Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.165 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 42 m2 63,1 triệu/m2
      - Nhà nằm trên đường Huỳnh Văn Nghệ, p15, Tân Bình. Nhà gần chợ , trường học, siêu thị, thuận tiện di chuyển, phù hợp để ở buôn bán , KD , cho thuê , đầu...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 5m tại Đường 10 - Quận 9, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 116 m2 30,18 triệu/m2
      Vị trí: Đường số 10, P. Tăng Nhơn Phú B, Q. 9, TP.HCMGiá cả:- Giá chào ban đầu: 4.5 tỉ- Nhưng chính chủ ngộp bank giảm chào sâu, chỉ còn 3.5 tỉ - thỏa ...
      Đường 10, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 6 tầng, 309 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 140 tỷ

      140 tỷ 309 m2 453,08 triệu/m2
      Tòa nhà căn hộ dịch vụ thu nhập hơn 600tr/tháng cách chợ Bến Thành 500m. Giá: 140 tỉ. liên hệ ngay Ms Tâm 0932 723 ***. Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Q....
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 65 m2 tại Đường Phan Xích Long - 12 - Phú Nhuận, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      KHU VIP Hồ Chí Minh - NGAY PHỐ ẨM THỰC SAN FRAN-XICH-LONG PHÚ NHUẬN - 6.5M 10M - 3 TẦNG SÂN THƯỢNG 4 phòng ngủ - SÁT MT - KHÔNG QUY HOẠCH LỘ GIỚI -...
      Đường Phan Xích Long, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 53 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 53 m2
      Cuối năm NGỘP BANK bán ngay nhà Tân Bình, hẻm xe hơi dts 53 mét vuông gần Emart2 Phan Huy Ích nhỉnh 3 tỉ- Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 58 m2 tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 58 m2 45,69 triệu/m2
      Vị trí : đường số 3 . P26 - Bình Thạnh . Gần Trường TH Lê Văn Tám , trường cấp 1 ChU Văn an , thông ra đường Đinh Bộ Lĩnh , Đường Nguyễn Xí , ra bên Xe...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 48 m2 175 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà hẻm 6m 400 Lê Văn Sỹ P14 Q. 3.DT: 4x12m.Nhà 1 trệt 1 lầu sạch đẹp xây kiên cố, vào ở ngay hoặc xây mới đều đc, oto đậu trong nhà.Hẻm...
      400/, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 30 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 30 m2 111,67 triệu/m2
      Chỉ xách vali vào ở - hoàn công đầy đủ - giá chính chủ Khu dân trí cao - gần Chợ Trường Học - Công Viên - kế bên ủy ban nhân dân Q. Tân Phú1 trệt, 1 lầu...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 tiện xây mới DT đẹp, chuẩn.DT: 4.1 x 14.5m, vuông sổ không lỗi phong thủy.Khu vực đc xây cao tầng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.Vị trí:...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phước Long B - Quận 9, giá 7,88 tỷ

      7.88 tỷ 70 m2 112,58 triệu/m2
      MT ĐẠI GIA SĂN ĐÓN CHƯA CÓ NHÀ BÁN NGOÀI ngôi nhà 5 TẦNG NÀY KHÔNG CÓ GÌ ĐẶC BIỆT NGOÀI "ĐẸP - giá siêu mềm+TOPPING PHƯỚC LONG B -100M ĐỖ XUÂN HỢP -PHƯỚC...
      Đường Số 359, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 80 m2 73,5 triệu/m2
      NGỘP BANK GẦN 4 tỉ - GẤP BÁN NHÀ 4 TẦNG BTCT 4X20 CỰC ĐẸP+ HẺM 6M SÁT MT CHỢ BÌNH TRỊ ĐÔNG GIÁP TÊN LỬA , TỈNH LỘ 10, TÂN HÒA ĐÔNG, 4 XÃ, Q6, Q11, TÂN PHÚ-...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nhất Chi Mai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà mới vô ở liền trước tết.- DT: 3.6 x 12m, CN gần 40 mét vuông, sổ vuông.- Hiện trạng nhà mới vô ở liền trước tết.-...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      [NHÀ BÁN] hẻm xe tải CHU VĂN AN, BT. GIÁ CHỈ 100TR/M2ô tô VÀO NHÀ - CỨNG CÁP CHẮC CHẮN - GIẾNG TRỜI THOÁNG MÁT💰 giá: 9 tỉ TL📱0865 219 *** - KhuêMô tả:+...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán nhà Trương Thị Hoa, Tân Thới Hiệp, Q12.Gần trung học cơ sở Nguyễn Hiền, cách CV Hiệp Phú 3p, khu dân cư đông đúc, an ninh, hẻm ô tô...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 80 m2 293,75 triệu/m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ.Vị trí: Góc Hai Bà Trưng - Điện Biên...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ.Vị trí: Cách MT chỉ 30m. Hẻm sạch sẽ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Kiệm - Gò Vấp, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 28 m2 103,58 triệu/m2
      NHÀ Q. GÒ VẤP Vị Trí: 1005/, Nguyễn Kiệm, P.3, Q.Gò Vấp Hẻm bagac. Cách hẻm xe hơi ~ 20m. Nhà 2 mặt hẻm thông thoáng, KDC trí thức cao. Gần Phạm Văn...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 5 tầng tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán gấp ngôi nhà tâm huyết mới đẹp hiện đại tại hẻm 407 Sư Vạn Hạnh, P. 12, Q. 10.- Khu KD sầm uất nhất Q. 10.- DT đất: 7x14m.- Kết cấu: 5 Tầng...
      Hẻm 407, Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!