Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.165 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      Bán nhà mới rất đẹp 2/ Phạm Văn Chiêu, đầy đủ nội thất, hẻm xe hơi, 1 Trệt 3 Lầu, P9, Q.Gò Vấp.* DT nhà: 4m x 13m+ DT công nhận trong SHR: 50m2+ DT...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 140 m2 116,43 triệu/m2
      Có ngôi nhà MT KD Dương Đình Hội, Phước Long B, Q. 9 cần bán trong tháng này. DT Ngang 7m dài 20m.111 mét vuông công nhận. Đường 20mVị trí gần ngã ...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 44 m2 110,91 triệu/m2
      LÊN SÓNG SIÊU PHẨM CỰC VIP ô tô NGỦ TRONG NHÀ 4 tỉ 88 CÒN BỚT+ Vị trí: Lê Đức Thọ P. 16 Q. Gò Vấp Hồ Chí Minh+ DT: Ngang 4m dài 11m+ Xây dựng 1 trệt 3...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 42 m2 tại Đường Bạch Đằng - 14 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 42 m2 154,77 triệu/m2
      Bán nhà hẻm oto. DT 42 mét vuông Phan Chu Trinh (hướng gần Bạch Đằng)Nở hậu giá 6.5 tỉ (thỏa thuận)Giá cực tốt giảm 6.5 tỉ cho siêu phẩm gần chợ Bà...
      Đường Bạch Đằng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 87 m2 112,65 triệu/m2
      - Mô tả:+ Nhà 1 trệt, 1 lầu, 5  phòng ngủ + 4  toilet.+ hẻm xe hơi thẳng 1 trục, vị trí đầy đủ tiện ích, di chuyển thuận tiện, khu vực xây dựng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vườn Lài - Quận 12, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 58 m2 48,28 triệu/m2
      - Vị trí: Hẻm đường ven sông Vàm Thuật, cách cầu sắt An Phú Đông 800m, P. An Phú Đông, Q. 12.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (2 phòng ngủ 2 toilet).+ DT:...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 0 m2
      Nhà Bán MT Hưng Phú P. 8 Q. 8nhà mới đẹp 100 phần trăm chỉ xách va li vào ởGiá yêu thương: 9 tỉ 100 còn thỏa thuậnDT : 3,2 x 11,5m . Tổng DT: 36mKết...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sơn Hưng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      MT Ngay Khu Chợ Bà Hoa P12 Tân Bình oto Ngủ Trong Nhà 4,2 x 14,5 M x 3 Tầng Hoàn Công Đủ chỉ 7 tỉ nhỉnhMô tả:+ Nhà 3 tầng đúc BTCT , 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu....
      Đường Sơn Hưng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 90 m2 265,56 triệu/m2
      - MT KD đa ngành nghề đường 30m 2 chiều thương hiệu quần áo.thuận lợi đi lại trung tâm Q1-Q3-Q10.Phú Nhuận hướng ra sân bay TSN- Chiều ngang 4.5 mét, dài...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      hẻm xe hơi 5m Đoàn Thị Điểm, P1,  phòng ngủ (3.8 x 13.5m) giảm giá còn 12,8 tỉ. contact 0932 723 *** Ms Tâm.Hàng hiếm khu hiếm nhà bán Đoàn Thị...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 59 m2 tại Phố Kỳ Đồng - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 59 m2 60,17 triệu/m2
      Nhà đẹp chính chủ cần tiền bán nhanh đường Kỳ Đồng, P. 9, Q. 3.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu có 4 PN nhà còn mới vào ở ngay.- Nhà hẻm xe hơi thông thoáng,...
      Đường Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trung Lang - 12 - Tân Bình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 43 m2 141,87 triệu/m2
      Cạnh MT Trần Mai Ninh 4,3x 10Mx 3 Tầng Sổ Vuông Hoàn Công Đủ Chỉ 6 tỉ Nhí Mô tả: - Nhà chủ xây để ở nên rất tâm huyết xây rất kiên cố, chắc chắn, gồm 2 lầu...
      Đường Trung Lang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 390 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 390 m2 141,03 triệu/m2
      TS nằm trên cung đường 30m kết nối giao lộ Cộng Hòa KD nhiều tòa nhà văn phòng,công ty..- DT đất :13x30m vuông vắn CN 390m.- Nhà vừa xây mới 5 Tầng Thang...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 81 m2 106,18 triệu/m2
      Tin đăng hôm nay : - Bán nhà chính chủ Phan Văn Trị P5 Gò Vấp - Diện tích : 4,5 x 18m - Kết cấu : Trệt 2 lầu & sân thượng.- Nhà mới cứng,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 38 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 38 m2 77,64 triệu/m2
      Bán Nhà trung tâm Q1. Hồ Hảo Hớn, P Cô Giang, Q1cách MT vài bước chân. trệt lầu 2 phòng ngủ 2 toilet.N 3,8 dài 10 DTCN 38  mét vuôngCó sân...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 74 m2 101,36 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m thông, đường Hương Lộ 2, Q. Bình Tân.+ DT: 4,1m x 18m. Xây dựng đủ, không lộ giới.+ Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng. 2PK +...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      NHÀ HIỆP BÌNH CHÁNH giá mềm- Bán nhà đường 38, Hiệp Bình Chánh. Gần chợ Hiệp Bình - DT 66.6m2 ngang 4m - Hiện trạng: trệt 2 lầu gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường Số 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 50 m2 tại Đường 38 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 50 m2 73 triệu/m2
      Quá phù hợp để mua ở Nhà 1/ ngay chợ Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.Hẻm 2.5m Cách đường 38 chỉ 2 ngôi nhà. Cách chợ chỉ 50m. Ra Phạm Văn Đồng chỉ...
      Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!