Thông tin mô tả
Bán nhà
Chủ cần
+ Nhà ngay trung tâm, tiện ích không thiếu thứ gì, nhà tổng 6
+ Nhà vị trí đẹp,
+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, gần
+
+ Giá hơn 6
Quý khách quan tâm
Giá: 6,96 Tỷ
Diện tích: 50 m2
Giá/m2: 139,2 Triệu/m2
944046
Mua bán
Bán nhà
Chủ cần
+ Nhà vị trí đẹp,
+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, gần
+
+ Giá hơn 6
Quý khách quan tâm
Nguyễn Đức Cầu
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2