Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.165 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 47 m2 tại Đường Tân Thành - 12 - Quận 5, giá 6 tỷ

      6 tỷ 47 m2 127,66 triệu/m2
      Khu hiếm nhà bán - nhà mới, đẹp, chắc chắn.Mô tả:+ Nhà xây mới 47m2: Gồm sân và nhà.+ Nhà lô góc 2 mặt thoáng, 1 trệt, 1 lầu, Phòng khách, bếp, 2 phòng...
      Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 55 m2 94,55 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí trung tâm P. 7 Phú Nhuận, giáp khu Đường Hoa, Phan Xích Long, Đ. Nhiêu Tứ.+ DT công nhận đủ 55 mét vuông, gồm trệt 2 lầu sân thượng...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phường 4 - Quận 4, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      - DT: 45 mét vuông (3.5 x 13.6 ).- Kết cấu: Nhà 4 tầng gồm 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.- Công năng: Có 5 PN + 3 WC + gian bếp + phòng khách + sân...
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 70 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 15 - Quận 11, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 70 m2 127,15 triệu/m2
      Lý Thường Kiệt khu Lữ Gia 70 mét vuông (4,3x16,2) - 4 tầng, ô tô vào nhà Mô tả:- DT 70 mét vuông ngang 4.3m dái 16.2m, sổ vuông đẹp không...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 150 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 150 m2 116,67 triệu/m2
      hotel 4 TẦNG MT NGANG 8M- Tân Quý 150 mét vuông - 4 lầu - DT : 8m x 18m - Giá 17.5 tỉ P. Tân Quý Q. Tân Phú # hotel MT đường có vỉa hè 16m,...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m , giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 55 m2 117,28 triệu/m2
      + oto Đỗ Tận Cổng - Vị trí đẹp - Khu Vực Thoáng Mát - Không Khí Trong Lành .MT 4m hậu 8m , dài 10m Công Nhận Đủ 55 mét vuông . + Công Năng Đầy Đủ -...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đường 27 - Quận 9, giá 9 tỷ

      9 tỷ 97 m2 92,79 triệu/m2
      Hiện trạng: 1 trệt 4 lầu.Gồm 14  phòng ngủ + 15  toilet.Nhà chủ tự xây dựng thiết kế nên rất đẹp và kiên cố.Đồ dùng toàn nội thất xịn xò Nhập...
      Đường 27, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 58 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      58m² - 3 TẦNG BTCT - TẶNG NỘI THẤT - AN NINH - CHỈ 6 tỉMô tả Kết cấu: trệt 2 lầu có sân thượng. (Tặng nội thất) Gồm: 3 PN, 4 tolet, phòng khách, bếp, đầy đủ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 80 m2 73,5 triệu/m2
      + Vị trí : Hương Lộ 2 - Bình Trị Đông , gần Lê Văn Quới Tân Hòa Đông , ngã 4 Bốn Xã ...+ DT : 4 x20m+ Kết cấu : Nhà 1trệt 3lầu, 4 PN đẹp+ SHR, hoàn công...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - Quận 8, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 50 m2 67 triệu/m2
      - Nhà 1/ Phạm Thế Hiển P. 6 Q. 8. Cách cầu Chà Và, cầu Nguyễn Tri Phương 1 kilomet (qua Q. 5 tầm 5 ph).- DT: 4m * 12m. (DT đất: 50m2) Vuông đẹp, sổ ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 70 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 70 m2 221,43 triệu/m2
      Chủ bán nhà Đoàn Thị Điểm, P1, Phú Nhuận với giá ưu đãi 15.5 tỉ.Nằm trong khu Đoàn Thị Điểm - Phan Xích Long - Phố ẩm thực đẳng cấp, rất ít nhà đang...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 10,75 tỷ

      10.75 tỷ 82 m2 131,1 triệu/m2
      Xuất cảnh, cần bán nhà diện tích xây dựng 4.5 x 19m, Nằm trong khu đường Nguyễn Hồng Đào, Bàu Cát, Tân Bình, gần MT đường. Nhà mới đẹp 96 phần ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Victory Real | Trung Tâm Giao Dịch Bđs Tân Bình Hơn 1 năm trước

      Bán nhà shr 5 tầng tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 0 m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.đc: Một trong những con đường...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 137 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Lan - Củ Chi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 137 m2 10,22 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê sinh sống, cần bán gấp dãy trọ 5 phòng đường Nguyễn Thị Lắng, xã tân phú trung, huyện Củ Chi.DT 137 m2 (5x27m) gồm 1 kiot phía trước...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 176 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính, giá 40 tỷ

      40 tỷ 176 m2 227,28 triệu/m2
      căn biệt thự sang đẹp DT lớn đường Nguyễn Đình Chính Q.  phòng ngủ, chỉ có 1 sp duy nhất trong khu vực. Khu compoud nội bộ chỉ có 10 căn biệt ...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 56 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 56 m2 77,68 triệu/m2
      căn nhà phố hẻm 418/53 đường Lê Văn Quới, P. bình Hưng hoà A. DT: 4*14,5 m. ( lộ giới không cắt , xây dựng đủ)trệt, lửng , 2 PN,đường rộng 7 m.vi trí...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Hậu Giang - 6 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      + Hiện trạng nhà mới, không cần sơn sửa dọn vào ở đc ngay: Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 bếp, 1 phòng khách, sân thượng, logia.+ Khu...
      Đường Hậu Giang, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 56 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán nhà Ngô Gia Tư, Q. 10, 4.2x16, sát MT, chỉ 5 tỉ hơn Mô tả:+ DT: 4.2x16, nhà 2 mặt thoáng, 3 tầng cũ tiện xây mới + Hẻm thông thoáng an ninh, gần nhiêu...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!