Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 35 m2 125,72 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền HÀO NAM - TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - NHÀ ĐẸP 2 MẶT THOÁNG - TẶNG NỘI THẤT - bìa đỏ ĐẸP CHÍNH CHỦ- NGÕ 3M oto GẦN.- DT: 35m2 x 5Tầng x MT:...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán toà nhà chung cư dịch vụ tại ngõ 20 Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy:- Nhà DT bìa đỏ 80m2, MT 5.2m, xây dựng 7 tầng thang máy.- Vị trí: Gần phố...
      Ngõ 20, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 48 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 48 m2 20,84 triệu/m2
      Cần tiền xây nhà nên bán lô đất tai Thôn Yên Hà, Hải Bối, Đông Anh.- DT 48 mét vuông .- MT 4m- Ngõ to, rộng ô tô 7 chỗ vào tận đất, Cách trục chính...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 45 m2 196,67 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Công Hoan - Ngọc Khánh - Ba Đình - Gần Đài truyền hình - ôtô - Lô góc - 45 mét vuông - 6 tầng - MT 6m - 8.85 tỉ 0394 743 ***.* Vị trí...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phố Viên - Bắc Từ Liêm, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 45 m2 92,23 triệu/m2
      Bán Nhà Dân Xây, Phố Viên, Từ Liêm 45 mét vuông, 4.15 tỉ, oto KD Đuổi Không Hết Khách.+ Vị trí: KD đuổi không hết khách, bán kính 100m là bệnh viên...
      Đường Phố Viên, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô ngõ 75 phố Vĩnh Phúc ,Phường Vĩnh Phúc,Ba Đình.Diện tích 45 mét vuông xây 5 tầng mới tinh ngõ trước...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 43 m2 98,84 triệu/m2
      Mô tả.+ DT rộng, sân vườn nhà cũ xây cực kỳ chắc chắn, khách mua có thể sửa lại vãn ở tốt hoặc đập đi xây 5 tầng thiết kế sân vườn tiểu cảnh như căn biệt ...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng tại Tương Chúc 40m2 giá 2.35 tỉ.Bán nhà 3 tầng mới tại Tương Chúc Ngũ Hiệp 40m, nhà thiết kế hiện đại khoa học, gần nhà văn hóa, cách ngoc...
      Đường Tương Chúc, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 70 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      B.Á.N NHÀ MAI DICH+DT: 70m2x6T MT4.5.có Thang Máy. Trước Nhà Đường 2.ô tô Tránh. giá:14.5 tỉ - Khu vực đông cư dân xây dựng cao tầng nhiều toà văn phòng,...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Xã Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Trung Văn, Nam Từ Liêm, 5 tầng chắc chắn nội thất đầy đủ, oto tránh, giá chỉ 4 tỉ.+ Nhà đẹp ở ngay. DTSD 200m gồm (xây dựng 40m x 5...
      Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MỸ ĐÌNH TỪ LIÊM- MẶT NGÕ THÔNG- 15M RA oto- 48M, 4 TẦNG, 5.2 tỉ CÓ BỚT.- Vị trí cực đẹp, mặt ngõ thông, ba gâc tránh. Cách đúng 15m ra mặt...
      Phố Phú Hà, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 48 m2 164,59 triệu/m2
      Nhà phân lô trong KDC văn minh Đền Lừ, Q. Hoàng Mai, chia lô đều nhau mặt đường lớn. oto vào nhà, nhà sửa lại hoặc xây mới. Khuôn đất đẹp.- Thông số: DT 38...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 33 m2 87,88 triệu/m2
      🐙 ngõ tương đối rộng GẦN oto 33 mét vuông 🐙 4 TẦNG, 4 NGỦ CHỈ 2,9 tỉ ĐA SỸ KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG 🐙🐙 Nhà dân xây, mỗi tầng 2 phòng gần chợ 🐙 Đa Sỹ,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 35 m2 162,86 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh NHÀ 5 TẦNG XÂY CỰC ĐẸP VÀ CHẮC CHẮN NGAY SÁT HỒ THẠCH BÀN+ Nhà nằm ngay sát hồ Thạch Bàn, chỉ cách vài bước chân là ra mặt hồ+ Ngõ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 31 m2 tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 31 m2 115,49 triệu/m2
      + chính chủ thiện chí bán ngôi nhà 5 tầng x 31m lô góc, vuông vức, ngõ oto, trước nhà là công viên khu căn hộ Quân Đội thoáng vĩnh viễn có thể đỗ 50 xe...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 6 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 89 m2 205,62 triệu/m2
      Bán block dịch vụ, CCMN tại trung tâm Cầu Giấy. DT 89 mét vuông, 6 tầng thang máy xây mới tinh. Gồm 20 phòng khép kín, đủ nội thất đã cho thuê kín...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 75 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 75 m2 313,34 triệu/m2
      PHÂN LÔ PHỐ VIP HOÀNG CẦU - TRẦN QUANG DIỆU - ĐỐNG ĐA - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD.+ Nhà DT 75m, 4 tầng, MT 5m. Nhà xây kiên cố chắc chắn, lên thêm tầng thoải...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 80 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      + Vị trí: Đẹp, trước nhà 6m , oto tránh, dừng, đỗ thoải mái.+ Gần trung tâm huyện, khu vực văn minh, KD, buôn bán sầm uất+ Nhà đẹp, 4 tầng, vừa ở vừa KD..+...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!