Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 65 m2 81,54 triệu/m2
      + Hiện trạng nhà c4 chủ mới về xây block căn hộ căn hộ dịch vụ hoặc CCMN như ảnh mẫu.+ Ngõ to như mặt phố 2 mặt thoáng trước sau, chỉ 40m ra mặt phố...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Nam Từ Liêm, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 51 m2 147,06 triệu/m2
      TÒA CCMN CAO CẤP MỚI khôngONG TẠI Q. NAM TỪ LIÊM - 5 TẦNG 9 PHÒNG đầy đủ nội thất CAO CẤP - THU SẤP 50 tr/THÁNGMô tả:,+ Vị trí trung tâm Q. Nam Từ Liêm,...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      Bán nhà mỹ đình DT 34 m thực tế 45m 5 tầng giá 4,8 tỉNHÀ ĐẸP, Ở NGAY, KD DÒNG TIỀN TUYỆT VỜI, HIỆN CHỦ ĐANG CHO THUÊ.+ Thiết kế : - Tầng 1: Để xe, bếp +...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 65 m2 243,08 triệu/m2
      Cần bán tòa 7 tầng thang máy vừa xây kính khôngong, quá đỉnh để làm văn phòng công ty, để ở, giá đầu tư+ Nhà có vị trí tọa lạc tại khu phân lô cán bộ của...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 54 m2 140,75 triệu/m2
      oto 7 CHỖ ĐỖ CỬA - 10M RA oto TRÁNH - VÀI BƯỚC RA SVĐ MỸ ĐÌNH - GIÁ SIÊU RẺ Vị trí cực đẹp, khu dân trí cao, ngay phía sau cục thi hành án TP., Tiện ích số...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Mỗ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      - Bán nhà Lô góc Đại Mỗ cạnh ngã tư Vạn phúc -LÔ GÓC THOÁNG SÁNG - NHÀ ĐẸP đầy đủ nội thất - ĐÓN TẾT - Ngõ xe 5 tạ thoải mái - 3 bước ra mặt phố KD ĐT...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 60 m2 193,34 triệu/m2
      ngôi nhà có DT 60m2, MT 4,5m oto vào nhà. Nhà đc trang bị nội thất luxury và sang trọng. Thiết kế mỗi tầng hai phòng thoáng trước sau. 5 PN thoải mái và...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 59 m2 132,21 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà tại phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 59 mét vuông, phân lô, thoáng trước sau, ngõ oto phi vèo vèo, siêu hiếm.- - Vị trí...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 44 m2 156,82 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Khang, trung tâm Cầu Giấy, oto đỗ cách nhà 20m, cho thuê dòng tiền siêu đỉnh- Vị trí siêu đẹp gần công viên yên hòa, công viên cầu giấy,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 47 m2 tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 47 m2 276,6 triệu/m2
      PHÂN LÔ - VỈA HÈ RỘNG - ô tô TRÁNH CHẠY QUANH NHÀ. , - Nhà nằm trong khu phân lô, vỉa hè rộng, ngõ ngách thông các ngả, ô tô tránh ra vào thoải mái, đi...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      * Cổ Nhuế ngày càng trở thành vị trí hot tại Thủ đô Hà Nội. Với hạ tầng giao thông tốt (điện, đường, trường, trạm đầy đủ). Đi sân bay Nội Bài và vào...
      Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Tiến - Nam Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà 30 mét vuông x 5 tầng, chỉ việc về ở, cách đường Quang Tiến 50m, oto đỗ cửa,ngõ thông, giá 3.6tỉ, hotline: 0865 137 ***.DT: 30 mét ...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 52 m2 317,31 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ, ngôi nhà phố Trần Quang Diệu - Đống Đa 52 mét vuông - 7T - MT 4.2m - thang máy, ô tô tránh, KD 16,5 tỉ 0915 803 ***.+ Hạ sốc 5 tỉ, cần...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 50 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ LÁNG HẠ- 7 TẦNG THANG MÁY- garage ô tô- KD- 50m². NHỈNH 11 tỉ.+ cực hiếm. Nhà phân lô phố VIP Láng Hạ. 7 tầng thang máy, 2 thoáng, ở...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 33 m2 178,79 triệu/m2
      DT 33/36T2, MT 3.5m, xây dựng 5 tầng Gia chủ tâm huyết làm nội thất xịn sò tặng lại cho người mua. Khách chỉ việc về ở. ngõ tương đối rộng thoáng ô tô...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 65 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      LÔ GÓC, MẶT NGÕ THÔNG KD, Kim NgưuKhu vực giáp phố đi lại rất thuận tiện thương mạiCác trường đại học và chợ siêu thị lớn ngập trànVới cũng đường chính...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 22 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 22 m2 99,1 triệu/m2
      Thanh Xuân như 1 tách tràKhông nhanh đi chốt hết à Thanh Xuân !!! Siêu phẩm tuyệt đẹp Phố Q. Bạch Mai _ gần Chợ MơĐT 18M/ 4 TẦNG/ MT 3.2M/ bìa đỏ CHÍNH...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 0 m2
      - Vị trí cực đẹp, ngõ thông oto tránh, vỉa hè, KD có hầm để xe.- Nhà BTCT tầng 2 khách và bếp, tầng 3,4 mỗi tầng 2 phòng, thích hợp làm VP hoặc ở....- Sổ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!