Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 40 m2 122 triệu/m2
      ( Mã Số 126 ) ( P. 16 ) ( Gò Vấp ) HẺM oto - 4 TẦNG BTCT.+ Lê Đức Thọ P. 16 Gò Vấp ++ Diện Tích : 4x10 - 40 mét vuông - Giá 4 tỉ 880 trMới tả: hẻm ô...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 37 m2 tại Đường Hòa Hưng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 37 m2
      Nhà bán chính chủ 4  phòng ngủ đường Hoà Hưng, Q. 10.- đc: Đường Hoà Hưng, P. 12, Q. 10.- DT: 37m2 (4,5 x 8).- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + ST (4...
      Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 20m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ. HƯƠNG LỘ 2 BÌNH TRỊ ĐÔNG A BÌNH TÂN 60 mét vuông. Giá chỉ hơn 5 tỏi- DT ngang 4x15. hẻm xe hơi tránh- Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 85 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 16 - Gò Vấp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 85 m2 100 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà đẹp sát MT + vị trí ngõ tương đối rộng sạch đẹp, xe tải đến cửa, 7 chỗ vào nhà+ Diện tích bìa đỏ 84 mét vuông, MT 5.6m, căn hộ ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng tại Đường Lê Ngô Cát - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Anh Hà bán Q. 4 cách MT đường số xe hơi 10m, cách trung tâm Q. 1 5p đi xe . giao với đường Khánh Hội+ giá 2,2 tỉ.+ liên hệ ngay quyên 0961 190 ***DT:...
      Đường Lê Ngô Cát, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 2m tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè, giá 3 tỷ

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Sài Gòn.SHR - sở hữu lâu dài.DT : 4,2 x 7,4 (Nở hậu 4,9).DTSD 64 mét vuông.Kết cấu 1 trệt...
      Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường 11 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 44 m2 86,37 triệu/m2
      ( Mã Số 123 ) ( P. Bình HƯng Hòa ) ( Bình Tân ) HẠ 1.8 tỉ GIÁ MỚI 3.8 tỉ CHỐT NHANH ANH EM ƠI MT KD - SÁT EON TÂN PHÚ oto VÀO NHÀ - SỔ VUÔNG ĐẸP.+ Đường...
      Đường 11, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      ( Mã Số 125 ) ( P. 10 ) ( Q. 10 ) 50m2 3 TẦNG BTCT - TRUNG TÂM Q10 - CÔNG TY ĐỊNH GIÁ ĐỘC LẬP CITICS ĐỊNH GIÁ 6.246 tỉ BÁN 5.4 tỉ TL+ Lý Thái Tổ P. 10 Q. 10...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 60 m2 42 triệu/m2
      Kẹt tiền xây xưởng, bán nhanh nhà đường Đồng Nai Q10 60m2 giá chỉ 2 tỉ 520 sổ hồng- DT 60m2 ngang 5m dài 12m. Có 1 trệt 1 lầu, 3 PN 3  toilet, logia...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phố 36 - Linh Đông - Thủ Đức, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 51 m2 103,93 triệu/m2
      Linh Đông - TP Thủ Đức - 5.3 tỉ - 51m2 đường oto.Vị trí: Đường 36, P. Linh Đông, liên kế Phạm Văn Đồng.+ DT 51m2 (ngang 4, dài 13).+ Nhà 1 trệt và 2 tầng...
      Đường 36, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 1 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 39 m2
      Vị trí gần công viên Lò GốmDT: 39 mét vuông (4,5x8,6m)Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 3  phòng ngủ, 3  toilet.Cách đường chính Nguyễn Văn Luông 60m,...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 30 m2 113 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MINI GIÁ RẺ PHAN HUY ÍCH CỰC KỲ DỄ THƯƠNG+ Giá : 3 tỉ 39+ Vị Trí : Phan Huy Ích P. 12 Q. Gò Vấp Sài Gòn+ Kết cấu : 1 trệt 1 lầu gồm phòng khách...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 12 - Gò Vấp, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MINI MỚI ĐÉT QUANG TRUNG GÒ VẤP + Giá : 4 tỉ 1 thỏa thuận+ Vị Trí : Quang Trung P. 12 Q. Gò Vấp Hồ Chí Minh.+ Kết cấu : 1 trệt 1 lửng 2 lầu gồm...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 53 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 53 m2 72,65 triệu/m2
      ( Mã Số 122 ) ( P. Sơn Kỳ ) ( Tân Phú ) NGANG 5M BỀ THẾ - HẺM TRƯỚC NHÀ 4M - KẾ BÊN AEON TÂN PHÚ - KDC AN NINH - 53 mét vuông CHỈ NHỈNH 3tỉ+ Bờ Đao...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 54 m2 tại Đường Lô Tư - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 54 m2 73,15 triệu/m2
      Em cần bán nhà 1/ lô tư, P. bình hưng hoà a, Q. bình tân
      Đường Lô Tư, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 114 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Búp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 114 m2 74,57 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Thị Búp, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12+ DT : 4 x 27,5 (nở hậu : 4,30m)+ Giá : 8ty500 (còn thỏa thuận)+ nhà c4 ,chỉ tính giá đất...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 84 m2
      CHỦ TỚI NGÀY ĐI ĐỊNH CƯ NÊN CẦN CÔNG CHỨNG NHANH ngôi nhà Ở , BÙI QUANG LÀ - P12 - GÒ VẤP. NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ. GIÁ CHỈ 5 tỉ 1 TL.+ Nhà đúc 3 tầng BTCT:...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Phú Nhuận, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 33 m2 130 triệu/m2
      Phú Nhuận - hẻm ôtô vào nhà, gần MT, ngang 4 x 8,5m, nhà 2 tầng mới đẹp ở ngay, vị trí trung tâm muôn vàn tiện ích. Nhỉnh 4 tỉ.Lê Văn Sỹ 33 mét vuông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!