2
      cực hiếm dân xây a38 quân đội Tư Đình - mặt đường trục chính 2 oto tải tránh nhau Long Biên.DT: 130m2 - MT: 5,5m - hơn 15 tỉ.+ Vị trí vip nhất khu A38....
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Tác - Đống Đa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 35 m2 300 triệu/m2
      Cc bán căn nhà phố Đông Tác Đống Đa - vỉa hè oto tránh, KD mọi loại hình - nhà dân xây cực đẹp, chắc chắn - 6 tầng thang máy 35/40 mét vuông 4.2m mt...
      Đường Đông Tác, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Trường Xuân Bđs Thổ Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Hà Đông, giao thông thuận tiện tới Quang Trung, Lê Trọng Tấn, Nguyễn Trãi.- Tiện ích gần ngay trường chợ bán kính 200m, gần khu đô thị...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!