Thông tin mô tả
Kẹt tiền
DT đẹp 5*23= 115
Gồm sân trước rộng rãi đậu
Chủ kẹt tiền giảm mạnh chỉ còn 8,1
Nhà
Hụê là bạn của
Nhà đất Công Thanh hân hạnh
Quý khách hãy
Cám ơn quý khách đã xem tin. Chúc quý khách tìm
Giá: 8,1 Tỷ
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 70,43 Triệu/m2
942398
Mua bán
Kẹt tiền
DT đẹp 5*23= 115
Gồm sân trước rộng rãi đậu
Chủ kẹt tiền giảm mạnh chỉ còn 8,1
Nhà
Hụê là bạn của
Nhà đất Công Thanh hân hạnh
Quý khách hãy
Cám ơn quý khách đã xem tin. Chúc quý khách tìm
Nguyễn Thị Huệ
15A2, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM
3,49 tỷ
54 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
875 triệu
62 m2
Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
4,55 tỷ
121 m2
4,6 tỷ
105 m2