Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 105 m2 tại Đường Huỳnh Khương Ninh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      * MT giá cực tốt, chỉ hơn 200tr/m - ngay khu Huỳnh Khương Ninh!- DT: 4.2x26,2m Công nhận= 105 mét vuông.- 4 tầng kiên cố, chắc chắn, đầy đủ tiện nghi....
      Đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà Quận 9, mặt đường Nguyễn Duy Trinh, ngay chợ Long Trường, cách Khu đô thị Đông Tăng Long chỉ 50mĐất 50.6m công nhận đủ, nhà...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 64 m2 72,66 triệu/m2
      Mô Tả:- DT: 64 mét vuông, 4.85x13.2, trệt lầu.- Vị Trí: gần ngã tư Lạc Long Quân với Âu Cơ, giáp Q.10.- Chủ cần tiền gấp bán nhanh trong Tuần, giá...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 31 m2
      BÁN NHÀ HUỲNH VĂN NGHỆ - HXT==== 3 tỉ 4 ====khoảng Vị trí : Huỳnh Văn nghệkhoảng DT : 31m2khoảng diện tích sử dụng 58.3m.khoảng Gồm kết cấu: 2 Tầng BTCT...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cao Thắng - 17 - Phú Nhuận, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      Bán nhà 36/4 Cao thắng p17 phú nhuậnDt : 4,25m x 6,75m Dtcn :27,3m ; diện tích sử dụng :47m1 trệt 1 lầu đúc ,2 PN,2 WC, 1 pk ,bếp ăn,sổ hồng riêng...
      Đường Cao Thắng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      N
      Nghiêm Thị Thảo Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      chính chủ gặp khó khăn nên hạ giá nhà tuyệt phẩm để giải quyết nợ.- Hẻm 6m oto đậu trước nhà.- DT 46,1 mét vuông.DT xây dựng: 45,9 mét vuông.DT...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 10 - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần ra gấp ngôi nhà đẹp hẻm ô tô.Đường Số 10, An Khánh, Q. 2.- Đường ô tô thông, KDC cao cấp Trần Não.Hướng: Tây TT.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu gồm: Phòng...
      Đường 10, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường 3/2 - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      + Bán nhà hẻm xe hơi đường 3/2 , P. 15, Q. 10, Gần Vạn Hạnh Mall.+ giá cả thỏa thuận.+ Thông tin:- DT: 60 mét vuông (4X15).- Kết cấu: Trệt, 1...
      Đường 3/2, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Siêu phẩm đường Nguyễn Tư Giản P. 12.Vị trí đắc địa: Sát bên chợ Phạm Văn Bạch, sân Golf Tân Sơn Nhất, đại siêu Thị Emart 3 Phan Huy Ích.giá: thương ...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 144 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 66 m2 tại Đường Lê Thị Hồng - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      NHÀ MẶT ĐƯỜNG KD - VỊ TRÍ ĐẸP - NHÀ 4 TẦNG ĐẸP - ĐANG CHO THUÊ 17tr/thángMô tả:+ Đường Lê Thị Hồng - P. 7 - Gò Vấp+ DT : 4,6M x 14,5M (DT 66,7 mét ...
      Đường Lê Thị Hồng, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 44 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 44 m2 70,46 triệu/m2
      Mua ở lý tưởng, tiềm năng tăng giá cao, chỉ 10 mét ra hẻm ô tô - sau quy hoạch vành đai 2 tương lai rạng ngời.Vị trí thuận tiện di chuyển về trung tâm ...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ định cư bán nhà An Dương Vương Q. 6 - DT: 49,4m (5,2m x 9,5m).- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu. Nhà 2 phòng ngủ, 2NVS.+ giá cả thỏa thuận.+ pháp ...
      Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 0 m2
      * Vị trí:Nhà bán MT đường ngay Vincom Lê Văn Việt, gần công viên Hồ Thị Tư.* Kết cấu- DT: 58,5 mét vuông (4.5x13m).- Kết cấu nhà 1 trệt - 2tầng -...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán nhà Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân.DT 52.5m²(4.2x12.5)Chỉ 15 ph về Q. 1, 5 ph đến Aeon Mall Bình Tân, Bến Xe Miền Tây, ĐH Kinh tế. Thuận tiện...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường B4 - Tân Phú, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà vừa xây ngay khu công nghiệp Tân Bình cần bán.DT 4x8.1Kết cấu: 1 triệt, 2 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Vị trí: Nằm gần ngay ngay khu công ...
      Đường B4, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 44 m2 76,14 triệu/m2
      Hẻm xe máy thông Lê Văn Sỹ, ra kênh Nhiêu Lộc 3p- Nhà 1 trệt 1 lầu : 2 phòng ngủ + 2WC- Dt 88m2 (4*11m) tặng lại nội thất
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 49 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 49 m2 118,37 triệu/m2
      Bán nhà 101/31 Nguyễn văn Đậu Bình Thạnh, giảm từ 6ty5 còn 5ty8 .liên lạc (zalo) 0908 275 ***Hh 1 phần trăm. Miễn tiếp quảng cáo.
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!