Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 76 m2 263,16 triệu/m2
      Phân lô cán bộ - view công viên - vỉa hè rộng - an cư tuyệt đỉnh - vip nhất khu vực - tiện ích bạt ngàn gần Hồ Tây - gần Lotte Võ Chí Công - cuộc sống đẳng...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 80 m2 tại Phường Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      BÁN TOÀ căn hộ dịch vụ CÁT LINH. 7 TẦNG THANG MÁY- phòng cháy chữa cháy ĐẦY ĐỦ- logia CÁC PHÒNG- 17 PHÒNG STUDIOS- DÒNG TIỀN GẦN 100TR/ THÁNG- 12.9...
      Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ PHÂN LÔ- LÔ GÓC ngã 4 SỞ- ô tô VÀO NHÀ- KD- 5 TẦNG THANG MÁY- 55m² - MT 5M, CHỈ 10.8 tỉ.+ cực hiếm. Nhà phân lô ngã 4 Sở. Giá cực...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 7 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 60 m2 188,34 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, ngõ thông, 2 thoáng, trước nhà thoáng vĩnh viễn, cách phố 30m.- Nhà 7 tầng thang máy, tầng 1,2,3,4,6 thông sàn, tầng 5 2 phòng, tầng 7...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Xã Đàn - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      + Bán nhà ngõ phố Xã Đàn, Đống Đa, TP Hà Nội.+ Nhà chủ vừa xây để ở đc vài năm, xây để ở rất tâm huyết.+ Nhà mặt ngõ KD.+ DT: 40 mét vuông x 5...
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      - Nhà xây chắc chắn, thiết kế hiện đại 6 tầng rộng rãi thoáng mát. Nằm trong khu phân lô quân đội, xe oto ra vào dễ dàng, dân trí cao, an ninh đảm bảo...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Hiếm nhất khu vực - khu phân lô Đặng Thùy Trâm - oto tránh - vỉa hè - 60m - MT : 5m - view sân chơi rộng thoáng - cả khu vực không có căn thứ 2.+ DT :...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 60 m2 tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 60 m2 180 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà dòng tiền đường Cầu giấy với 8 phòng khép kín cho thuê nội thất đầy đủ, gần các trường đại học lớn đại họcQG, đại học sư phạm...DT...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 20 tỷ

      20 tỷ 52 m2 384,62 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - MẶT PHỐ NGUYỄN TRÃI Thanh Xuân - KD SẦM UẤT - MT ĐẸP -SỔ HOA HẬUMô tả:- Hiện nhà 2 tầng cũ, chủ nhiều nhà nên bán bớt cho con. - Vị trí giao...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 50 m2 79,8 triệu/m2
      Chính chủ bán đất phố Bùi Xương Trạch.DT 50Mx4 TầngVị trí: Ngõ nông, gần nhà văn hóa, gần oto, gần Đầm Hồng và đường 2.5.Ngõ thông, lô góc thoáng sángTrên...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 47 m2 120,22 triệu/m2
      ngôi nhà phố Thịnh Quang, Đống Đa, DT 47m2, 4 tầng, MT 3.5m, Giá 5.65 tỉ - Nhà đẹp vừa xây ở ngay, 4 tầng 4 ngủ, ngõ tương đối rộng hơn 2m, trung tâm...
      Đường Thịnh Quang, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyên Hồng - Ba Đình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 95 m2 336,85 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhanh nhà rất đẹp tại phố Nguyên Hồng - Ba Đình - Nhà có vị trí đẹp nhất phố Nguyên Hồng-Ngõ rông thênh thang 3 oto tránh nhau - Vỉa hè...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 60 m2 243,34 triệu/m2
      NGUYỄN KHANG - MỘT NHÀ RA PHỐ - NGÕ THÔNG - 7 TẦNG THANG MÁY - 6 NỔI 1 HẦM - KD VĂN PHÒNG - oto 7 CHỖ ĐỖ 2 CÁI TRONG NHÀ - Vị trí nhà cực đẹp, cách mặt phố...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 32 m2 120,32 triệu/m2
      căn nhà phố Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân, DT 32m2, 5 tầng, MT 4.8m, Giá 3.85 tỉ- Nhà đẹp đầy đủ nội thất long lanh, ngõ thoáng, ba gác đua, tiên ích, sổ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc 45 m, 4 tầng , MT 3, 3 m, TRUNG TÂM BA ĐÌNH - 30M RA oto - GIÁ ĐẦU TƯ - CHỦ THIỆN TRÍ BÁN + Vị trí đắc địa, giá rẻ chưa đến 100 tr/1m, chủ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại lộ Thăng Long, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      Thông tin Thật 100 phần trăm Ảnh thiết kế mẫu đúng như hiện trạng căn nhà Tiện ích:Nhà đẹp phân Lô vỉa hè nhà để xe oto đường trước...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 2 m2, mặt tiền 24m, hướng Tây - Nam tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2 m2 2500 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ bán nhà vườn. DT 2000m2. Có 100m thổ cư xây dựng nhà cửa còn lại đất trồng cây lâu năm. Đất có sẵn nhà, khuôn viên ao vườn sẵn ở. Phù hợp...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 42 m2 tại Đường Tứ Liên - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 42 m2 190,48 triệu/m2
      - Khu vực với nhiều dự án lớn, cầu Tứ Liên, TP ven sông Hồng. - NHÀ MỚI COONG - garage - THANG MÁY - TẦNG 8 VIEW HỒ TÂY.+ Mô tả.- Tầng 1: garage.- Tầng 2:...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!