Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.165 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 80 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Hẻm 8m Kênh Tân Hóa gần đầm sen, Q. 11DT: 4x18mKết cấu: 3 lầu mớiTiện ích: hẻm dân trí, nhà vô ở ngay,gần Q. 11, đầm senGiá: 9.5 tỉ thỏa thuận mạnhliên ...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      -Mô tả:+ Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3  phòng ngủ + 2  toilet, chủ đang cho thuê 10tr/tháng+ hẻm ô tô sạch sẽ+ an ninh đảm bảo, dân trí cao+ bìa đỏ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 250 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 250 m2 4,8 triệu/m2
      Đã đến lúc bạn thực hiện ước mơ sở hữu một ngôi nhà vườn tại Đa Phước, Bình Chánh, TP. Tp HCM. Với DT rộng lớn 250 mét vuông và MT đường Tam Bữu Tự,...
      Đường Tam Bửu Tự, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 75 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 75 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà sổ sẳn, không vay, hoàn công đầy đủ Khu Đặng Thùy Trâm 5x18m, 4 tầng, 10.5 tỉ liên lạc 0901 580 *** - thông tin chính xác 100%DT: 5x20mKết cấu: 4...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt 1 lửng, 2 lầu, phòng khách, bếp, 3 PN, 4 nhà vệ sinh, sân thượng. + Sát Q1 tiện ích miễn bàn. + Hẻm trước nhà 4m, 50 m là hẻm xe ...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 68 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6 tỷ

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      CHỦ GỬI NHÀ HIỆP BÌNH CHÁNH NGAY CHỢ HIỆP BÌNH GIẢM CÒN 6 tỉ- Bán nhà gần chợ Hiệp Bình P. HBC , Thủ Đức.- Nhà 1 trệt, 2 lầu, 5 PN, 4 toilet, tum & sân...
      Đường Số 36, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 114 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 114 m2 135,97 triệu/m2
      MS33- Góc 3 MT Ngay Đường 3/2 - DT: 6x19m XD 4 Tầng - giá: 18 tỉ Chốt Bán 15.5 tỉ Trong T11/23 thỏa thuận cho khách thiện chí- Khu an ninh - Đường trước...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thân Nhân Trung - Tân Bình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      SẴN DÒNG TIỀN 25tr/THÁNG GIÁ CHỈ 4.9 tỉNhà thuộc khu phân lô, hẻm nhựa xe tải tránh, vỉa hè, KD online, Nằm trên trục đường đối diện E.Town. Thuận tiện...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 64 m2 206,25 triệu/m2
      Siêu phẩm trong siêu phẩm với thiết kế tổng quan cực kỳ ấn tượng.Giá: 13,2 tỉ TL.Vị trí: Phạm Văn Chiêu - P. 14 - Gò Vấp - Tp HCM.Hướng: hướng Tây ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Xuân Trường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m , giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 112 m2 121,43 triệu/m2
      - DT: 8x14m gồm 1 trệt 3 lầu mái BTCT rất kiên cố.---------------------- Vị trí: Hẻm nhựa đường Nguyễn Hữu Tiến, cách trường Đại học Công Thương 200m,...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 49 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 49 m2 71,43 triệu/m2
      Mô tả:- Trệt lầu đúc btct chắc chắn 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh, bếp, pk, logia rộng rãi thoải mái.- Hễm hơi thông tùm lum, sạch sẽ an ninh...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 43 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 15 - Bình Thạnh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 43 m2 153,49 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ôtô quay đầu. DT 43m2 Phan Chu Trinh (gần chợ Bà Chiểu)Nở hậu giá 6.6 tỉ (thỏa thuận)Giá cực tốt giảm 6.6 tỉ cho siêu phẩm gần chợ Bà Chiểu=...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Đăng Giảng - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 53 m2 137,74 triệu/m2
      Ngay trường trung học Nguyễn Trãi Đường Số 18 - Phạm Đăng Giảng nhà như mới 4 tầng chính chủ tự xây nội thất xịn xò xem nhà là thích ngay 53m2 nhỉnh 7...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 109 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 109 m2 201,84 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT hẻm nhựa đẹp nhất Sư Vạn Hạnh, P. 12, Q. 10.DT: 7,3 x18m vuông vắn k lỗi phong thủy CN 109 mét vuông.Vị trí góc 2 MT Thoáng đẹp đang...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 63 m2 tại Đường 6 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 63 m2 67,47 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 6, khu phố 17, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.DT: 63,2 mét vuông.DT sàn: 46,3 mét vuông (nhà c4).Giá: 4,250 tỉ.Hẻm 4m.KDC văn minh,...
      Đường 6, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      CHỈ CÓ 8.5 tỉ - 51,3 mét vuông - HẺM 6M THẠCH LAM - nội thất xịn xò - NHÀ VAO Ở NGAY.TP-6-10T-61Mô tả : - DT : 4.5 x12 - Kết cấu: 1trệt 3 lầu sân...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Hữu Hoàng Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 59 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 59 m2 53,56 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - NGANG BỀ THẾ - ĐƯỜNG oto - ĐANG CHO THUÊ 28tr/THÁNGMô tả:+ Đường Vườn Lài - P. Tân Thành - Tân Phú + DT: Ngang 6,5m x dài 9,2m + giá: 3 tỉ 160...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 54 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 54 m2 43,52 triệu/m2
      Bán nhà Thủ Đức đường số 8 P. Hiệp Bình Phước. Từ đường Hiệp Bình quẹo vào.Gần chợ, trường cấp 1,2,3, KDC sầm uất.DT: 4,5m x 12m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu +...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!