Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 8 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đường Tứ Liên - Tây Hồ, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 42 m2 190 triệu/m2
      BÁN N.Hà Tứ Liên , Tây Hồ , Nhà Mới Coong , ô tô Vào Nhà , Thang Máy , View Hồ TÂY Thoáng Mát , Vị Trí Nhà Vô Cùng Yên Tĩnh , Khu Vực Tây Sống Nhiều Hơn...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 40 tỷ

      40 tỷ 120 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà đẹp phố vip Thái Hà - Đống Đa - garage để đc 4 ô tô 7 chỗ - thang máy - thiết kế hiện đại đẹp - nội thất xịn.- DT 120m2 x 6 tầng x MT 5.6m. Giá 40 tỉ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 33 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 33 m2 96,97 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP ĐỦ CÔNG NĂNG - KHU TRUNG T M MUA Ở LUÔN* DT 33m x 4 tầng mới đẹp ở luôn* Khu trung tâm bán kính 500m tiện ích trường, chợ, khu vui chơi đầy đủ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 20 m2 124 triệu/m2
      Nhà cách Hồ Linh Quang vài bước chân, ngõ thoáng, thông sang Phố Văn Chương, đi ra Lương Sử C, thông sang Phố Văn Miếu, 100m ra Chợ và trường cấp 1,2,3,...
      Phố Khâm Thiên, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 63 m2 tại Đường Vũ Thạnh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 63 m2 253,97 triệu/m2
      Nhà lằm trong khu phân lô quân đội, an ninh tốt tuyệt đối. Ngõ trước nhà rộng oto tránh, maays chục m là ra đường Vũ Thạnh, Hào Nam, An Trạch .. giao...
      Đường Vũ Thạnh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại lộ Thăng Long, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Bán nhà 50 mét vuông x 5 tầng, đường oto tránh, lô góc, KD, cổng khu đô thị spendora, giá 5,7 tỉ, gọi ngay 0865 137 ***.DT; 50 mét vuông.MT:...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      - cần bán ngay ngôi nhà phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 56 mét vuông, phân lô, oto qua nhà, 2 thoáng, siêu hiếm.- - vị trí đắc địa, siêu hiếm,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 43 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 43 m2 151,17 triệu/m2
      Nhà phân lô Hà Kế Tấn - Thanh Xuân.DT 43m2, 5 tầng, giá hơn 6 tỉ có TL.- Vị trí cực kì đắc địa, cách mặt phố đúng 10 mét.- Ngõ thông, KD.- Thiết kế tầng 2...
      Phố Hà Kế Tấn, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Quan Nhân - Thanh Xuân – 62.5mx5 tầng, phân lô oto tránh, KD. Giá 15.55 tỉ.Phố Quan Nhân – trung tâm Q. Thanh Xuân tiếp giáp Q. Đống Đa, Cầu Giấy...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung mới, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      MỘT LẦN NỮA NHÀ MỚI KHƯƠNG TRUNG Q. THANH XUÂN LÀM MƯA GIÓ THỊ TRƯỜNG bất động sản Mô tả :Vị trí :-Nhà nằm trong ngõ thuộc phố Khương Trung Thanh Xuân ....
      Đường Khương Trung mới, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      + Vị trí sát Mặt ngõ oto 7 chỗ tránh nhau thoải mái, ,Thông từ Lê Quang Đạo sang phố Châu Văn Liêm, Đại Lộ Thăng Long, Đường đua F1.,+ Khu vực cư dân đông...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khuyến Lương - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      Xe ba gác vào tận cửa. Thoáng, an ninh đảm bảo.Chỉ vài bước chân ra đầu ngõ oto tránh. Đường Khuyến Lương đang phát triển mạnh, tiềm năng, giao thông...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 70 m2 314,29 triệu/m2
      (KD coffee) Bán nhà Ngõ 193 Trung Kính, Cầu Giấy, DT 70 mét vuông, MT5.5m. Vỉa hè rộng để 100c xe máy, oto. Giá 22 tỉ+ Bán ngôi nhà ngõ 193 Trung...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 45 m2 204,45 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG VĂN THÁI- NGÕ 69B - 38/45M - MT 3.8M - 6TẦNG - 9.2tỉ - LÔ KHU QUÂN ĐỘI, SÁT CHỢ, GẦN PHỐ, NGÕ THÔNG BA GÁC CHẠY VÒNG QUANH, oto NHỎ VÀO NHÀ,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Quang Trung - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      ô tô đỗ cua Khu Vực Dân Trí bậc nhất đống đa ạ ninh tuyệt đối các quan chức sống xung quanh cạnh vườn hoa ba bước ra hồ hoàng cầu đi dạo yên tĩnh trong...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 58 m2 144,83 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà tại phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 58 mét vuông, phân lô 2 mặt thoáng, thang máy, KD - VP, oto đỗ sát cửa, ngõ sạch sẽ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 100 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tiểu căn biệt thự sân vườn phố Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên.- Nhà ngay sát mặt phố, gần ngã 4 giao cắt Hồng Tiến, viện Tâm Anh,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 48 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 48 m2 95,84 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhà GẤP trả nợ, nhà 3 tầng,để lại hết đồ.48 mét vuông.Đông Nam.mt 3.60m.gần trường,chợ và khu vực hành chính.cách chợ Đồng...
      Dự án Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!