Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 34 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 34 m2 86,77 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 34 mét vuông*5T tại Phương Canh, Gần chợ Canh oto đỗ cửa. Về ở ngay đủ nội thất giá 2,95 tỉ 0988 192 ***- DT: 34 mét ...
      Đường 70A, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 36 tỷ

      36 tỷ 95 m2 378,95 triệu/m2
      TÒA VĂN PHÒNG CỰC ĐẸP, LÔ GÓC 2 THOÁNG, THANG MÁY, VỈA HÈ HAI BÊN, oto ĐỖ CỬA.+ Ngõ 603 Lạc Long Quân thông Võ Chí Công là con ngõ đẹp như phố , tòa nhà nằm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 60 m2 249,84 triệu/m2
      Cần bán nhà Nguyễn Khang – Cầu Giấy – 60mx7 tầng, nhà mới, thang máy, oto, KD. Giá 14.99 tỉ.Phố Nguyễn Khang – Cầu Giấy gần các tuyến phố lớn: Trần Duy...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 41 m2 tại Phố Phương Mai - Kim Liên - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang nhà rộng hơn bên Vim Home nay cần chuyển nhượng lại ngôi nhà mặt ngõ Phương Mai.Nhà gần mặt ngõ oto 20m cách đường oto tránh gần...
      Phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 102 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 102 m2 254,91 triệu/m2
      Nhà cực hiếm ngõ 208 Đội Cấn - Ngõ 2 oto tránh - DT 102m2 7 tầng - MT 5.1m - giá 26 tỉ.- Siêu phẩm Ba Đình, nhà thiết kế siêu đẹp.- Thiết kế:+ Tầng 1:...
      Ngõ 208, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 118 m2 tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 118 m2 330,51 triệu/m2
      LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG, nhà để xe ÔTÔ, THANG MÁY SỊN SÒ MÔ TẢ:+ Vị trí cực đẹp, chỉ 1 nhà ra mặt phố Thái Hà, khu vực sầm uất nhất phố, nơi tập trung nhiều...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Kiêu Kỵ - Gia Lâm, giá 6 tỷ

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      Gia đình có việc cần tiền gấp, cần bán gấp ngôi nhà nằm tại thôn Trung Dương, xã Kiêu Kỵ:+ DT: 125m2+ MT = mặt hậu: 5m+ Hướng: Nam+ pháp lí: bìa đỏ...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà gần oto, mới đẹp, MT rộng 5Tx45m2, ở luôn Lê Văn Lương, Cầu Giấy. Giá hơn 6 tỉ. Vị trí nhà rất tiện đi từ Các Phố Hoàng Ngân Nguyễn Ngọc Vũ Lê Văn...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 56 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 56 m2 253,58 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng trên mặt ngõ phân lô Thái Hà rộng 56m2 MT 5m, ngõ thông rất rộng, quy hoạch ổn định, oto dừng đỗ, trả hàng thoải mái.- Đang cho thuê KD...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 260 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lạc Long Quân, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 260 m2 136,54 triệu/m2
      siêu hiếm bán miếng đất siêu đẹp, cách mặt phố Lạc Long Quân 10m, cách mặt Hồ Tây 40m, oto vào tận căn nhà phố to rộng, giá siêu đầu tư.+ Nhà có vị trí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      KD PHÂN LÔ VỈA HÈ, oto TRÁNH DỪNG ĐỖ, đường Trường Chinh, Thanh Xuân, DT 60 mét vuông, 5T, MT 4.6m, giá chỉ 7.3 tỉ, VỊ TRÍ TRUNG TÂM, AN NINH TUYỆT...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội
      L
      Nguyễn Công Tuấn Linh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 62 m2 tại Phố Yên Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 62 m2 190,33 triệu/m2
      Nguyễn Hoàng Tôn 62m 11.8 tỉ 💜💜💜💜 PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - oto CHẠY VÒNG QUANH - THÔNG SANG - XÂY 7 TẦNG THANG MÁY 💜💜💜💜Mô tả:- Vị trí mặt ngõ đẹp, QH ổn...
      đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 160 m2 tại Phường Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 75,9 tỷ

      75.91 tỷ 160 m2 474,38 triệu/m2
      chính chủ cần vốn đầu tư nên gửi bán ngôi nhà view Hồ Tây khu vực Vũ Miên. Nhà nằm trong vị trí đắc địa, view Hồ Tây lộng gió, thông sang các trục đường...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường 70 - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Bán nhà 33m2 x 5 tầng dân xây, mặt chợ, đường oto tránh nhau, KD bất chấp, chỉ 4.5 tỉ, call ngay: 0865 137 ***.DT: 33m2.MT: 3,3m.Hướng: hướng Tây ...
      Đường 70, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 75 m2 204 triệu/m2
      Bán Nhà Kiến Trúc Kiểu Pháp Phố Kim Mã giá 15,3 tỉ, 75mx4T,oto đỗThay đổi nhu cầu sử dụng nên GĐ cần bán ngay nhà mặt ngõ Kim Mã, Ba ĐìnhDTSD 75mx4 tầngMT...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 30 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 30 m2 200 triệu/m2
      Nhà vừa xây đc 2 năm, còn rất mới. Chủ tự xây tâm huyết. Chỉ cách mặt phố 10m, ngõ tương đối rộng thông ra Kim Đồng, xe 3 gác đỗ cửa, nhà có thể KD nhỏ...
      Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 32 m2 113,44 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG NGÕ THÔNG ÔTÔ ĐỖ GẦN, VỊ TRÍ NGAY SAU TÒA VICTORY VĂN PHÚ.Vị trí nằm ngay sau tòa Victory Văn Phú, ngõ thông tứ tung, gáp khu...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Văn Chương - Đống Đa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      nhà mặt tiền ngõ Văn Hương, Đống Đa, DT 40m2, 5 tầng, MT 4.4m, Giá 5.1 tỉ + Vị trí ngõ thoáng, cách mặt ngõ chính Văn Hương chưa đầy 20m. Gần trường, chợ...
      Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!