Thông tin mô tả
- Bán nhà đẹp Phố Châu Long, Ba Đình
- DT 39
- Vị Trí : Nhà mặt ngõ
- Nhà Chủ tự xây BTCT vô cùng chắc chắn. Đầy đủ công năng sử dụng.
-
- -
Giá: 13 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 333,33 Triệu/m2
939758
Mua bán
- Bán nhà đẹp Phố Châu Long, Ba Đình
- DT 39
- Vị Trí : Nhà mặt ngõ
-
- -
Vũ Hoài Nam
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2