Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.165 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng 3 tầng, 162 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phan Kế Bính - Đa Kao - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 162 m2 259,26 triệu/m2
      * Khu sang trọng, cực kì khan hiếm nhà bán - chỉ còn một căn duy nhất!- DT: 9x18m (162 mét vuông) vuông vắn.- 3 tầng kiên cố chắc chắn, phù hợp ở...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 64 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      Nhà chính chủ chuyển chổ ở cần bán ngay- Khu ViP Tân Sơn Nhì- Dt: 4x16 vuông vắn xd đủ- Nhà 4 tấm mới, NTCC- Hướng: Đông Tứ Trạch- Sổ riêng công chứng...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 72 m2 179,17 triệu/m2
      + Kết cấu 2 tầng BTCT sạch đẹp, giấy phép xây 3 lầu + ST.+ sổ hồng riêng công chứng ngay trong ngày.+ Chính chủ ở lâu năm.+ Dưới trệt phòng khách +...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, giá 2,14 tỷ

      2.14 tỷ 55 m2 38,91 triệu/m2
      + Vị trí: Cách MT đường Lạc Long Quân chỉ 50m. 5 ph qua Q. 6, 7 ph đến Tân Phú, 9 ph tới Q. 10.+ Kết cấu: Ngang 5m dài 11m (55 mét vuông). Nhà đúc 1...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 58 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 58 m2 125 triệu/m2
      NGỘP BANK - GIẢM MẠNH 1.5 tỉ bán ngay- NHÀ 4 tầng hẻm 351 QL 13, kế bên cổng Nguyễn Thị Nhung - VẠN PHÚC CITY.- Có 2 công viên nội khu sát bên nhà.- DT: 4x...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Đường trước nhà 6m thông thoáng.Xung quanh cây xanh thoáng mát.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.DT 50m2 (sàn 180m2) hoàn công đầy đủ.SHR, công chứng ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 0 m2
      * DT khủng, hơn 230m2 - không có căn so sánh trong tầm giá!* Vị trí đắc địa, dân trí, văn minh, lịch sự - DT : 238,1m2 - Hiện trạng : 3 tầng, có 22 phòng...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      BĐS dòng tiền cho các NĐT.- Bán nhà đường Nguyễn Thái Sơn, P.5, Gò Vấp, vị trí ngay sát cổng đại học Văn Lang.- căn hộ góc, dt 6x10m, công nhận 59m, nhà...
      Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Hùynh Văn Nghệ P. 15, Tân Bình.- DT: 4 x 16,2m.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh, 1 sân thượng, phòng thờ, ân để...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 42 m2 tại Đường Tôn Thất Hiệp - 13 - Quận 11, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 42 m2 147,62 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP SÁT VÁCH Q. 10 - KHU FLEMINGTON LÊ ĐẠI HÀNH - HẺM 3M SÁT MT ĐƯỜNG - 48 mét vuông 5 TẦNG+ Vị trí Q. 11 - Đối diện Flemington Lê Đại Hành. KDC...
      Đường Tôn Thất Hiệp, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 3 - Bình Thạnh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 48 m2 60,42 triệu/m2
      CẦN BÁN TRONG THÁNG - GIÁ HẠ NHIỆT 2TỶ9 - NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH - TẶNG TOÀN BỘ nội thất xịn xòMô tả:+ Đường Đinh Tiên Hoàng - P. 3 - Bình Thạnh+ DT:...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 6 tỷ

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      Giảm còn 6 tỉ, giá cũ 7,5 tỉNhà gần chợ Hiệp Bình P. Hiệp Bình Chánh, Thủ ĐứcNhà 1 trệt, 3 lầu, 5 PN, 5vs, tum sân thượng trước sau. Nhà này có thể khai...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 63 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 63 m2 204,77 triệu/m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy (xem nhà và sổ trực tiếp). Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm.Vị trí: Cách MT Lê Văn Sỹ chỉ 100m. oto để trong nhà.-...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 66 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Đường trước nhà 6,5m thông thoáng.Xung quanh cây xanh thoáng mát.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.DT 66m2 (sàn 198m2) hoàn công đầy đủ.sổ hồng, công ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 10 tỷ

      10 tỷ 76 m2 131,58 triệu/m2
      Nhanh Tay mua lẹ nhà cực đẹp giá rẻ chính chủ cần bán ngay - dòng tiền 30 tr/thángĐã hạ 2 lần còn 10 tỉ, + Vị trí: Giáp Nơ Trang Long, Phan Văn Trị, trung...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh nhà có ô tô vào nhà, 5 tầng (giấy phép XD), khu vực ngay nút giao Bình Giã, Nguyễn Hồng Đào, Trường Chinh, Trung Tâm Hành...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 64 m2 265,63 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.gọi ngay: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 2m tại Đường Mai Văn Vĩnh - Tân Quy - Quận 7, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 29 m2 72,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà vừa xây Mai Văn Vĩnh, P. Tân Quy, Q. 7.- DT: 29m2 (2,8m x 10,05m).- giá: 2tỷ090- Kết cấu: 1 lầu 1 lầu: Gồm 2 phòng ngủ...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!