Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 319 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 319 m2 126,96 triệu/m2
      LÔ GÓC oto TRÁNH 3 MẶT THOÁNG KD SẦM UẤT BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ.Vị trí vàng, gần Q. ủy Từ Liêm, cách TTTM lotte mấy bước chân, giao thông thuận tiện, tiện ích...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bảo Linh - Hoàn Kiếm, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 36 m2 58,34 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí nhà tại phố Bảo Linh. Chỉ 3 bước chân là đến phố cổ. Cách Hồ Gươm 600m. oto đỗ cổng. Gần trường, Chợ. Khu dân trí cao.+ Nhà thiết kế:* DT =...
      Đường Bảo Linh, Phường Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Hoa - Đống Đa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      CẦN bán gấp ngôi nhà PHỐ KIM HOA XÃ ĐÀN ĐỐNG ĐANgõ 219.+ DT : 45m, 2 Tầng, MT : 3,6m, 2 Ngủ, 1  toilet, Bếp, logia.+ Đường vào 2m Ngõ Thông 10m...
      Phố Kim Hoa, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 46 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 46 m2 302,18 triệu/m2
      PHẠM TUẤN TÀI 46m², 5T, MT 4,4m, PHÂN LÔ,VỈA HÈ, oto TRÁNH, KD ĐỈNH, KHU VỰC VÍP VÀ HIẾM NHÀ BÁN Nhà mặt ngõ thông, khu vực phân lô dành cho cán bộ Nhà...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 32 m2 239,07 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà trên phố Tô Vĩnh Diện, vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân đc nhiều thượng khách săn đón, hàng xóm toàn cán bộ CNVC nhà nước, an ninh cực tốt.- Vị...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      5 Tầng long lanh - Tư Đình - MT rộng - ba gác chỗ tránh - an sinh xã hội đỉnh - 38 mét vuông - 3. Xtỉ.- Mua ngay gọi ngay Mr Huy 0934 783 ***.Vị...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m , giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHỐ TRẦN QUANG DIỆU, ĐỐNG ĐA 5O  mét vuông, 7 TẦNG, MT 4.1M, THANG MÁY, nhà để xeNHÀ ĐẸP DÁT VÀNG + KD + THANG MÁY + TẶNG đầy đủ nội thất...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2 tại Phố Trung Liệt - Trung Liệt - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Chính chủ bán nhà vừa xây tại khu phân lô phố Trung Liệt, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa, TP Hà Nội.- DT: 40 m2. oto cách 20m.- Nhà xây mới 6 tầng, kiến trúc...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 50 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ TẠI PHỐ NGÔ TẤT TỐ P. VĂN MIẾU Q. ĐỐNG ĐA, thành phố Hà Nội.DT: 50 mét vuông. oto 7 chỗ quay đầu cách 30m.- Do gia đình chuyển sang...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô phố Duy Tân, Q. Cầu Giấy:- Nhà DT bìa đỏ 50m2, MT rộng 4.2m, xây khung bê tông chắc chắn 5 tầng.+ Tầng 1: Phòng khách + bếp +...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 61 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 61 m2 167,22 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ phố Trần Quang Diệu.DT bìa đỏ 61 mét vuông x 3 tầng MT3.8m giá 10.2tỉ.+ Ngõ thông ra ngõ 59 Hoàng Cầu.+ Nhà cũ dân xây vẫn chắc chắn...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 42 m2 90,48 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 29 Xã Đàn, oto đỗ cách nhà 30m, trung tâm Q. Đống Đa, giá chỉ 90tr/ mét vuông, tầm giá hiếm nhà bán.Ngõ 29 Xã Đàn phân lô rộng rãi, sạch...
      Ngõ 29, Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 44 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 44 m2 136,37 triệu/m2
      Siêu độc! Cung điện ngã 4 Sở, oto đỗ cửa, tồn tại trong 24h!44 mét vuông x 5 tầng, nhỉnh 6 tỉ.cực hiếm tại thời điểm này, nội thất đầy đủ vip.+...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 52 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 52 m2 236,54 triệu/m2
      Bán nhà phân lô - oto đỗ cửa - Kim Đồng - 52 mét vuông - giá 12,3 tỉ.Nhà lô góc mặt ngõ tương đối rộng 2 oto tránh nhau.Dân trí cao, KD tốt.Thiết...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Miêu Nha - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 41 m2 112,2 triệu/m2
      Bán nhà Tây Mỗ, ngõ thông, KD, oto vào nhà. hotline: 0973 561 ***- Nhà tại trung tâm làng Miêu Nha P. Tây Mỗ, hàng xóm nhiều KĐT lớn như vin Smart City,...
      Đường Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 40 m2 tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 354 Trường Chinh, Đống Đa 40  mét vuông, 6 tầng, MT 3.8m, 9 phòng cho thuê giá 5.2 tỉ.* Mô tả:Trung tâm Đống Đa - vị trí đẹp - ngõ ba gác...
      Ngõ 354, Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Khánh Thiện, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 36 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng x 36 mét vuông, ngõ 22 Lương Khánh Thiện, Hoàng, Mai, TP Hà Nội.DT: 36 mét vuông.Hướng: hướng Tây Nam.MT: 4.2 m.giá: 4.4 tỉ...
      Ngõ 22, Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Hạ, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Bộ Công An Khương Hạ, Thanh Xuân.contact: 0988 043 ***- DT: 50 mét vuông, MT 4m.- Đông Nam mát mẻ.- Nhà xây 5 tầng còn mới đẹp.-...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!