Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 104 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 1 - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 104 m2 149,04 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tư Giản - 4 - Gò Vấp, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 0 m2
      nhà mặt tiền - Gò Vấp khu đồng bộ cao cấp Nguyễn Tư Giản.- DT: 4.3 x 15m.- Công năng: 3 phòng ngủ - 5NVS - phòng xông hơi - gym - nội thất đầy ...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 44 m2 97,73 triệu/m2
      Mô tả:NHÀ ĐẸP LUNG LINH - hẻm ô tô-vuông vắn NHỈNH 4 tỉ # Gần MT, ô tô tới cổng bước vào nhà.# Hứa hẹn sẽ là 1 siêu phẩm y như hình, nhà đang sửa hoàn...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Cảnh Tuân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Nhà khu Phú Thọ Hòa 60tr/m, ngay Nguyễn Sơn, DT:5x16, hẻm xe hơi 1 xẹt 5m, 5.8 tỉ TL.* Cam kết thông tin chính xác.- Nhà nằm trên đường Lê Cảnh Tuân, nối...
      Đường Lê Cảnh Tuân, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Lộc 40 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 0 m2
      Nhà TL40 khu nhà Vạn Xuân vip có bảo vệ trực 24h có hồ bơi có công viên chơi thoáng mát.- DT 4.2x14m.- Tặng 3 máy lạnh, bếp ga máy hút khói, máy lọc nước.-...
      Đường Thạnh Lộc 40, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Chủ đang ngộp bán ngay ngôi nhà hẻm xe hơi 1 xẹt đường Hoà Hảo, P5, Q. 10 dt 40 mét vuông 1 trệt 2 lầu SHR sẵn- pháp lí SHR sẵn sang tên công...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Mua Nhà Mới Chuẩn Bị Đón Xuân Ace ơiNHÀ ĐẸP ÂU CƠ - TÂN BÌNH, 2 TẦNG MỚI TINH, 74 mét vuông, GẤP BÁN DT: 4.1m x 18m vuông vứt. Nhà 1 trệt 1 lầu, 2...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 120 m2 53,25 triệu/m2
      - Bán nhà giảm hơn 300 tr trong tháng 11 từ 6,7 tỉ giảm còn 6,39 tỉ cho siêu phẩm ngôi nhà Tân cổ điển toạ lạc tại đường Nguyễn Văn Khối P. 9 , gần công...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 154 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Văn Hân - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 154 m2
      + Nhà chính chủ một đời bán ngay Phan Văn Hân P. 17 Bình Thạnh sát Q. 1.+ Thông số cực đẹp ngang 6m bề thế vuông vắn 154m2.+ SHR hoàn công chuẩn chỉnh mua...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 54 m2 56,49 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ngôi nhà đường Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.DT: 52m2 (ngang 4,5m dài 12m).Kết cấu: Nhà hầm lửng 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 9,55 tỷ

      9.56 tỷ 66 m2 144,7 triệu/m2
      Nhà có kết cấu 4 tầng, 3 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, chính chủ trang bìa chưa qua đầu tư.Nhà HXT thông, oto ngủ trong nhà,Tiện ích kế bên chợ...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Bàu Cát - khu Ba Vân Tân Bình - 70m2 - giấy phép xây dựng 4 tầng - vuông vắn - hẻm rộng ôtô ngủ trong nhà.Mô tả.+ DT: Ngang 4m dài 17m, CN 68m2.+ giấy ...
      Hẻm 78, Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 77 m2 233,77 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 56 m2 43,75 triệu/m2
      Bán rẻ ngôi nhà đường Lê Thị Chợ, P. Phú Thuận, Q. 7.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 lửng.DT: 4 x 14m.Số  phòng ngủ: 2  phòng ngủ, 2 toilet.Nhà có...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      BÁN TRONG TUẦN GIẢM NGAY 1 tỉ LẠC LONG QUÂN NGAY CHỢ SỈ VẢI TÂN BÌNH, HXT TRÁNH, KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN , KHINH DOANH VẢI, QUẦN ÁO MAY SẴN , NHÀ ĐẸP XINH 4...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Nhà thật, giá thật. Chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh nhà Huỳnh Văn Bánh, P. 13, Q. Phú Nhuận DT 51.2 m2.- Vị trí: Gần ngã 3 Lê Văn Sỹ với Huỳnh Văn Bánh.-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Tây Hồ - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán nhà tuyệt đẹp hẻm xe hơi 5m Phan Tây Hồ, P7, Q.Phú Nhuận.-- DT: 4m x 15m, nở hậu đều 5m, nhà xây dựng cao cấp, thiết kế tuyệt đẹp,...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 56 m2 151,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà ô tô tải đậu cửa ngày đêm trong khu bàu cát, giáp căn hộ bàu cát.DT: 56 mét vuông 1 trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!