Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      - Vị trí ngay gần sân bay TSN - cách công viên Gia Định 200m.- giá thương lượng, thích hợp cho thuê nguyên căn hoặc căn hộ dịch vụ.- DT 4.23x19.1m...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh.- DT: 4.15x15m, CN 60.2m- Kết cấu: 3 tầng.- Giá từ 11 tỉ chỉ còn 10 tỉ.
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 90 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Bán dãy phòng trọ Tỉnh Lộ 43, Bình Chiểu 90 mét vuông 5.5x17m, 12 phòng chỉ hơn 3 tỉ, thu nhập 17tr. Tháng.Đầu tư dòng tiền siêu ngon Bình Chiểu Thủ...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 120 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 11,69 tỷ

      11.69 tỷ 120 m2 97,42 triệu/m2
      + Vị trí : MT KD đỉnh có thể mở phòng mạch nhà thuốc , sát Khu Tên lửa đường Trần Văn Giàu , Đường số 7+ DT : 6 x 20m+ Kết cấu : nhà 4 tầng , 1 trệt 3 lầu-...
      Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      căn biệt thự MINI KẾ BÊN GIGAMALL, KHU BÊN SÔNG, 5.6 tỉ TL.+ DT: 60m2 (6 x 10) công nhận đủ.+ Nhà do kiến trúc sư thiết kế: 1 trệt 1 lầu BTCT....
      Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 0 m2
      Giá: 2,18 tỉ (còn thỏa thuận) Vị trí: Hẻm 106 Nguyên Hồng, P. 11, Bình Thạnh Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lầu có 2 phòng ngủ, 2WC DT: (3m x 9,7m) ...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Bà Hạt - 8 - Quận 10, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      B.á.n G.Ấ.P căn nhà phố 4 Tầng đường Bà Hạt cắt ngã 4 Nguyễn Tri Phươngcăn nhà phố có thể KD buôn bán, mở phòng mạch, nha khoa, cho thuê,...Vị trí gần...
      Đường Bà Hạt, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Lý Chính Thắng, P. 8, Q. 3, đối diện CGV Lý Chính Thắng- DT: 39,5m2 (2,94 x 13,4m)- giá: 2tỷ750- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu - Khu đồng bộ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 65 m2 86,16 triệu/m2
      Bán nhà 65 mét vuông, 2 tầng, sổ hồng riêng - hẻm xe hơi Lê Trọng Tấn Tân Phú, gần Aeon Mall, 5 tỉ nhỉnh.5 tỉ 6.- Vị trí: Lê Trọng Tấn.- DT:...
      Xxx/xx/xx Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 107 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 107 m2 205,61 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp! Ngay khu văn phòng, building, căn hộ dịch vụ lớn nhất Điện Biên Phủ - P17 - Bình Thạnh.liên hệ Thiện Đồng 0913 620 ***Xem nhà, gặp trực...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 20m tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà gấp tại Đường Lê Văn Thọ p9 Q. Gò Vấp. 60 mét vuông giá chỉ hơn 7 tỉ liên hệ ngay ngay- Vị trí hẻm thông ra đường Nguyễn Văn Khối -...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 52 m2 78,85 triệu/m2
      Nhà linh đông chủ giảm mạnh bán ngay.- Bán nhà trệt lầu đường ô tô tới nhà, gần căn hộ chung cư 4s.- DT 52m2 ngang 4m.- Nhà gồm 2 phòng ngủ,...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Song Hành - Quận 12, giá 5 tỷ

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      Trương Thị Ngào - DT 84 mét vuông Ngang 6.6m x Dài 13mXE Tải, oto, Xe Ben, Xe Ngựa, Xe Ba Gác {đậu cái kịch} trong nhà.MT hẻm thông tứ phía, thuận...
      Đường Song Hành QL 22, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU sổ hồng ĐƯỜNG NHỰA ,KHU PHỐ 6,TÂN CHÁNH HIỆP,Q. 12Nhà sổ hồng : 4m x 8m công nhận 29.3m2nhà 1 trệt 1 lâu , sổ hoàn công đầy đủ , xây...
      Đường Tân Chánh Hiệp 6, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 80 m2 87,38 triệu/m2
      + Nhà hẻm xe hơi thông Phạm Văn Bạch Trường Chinh Trần Thái Tông Nguyễn Sỹ Sách. Khu dân trí, an ninh, ngay sát chợ Tân Trụ+ Dt:4x20 vuông vắn, công...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Đi ra Q. 1 chỉ mất 15s - siêu phẩm B52 Điện Biên Phủ - ngon - nhỉnh 70tr/1m2.Điện Biên Phủ - P. 15 - Q. Bình Thạnh, 70m2 2 lầu ngang đỉnh 5m dài 14m.Giá: 7...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Rao bán nhà đẹp, giá mềm, tặng nội thất đường Trần Quang Diệu, Q3.- Vị trí: Đường Trần Quang Diệu, P. 14, Q. 3.- DT: 63,1 mét vuông (4,5x14)m.- Kết...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 68 m2 tại Đường 9 - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      Nhà - đường số 9, Linh Tây, Thủ Đức.DT: 68m2 (4x17m).giá: 3 tỉ 200 tr (thỏa thuận nhẹ).Nhà 2 PN, bếp, phòng khách, sân, Hẻm Ba Gác.sổ hồng riêng đầy...
      Đường 9, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!