Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.165 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 180 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà:- DT: 9x20m- DT công nhận: 180m không bị quy hoạch, không lộ giới.- Hiện trạng: Hiện xây 2 tầng - Chỉ tiêu xây dựng: Hầm lửng 5 ...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 20m tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 44 m2 127,28 triệu/m2
      bán ngay nhà ngay siêu Thị Emart - Đường Phan Huy Ích , P.14, Q. Gò Vấp- Đường rộng 6m ô tô vào tận nhà, gần siêu thị emart đầy đủ tiện ích. Thuận tiên đi...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 80 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      TÀI CHÍNH TẦM 3 tỉ XEM NGAY CĂN NÀY Ạh!Bán Nhà 1 Trệt 1 Gác, đường số 17, P Linh Trung, Thủ Đức.- Vị trí gần Khu CNC Q9, Xa Lộ thành phố Hà Nội, tiện ích...
      Đường Số 17, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 268 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 15 tỷ

      15 tỷ 268 m2 55,98 triệu/m2
      Mô Tả Kết cấu: nhà c4, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân vườn trồng cây. Đường trước nhà 8mVị trí: Vị trí đắc địa, gần các...
      Đường Lã Xuân Oai, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 216 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 216 m2 87,97 triệu/m2
      Bán miếng đất xây căn biệt thự Góc 2 MT đường hẻm 12m , trong khu căn biệt thự Sang trọng đẳng cấp, gió sông thoáng mát , sát MT - DT : 14 x 15m vuông ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 126 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 126 m2 85,72 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu 13B, đường chính rộng 14m.DT: 7*18m, 5 phòng ngủ, 5 toilet nội thất dính tường.Giá: 10,8 tỉ (thỏa thuận nhẹ).KĐT cao cấp...
      Dự án Khu đô thị mới 13B Conic - Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 105 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      căn biệt thự mini góc 2mt đường Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10.+ DT: 7x15 mét vuông vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Hiện trạng: 3 lầu mới thiết kế...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 68 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 68 m2 176,48 triệu/m2
      Bán nhà đẹp , hẻm số 8 đường Gò Dầu thông ra 368 tân sơn nhì , 4m x 17m , giá 12 tỉ , P.Tân Sơn Nhì , Q.Tân Phú - Vị trí : nhà nằm ngay khu café nội bộ Vip...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 26 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Đang - 11 - Quận 3, giá 3 tỷ

      3 tỷ 26 m2 115,39 triệu/m2
      HIẾM !!! Q. 3 GIÁP Q. 1, Q. 10, PHÚ NHUẬN, NGAY SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT+ 26 mét vuông NGANG 4M + HẺM BA GÁC THÔNG, SÁT MT+ Chính chủ lâu đời, thiện chí...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 60 m2 46,5 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán ngay nhà hẻm ôtô 60m2 - Nguyễn Văn Quá, Đông Hưng Thuận, Q. 12 sổ sẵn.- Nhà ngộp đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính chủ cam kết.-...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 25 m2 64 triệu/m2
      Nhà 1T1L hẻm 3m đường đỗ xuân hợp, Phước Long B, Q9, DT 25m2, 1,6 tỉ, TL.DT 2.5x10m.Đường 3m.Giá 1.6 tỉ, TL.Hướng Tây.Nhà gần chợ Phước Long A, B, trường...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Kèo thơm nhà mới giá rẻ do chủ cần tiền cho con đi Mỹ 65m2, giá cả thỏa thuận (thỏa thuận). Sổ giấy tờ đầy đủ.- ĐC: Đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước,...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 36 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 36 m2 44,73 triệu/m2
      - Nhà Thạnh Xuân trệt lầu đẹp, nhà kiên cố- DT: 4x14m ( 56m2 ) 2 phòng ngủ 2wc- Giá chỉ 1tỷ610- Đường bê tông 6m, khu dân trí cao, yên tĩnh, sạch sẽ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      * Bán ngôi nhà phố đường Tân Hiệp 8-1, đường nhựa trước nhà 8m, đường thông.- Cách chợ ông trác, trường học cấp 1 - 2, UB xã, nhà máy nước tân hiệp 500m.-...
      Đường Tân Hiệp 8-1, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 115 m2 108,7 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu mái ngói, không gian mở. Kiến trúc rất đẹp vô ở ngay tọa lạc tại đường Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình. Gần ngã ba đường Nguyễn Hồng Đào...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 130 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 130 m2 80 triệu/m2
      BÁN DÃY TRỌ 130m² - hẻm ô tô 8M Nguyễn Văn Linh Q. 7 ======================== DT: 6,2x21m- Hiện tại đang có 7 Phòng trọ- Thu Nhập 17 tr/ tháng. giá...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cao Văn Lầu - 3 - Quận 6, giá rẻ

      Thỏa thuận 57 m2
      ngôi nhà Cao Văn Lầu, P. 3, Q. 6 bán nhanh.- ngôi nhà khá đầy đủ tiện ích 1 trệt 2 lầu có sân thượng.- DT 57m2 rộng rãi.- Giáp Q. Bình Tân, Q. 5 gần...
      Đường Cao Văn Lầu, Phường 3, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Đường Song Hành - Quận 12, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 0 m2
      Nhà đất MT Song Hành QL 22 gần ủy ban nhân dân P. Trung Mỹ Tây, KD buôn bán sôi động.nhà c4, rất thích hợp xây căn biệt thự, KD kho hàng, xưởng SX,...
      Đường Song Hành QL 22, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!