Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Văn Cung - Phú Nhuận, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 49 m2 148,78 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, ngay khu Vip Phan Xích Long, Phùng Văn Cung Phú Nhuận, trung tâm tiện ích đi lại đâu cũng tiện lợi.+ Hẻm rộng 4,5 mét trước nhà cách 30...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 103 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, thỏa thuận

      Thỏa thuận 103 m2
      NHỈNH 60TR/ mét vuông NHÀ Q3, CÁCH 50M RA MT ĐƯỜNG, NHÀ MỚI MUA Ở NGAY.Cách Mạng Tháng 8 P. 10 Q. 3 DT : Ngang 6m , Dài 17mMô tả.+ Hiện trạng nhà ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Quang Là - Gò Vấp, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 43 m2 108,14 triệu/m2
      +Vị trí: siêu đắc địa, hẻm 5 mét gần siêu thị Emart 2+DT: 43m2 DT vuông vắn+Bề ngang nhà hiếm 5m+Nhà 2 tầng với 2 PN 2  nhà vệ sinh thiết kế hài...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Viết Chánh, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 54 m2 38,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Phạm Viết Chánh - P. 19 - Bình Thạnh - Sài Gòn.Vị trí: Phạm Viết Chánh - P. 19 - Bình Thạnh - Sài Gòn.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu phòng...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Hân, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền đường Phan Văn Hân - P. 19 - Bình Thạnh - Sài Gòn.Vị trí: Phan Văn Hân, Bình Thạnh, gần chợ Thị Nghè, giáp vs Q. 1.DT: Ngang 4,3m...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 31 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 31 m2 135,49 triệu/m2
      Nhà Q. 3, 1trệt 3lầu, 3 PN, mới đẹp ở liền - Nhà gần Cách Mạng Tháng 8, Tô Hiến Thành - Ngang 5x6m, sổ công nhận đủ 31m2- Nhà hoàn công đầy đủ - Nhà 3 PN,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 57 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - 14 - Bình Thạnh, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 57 m2 50,18 triệu/m2
      Mô tả:+ Đường Hồ Xuân Hương - P. 14 - Bình Thạnh+ DT : 5M x 11,5M - (DT 57,5m2) + Nhà 1 Trệt - 1 Lửng - 1 Lầu đúc bê tông chắc chắn+ giá: 2Tỷ860 (thỏa ...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí ngôi nhà hẻm xe hơi rộng 6m đường Thích Quảng Đức, P. 4, Q. Phú Nhuận.- giá cả thỏa thuận.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 48 m2 tại Đường Nhật Tảo - 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      - Vị trí: Nhà cách đường Nguyễn Tri Phương chưa tới 100m, cách đường Bà Hạt chưa tới 200m, cách đường 3 tháng 2 chứ tới 350m. Hẻm lớn thông 2 đầu, oto quay...
      Đường Nhật Tảo, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      ( Mã Số 124 ) ( P. 13 ) ( Tân Bình) NGAY ETOWN TÂN BÌNH - KHU K300 QUÂN ĐỘI - MT HẼM 8M NHỰA - 77 mét vuông - 4 TẦNG - NGANG 5M - MUA Ở VỪA KD TỐT -...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng tại Đường Bà Hạt - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 0 m2
      Bán nhà Bà Hạt, p4, Q10.Khúc giao Ngô Quyền, gần chợ Nguyễn Tri Phương, khu dân cư an ninh.Hẻm rộng 4,5m xe 4 bánh ra vào thoải mái.48.72 mét vuông...
      Đường Bà Hạt, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng tại Đường Lê Công Phép - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 0 m2
      chính chủ, bán nhà Lê Công Phép, An Lạc, Bình Tân.Gần bến xe Miền Tây, cách cấp 1 Lê Công Phép 3 ph đi xe.DT 48.8m²(4x12.2)1 trệtGiá 2tỷ3600906 375 ***Hoa)
      Đường Lê Công Phép, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MINI - 3 TẦNG ĐÚC BÊ TÔNG + Đường Nguyễn Văn Công - P. 3 - Gò Vấp+ DT: 4,2M x 12M - (DT 50,4M)+ giá: 2Tỷ8 (thỏa thuận)+ Kết cấu: nhà 1Trệt - 1...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Cần bán ngay nhà Nguyễn Tư Giản, P. 12, Gò Vấp - DT 48 mét vuông sổ riêng đang KD 18tr.- Vị trí: Nguyễn Tư Giản, P. 12, Gò vấp.- giá thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 54 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 54 m2 51,12 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG MỚI HIỆN ĐẠI - RẺ NHẤT TÂN BÌNH - ĐƯỜNG oto 6M+ Đường Bạch Đằng - P. 2 - Tân Bình+ DT : 4,5M x 12M - (54m²)+ giá: 2Tỷ760 (thỏa thuận thêm)+ Nhà...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 60 m2 50,84 triệu/m2
      Nhà đẹp cần bán Đ. Nguyễn Sỹ Sách, P15, Tân Bình. - Gần chợ Tân Trụ, gần ST Bách Hóa Xanh.DT 60 mét vuông (Ngang 4m x Dài 15m).Kết cấu nhà 1 trệt, 1...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 110 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!