Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 104 m2 45,2 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà c4 ngay gần chợ Hiệp Phú.Bán nhà 104 mét vuông (7x15)m full thổ cư.Hẻm 1/ Lê Văn Việt thông ra đường số 2 Tăng Nhơn Phú B Tp. Thủ Đức...
      Hẻm 1/, Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng tại Đường Mai Văn Ngọc - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 0 m2
      Ra hàng nhanh nhà Mai Văn Ngọc, P10, Phú Nhuận, gần khúc giao Trần Hữu Trang- DT: 37,5m2 (3,6 x 10,44m)- giá: 2tỷ540- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng -...
      Đường Mai Văn Ngọc, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 6 - Bình Thạnh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 55 m2 120 triệu/m2
      6tỷ6 TL.Bán nhà hẻm ô tô 45/ Nguyễn Văn Đậu, P6 Bình Thạnh.+ DT: 4.2x14m. CN 55 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ...
      45/, Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 70 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 70 m2 20,43 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, chỉ cách chợ Bùi Văn Ba 200m, cực kỳ tiện KD buôn bán, cho thuê mặt bằng- Gần ủy ban nhân dân P. Tân Thuận Đông, an ninh tốt, có camera...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDC BÀ ĐIỂM 2, PHAN VĂN HỚN, HÓC MÔNGIÁ: 5,4 tỉ, Còn thỏa thuận6,5m X 13m, 1 Trệt 2 Lầu4 PN, 4  phòng vệ sinh, Sân ThượngĐường 7m Trải Nhựa,...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 33 m2 tại Phường 2 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 33 m2 206,07 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay nhà hẽm 3.5 đường Phan Văn Trị P. 2 Q5DT: 3.1 x 15m vuông vắnKết cấu: trệt lửng 2 lầu sần thượngNhà gồm: 4 phòng ngủ,...
      Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      Nhà cần bán nhanh để giải quyết công việc.Quang Trung P. 8 Gò VấpChủ xây dựng tâm huyết, tỉ mỉ từng chi tiết.oto đậu cửa, hẻm nhựa thông tứ tung ra Nguyễn...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Văn Hân - Bình Thạnh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: 3.5x16m, Nở hậu chữ L:7M công nhận đủ 72M2+ Cấu trúc: Trệt lửng 2 lầu sân thượng, 6 PN, 6 phòng vệ sinh, Phòng khách, bếp, sân thương...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      CHỦ ĐỊNH CƯ bán nhanh - giá siêu mềm ĐẦU TƯ - 81 mét vuông - 4TẦNG - HẺM oto THÔNG - 2 MẶT HẺM - SỔ VUÔNG HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ - NHĨNH 6tỉ. Thống Nhất...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 250 m2, mặt tiền 14m tại Đường Trần Ngọc Diện, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 250 m2 158 triệu/m2
      Thật 100 phần trăm MT 250m, 14x18m vuông khu compound căn biệt thự. Đường 20m Trần Ngọc Diện Thảo Điền. Q2.- DT: 14 x 18m công nhận 250m2 đất.- Kết...
      Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm Phạm Văn Chiêu, P. 9, Q. Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh . Cách chợ Thạch Đà 100m , từ ngã tư Quang Trung vào ~ 300m . DT nhà 60,8m (ngang...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 5 tầng, 34 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 2 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 34 m2 202,95 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà hẽm 3.5 đường Nguyễn Trãi P2 Q5DT: 3.1 x 14.5m vuông vắnKết cấu: trệt lửng 2 lầu sần thượngNhà gồm: 4 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 63 m2 253,97 triệu/m2
      + Nhà 1T 2L đúc BTCT có 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh, có hẻm phía sau nhà.+ MT vị trí tuyệt đẹp, KD đa ngành nghề, lề đường 5m, có chỗ để xe...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
      Gia đình đang cần tiền khẩn cấp nên cần bán ngay:- đc: Hẻm ba gác 2855 đường Huỳnh Tấn Phát, xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè.- DT: 30  mét vuông ngang 3m,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      Hẻm nhựa 8m, hai xe tải tránh. Hàng xóm toàn cao tầng. Nhà 4 tầng, giếng trời sau. Nhà xây tâm huyết, chắc chắn, tường 20cm nên mát mẻ.+ tầng một là Phòng...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 82 m2 tại Phường 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 82 m2 156,1 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 toilet, Bếp, Phòng khách, sân trước sau, sân phơi+ Khu KD đỉnh gần công viên Gò Vấp, Lotte mart, Trung Tâm...
      Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      + DT: 4.1 x 3.5m.+ Kết cấu: Nhà mới 2 tầng, 2 phòng ngủ 1VS. Phù hợp gia đình trẻ hay bạn nào độc thân vui tính.+ Vị trí: Giáp Q6, gần Tân Phú. Ngay...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 46 m2 139,14 triệu/m2
      + 46m2, 3,7 x 11m; diện tích sử dụng 75m2+ Nhà 3 tầng mới đẹp, 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ 3 toilet, đầy đủ tiện nghi, dọn vô ở ngay (Nhà đang...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!