Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà shr 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      CẦN BÁN block DỊCH VỤ, CCMN DÒNG TIỀN TẠI MẶT NGÕ NGUYỄN KHANG THÔNG HOA BẰNG, CẦU GIẤY. DT 86M, 6 TẦNG THANG MÁY, MT RỘNG. ÔTÔ ĐỖ CỔNG. * 3 MẶT THOÁNG VĨNH...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 45 m2 114,45 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP , oto ĐỖ CỬA, KD NHỎNGÕ THÔNG TỪ NGUYỄN CHÍNH , TÂN MAI+ DT 45 mét vuông xây mới 5 tầng kiến trúc hiện đại+ Thiết kế mỗi tầng 1 phòng rộng WC ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phường Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Gấp chỉ 9.5 tỉ sở hữu ngay nhà sát mặt phố Vân hồ, 60m 3 Tầng MT phong thủy 5m hai bà Trưng: hotline 0915 222 ***cường nhà mặt tiền)Mô tả: Nhà vị trí cực ...
      Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 30 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Siêu phẩm Kim Ngưu - lô góc - 5 tầng kiên cố - đầy đủ nội thất - đủ công năng - tiện ích bạt ngàn.Mô tả:+ Vị trí: Đẹp, rất gần phố, 2 ph xe máy ra phố....
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 30 m2 148,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà Cầu Am 30m, 5 tầng,MT 3.7m 4.45tỷ👉Tầng 1: Phòng khách bếp WC khép kín👉Tầng 2,3,4 : Mỗi tầng 1 PN rộng WC khép kín ( tổng 3 ngủ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 29 m2 127,25 triệu/m2
      DT: 29m2 - 5tầng - MT: 3,9m - giá chào 3,69 tỉ.- Vị trí độc tôn không có căn thứ 2 so với tầm tiền giữa trung tâm Đống Đa, tiện ích không thiếu gì, giao...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      Siêu phẩm Đống Đa - gần phố KD - ngõ cực rộng - dân xây, 3 ngủ đủ công năng - mới đẹp ở luôn, dân trí cao.DT: 30m2 - 5T - MT: 3,9m - giá 4,1 tỉ thỏa thuận...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 53 m2 tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 53 m2 75,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐÔNG NGẠC - 2 MẶT NGÕ 2 MT - ô tô ĐỖ CỬA - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦDT 53m2, 4 tầng, chỉ nhỉnh 4 tỉ.+ Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q. Bắc...
      Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 71 m2 123,24 triệu/m2
      _ nhà nằm ngay mặt ngõ thông , phố giao với Tam Trinh ,oto lùi vào tận cửa _ nhà cách mặt phố lĩnh nam ~ 50 m , đối diện là tòa căn hộ chung cư horizen...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thổ Quan, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 43 m2 97,68 triệu/m2
      Gấp! Giá nào cũng bán - nhà đẹp trung tâm Đống Đa - dân xây KCBT - sổ nở hậu hút lộc.DT: 43m2 - 4 tầng - mt: 4,4m - giá chỉ 4,2 tỉ còn thỏa thuận.- Chủ cần...
      Ngõ Thổ Quan, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 50 m2 135 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. THANH XUÂN - THANG MÁY - THIẾT BỊ ĐẲNG CẤP 3 SAO - KHU PHÂN LÔ -GẦN oto ĐỖ.- Vị trí: Nhà nằm cách mặt phố 50m , tiếp giáp với phố Hoàng Văn Thái...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
      P
      Trang Linh (bđs Nhà Phố) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 50 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 50 m2 266 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Vạn Phúc Hà Đông 7 tầng thang máy thông sàn KD đẳng cấp 13,3 tỉ.Vị trí đắc địa nằm ngay trục đường đôi, thuộc gần khu nhà phố thương mại...
      Đường Lưu Quang Vũ, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 45 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      Chỉ Nhỉnh 1.5 tỉ ! Cần bán nền đất 45m2 tại Xóm 4 Hải Bối. - DT 45m2 .- Cách trục chính giữa làng chỉ 10m, mặt ngõ to, ô tô vào tận đất.- Cách trường mần...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m , giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 53 m2 298,12 triệu/m2
      Hiếm! Phân lô cán bộ - Thông Phong - Tôn Đức Thắng - Đống Đa - ngõ oto tránh, vỉa hè - dân trí cao - ở sướng.DT: 53m2 - 5T - MT: 4m - giá chào 15,8 tỉ.Mô...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 67 m2 265,68 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngay nhà vị trí phố Hoàng Cầu, Võ Văn Dũng, Trần Quang Diệu, Q. Đống Đa.- DT 67m x 5 tầng x MT rộng 5.5m. Thông số vàng đẹp lý tưởng....
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 35 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Nhà đẹp vừa xây, giá hợp lý nhất khu vực Long Biên. Gần trường cấp 1,2,3, gần hồ điều hoà, View đẹp.DTSD từ 30 đến 35m. 6 tầng, oto tránh cách 10m.4 ngủ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 31 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 31 m2 98,39 triệu/m2
      Giá: 3,050 tỉ có ngay siêu phẩm nhà 5 tầng tại Lai Xá phun nội thất - Nhiều tiện ích sát ĐH Thành Đô, cư dân đông đúc, cách chợ hơn 100m, gần đường 32 -...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà Thạch Bàn căn hộ góc 2 mặt ngõ 60 mét vuông x 6 tầng x 4 m MT, thang máy, ngõ thông oto 7 chỗ vào nhàĐường Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Long Biên,...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!