Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 42 m2 357,15 triệu/m2
      Trần Quang Diệu - Đống Đa - Thủ đô Hà NộiDT 42m - 5 tầng - MT 4,6mHIẾM VIP NHẤT ĐỐNG ĐA - 4,5 TẦNG CHỦ TỰ XÂY CỰC KIÊN CỐ - oto TRÁNH - VỈA HÈ SÁT CÔNG...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Phố Nhân Hòa - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      + Vị trí Trung Tâm Q. Thanh Xuân giao thông thuận lợi di chuyển các tuyến phố , Quan Nhân , Vũ Trọng Phụng, Hoàng Đạo thành , Nguỵ Như K om Tum ,.....+ Khu...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      🏙 NHÀ MỚI - VỊ TRÍ TUYỆT ĐẸP - TRUNG TÂM N NGỌC THỤY - TIỆN ÍCH - oto TRÁNH 15M - 36M - 3 tỉ- MUA NGAY liên hệ ngay MR HUY 0934 783 ***📝 Mô tả:- Vị trí...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      💥 PHÂN LÔ QĐ HOÀNG VĂN THÁI - NGÕ NÔNG THẲNG TẮP - ÔTÔ 5 TẠ ĐỖ CỬA - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - KHU DÂN TRÍ CAO - AN NINH CỰC TỐT♦️DT: 70M - 4T - MT: 4,8M -...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Giá: 3,2 tỉ có ngay nhà 4 tầng lô góc 2 mặt thoáng tại Di Trạch, Hoài Đức, thành phố Hà Nội chủ cần tiền bán nhanh trong 1 tuần - Dt: 48,3m - Ngõ thông,...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      + Nhà bán nằm trên ngõ Phố Nguyễn Sơn, P. Bồ Đề, Long Biên, TP Hà Nội. Nhà rất gần Trung tâm văn hòa hàng không, Đoàn bay, gần Trường chuẩn quốc gia cấp 1...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 40 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Cực hot - ngôi nhà phố Hào Nam - Mặt ngõ thông, KD - 10m ôtô, sát phố - mới đẹp - tặng nội thất đầy đủ - sổ nở hậu.Bán nhà mặt ngõ phố Hào Nam...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, 47 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 47 m2 136,18 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Cổ Nhuế oto đỗ cửa gần chợ,khu vực phát triển từng ngày vài bước chân ra đường lớn DT 47m2Thiết kế 6 tầngTầng 1 để xe , khách, bếp...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 46 m2 135,87 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 155 Cầu Giấy 46m2*5 tầng, 9 phòng full đồ khoảng 50 tr/tháng, 2thoáng, 40m ra ôtô, 6.25 tỉ.+ Ngõ 155 Cầu Giấy oto tránh, nhà nằm mặt ngách...
      Ngõ 155, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xuân Đỉnh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      Lâu đài - biệt phủ xa hoa lộng lẫy..!Đẳng cấp giới thượng lưu!Thiết kế tân cổ điển - đầy đủ nội thất 5 tỉ khách thiện chí.- căn biệt thự lâu đài thiết...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 43 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 43 m2 106,98 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 211 phố Khương Trung , Q. Thanh Xuân :DT :43 mét vuông x 4 tầngMT : 4.3m- ngõ 211 oto tránh thông đi các ngả: Vương Thừa Vũ, Hoàng Văn...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      - BÁN NHÀ ĐẸP LÊ QUANG ĐẠO TỪ LIÊM- Ở NGAY CHẤT LƯỢNG LÔ GÓC THOÁNG - GẦN oto DÂN TRÍ CAO PHÁT TRIỂN MẠNH GIÁ NHỈNH 3 tỉ. DT 30/38 * 4 tầng MT 4,6 Cách...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 7 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 44 m2 213,64 triệu/m2
      - Bán nhà Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, oto đỗ cửa, phân lô, thang máy, 44m nhỉnh 9 tỉ.- Vị trí siêu vip ngõ thông Nguyễn Khánh Toàn, Bưởi, Ngoại giao đoàn,...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Ngân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Nhà đẹp Hoàng Ngân phân loto vào nhà, đường trước nhà oto tránh.DT. 60m2 x 5 tầng, MT 5m.Thiết kế: + Tầng 1: Phòng khách, bếp,  toilet.+ Tầng 2,3: Mỗi...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 35 m2 74,29 triệu/m2
      Bán nhà DT 35m2 xây 5 tầng xây mới thuộc Lai Xá, Kim Chung, QL 32. giá 2,6 tỉ. contact 0988 192 ***- Vị trí nhà giáp với QL 32, cạnh với ĐH Thành Đô cách...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 39 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 39 m2 89,75 triệu/m2
      Bán nhà cạnh vin Smart City -Tây Mỗ -Nam Từ Liêm 39m2*4T. Ngõ thông, hè thoáng, Ôtô đỗ cửa- DTSD: 39m2- Đường trước nhà: 3,1m* Thiết kế: 4 tầng hiện đại+...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng, 50 m2 tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 50 m2 238 triệu/m2
      BÁN NHÀ RIÊNG khu đô thị VĂN KHÊ, 50 mét vuông, 7T, THANG MÁY VỊ TRÍ KD * Vị trí liên kế khu đô thị Văn Khê, ngay chân tòa CC The Pride, Tố...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 40 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 40 m2 51,25 triệu/m2
      Thọ Am 40 Đất 3.5 2.05 tỉ. Đất Thanh Trì. Bùm Bùm ĐẤT TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI oto 4 CHỖ VÀO ĐẤT. KÍNH MỜI KHÁCH ĐẦU TƯ. GẦN ngã 3 oto DỪNG ĐỖ QUAY ĐẦU THOẢI...
      Đường Thọ Am, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!