Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      - Nhà toạ lạc ở vị trí đẹp nhất phố, KD sầm uất mọi loại hình, vỉa hè rộng rãi, để xe thoải mái.- Khu vực an ninh đảm bảo, dân trí cao. Mật độ cư dân...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất 4 tầng, 43 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 43 m2
      Nhà dân xây và nhờ KTS thiết kế. 4 tầng, 3 ngủ đủ công năng.Trang thiết bị nội thất xịn sò.Thiết kế sử dụng vô cùng thuận tiện.Tầng 1: Phòng khách, bếp,...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 45 m2 142,23 triệu/m2
      MT 5.1m xây 5 tầng, DT 45 mét vuông T1/55 mét vuông T2, giá 6,4 tỉ.chính chủ thân thiện, cần bán ngay cho KH thiện chí.Nhà thuộc khu trung tâm...
      Ngõ Thịnh Hào 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp - chia lô - ô tô tránh - ngõ thông - 2 mặt thoáng - KD.Nhà dân xây dựng rất chắc chắn. Thiết kế 6 tầng hiện đại nội thất ngoại. ngõ ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 40 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      - bán ngay nhà phân lô, vỉa hè, KD, oto tránh, đường Phú Diễn: 40m2, 7 tỉ.- Vị trí đẹp, vỉa hè rộng, đường 3 oto tránh, KD sầm uất ngày đêm, gần đường Đức...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 63 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 63 m2 219,05 triệu/m2
      + DT 63 mét vuông, MT siêu rộng, lô góc thoáng sáng. Ở thích. + Nhà xây chắc chắn, mới đẹp, đủ công năng.+ Vị trí đẹp, phố Tạ Quang Bửu - khu Bách...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 9 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Thịnh - Kim Liên - Đống Đa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 105 m2 228,58 triệu/m2
      Bán nhà 9 tầng thang máy phố Thái Thịnh DT 105 m2, MT 6 m giá 24 tỉ.Nhà 9 tầng xây KCBT thiết kế hiện đại và hợp lý.Khu vực dân trí cao, an ninh đảm ...
      Phố Thái Thịnh, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường 6 - Ngọc Hòa - Chương Mỹ, giá 950 triệu

      950 triệu 42 m2 22,62 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 2 mặt thoáng.DT 42 mét vuông MT = hậu =4m.Đường trước đất rộng oto đỗ cửa.Vị trí sát cạnh khu CN Ngọc Hoà, gần BV lớn Chương Mỹ,...
      Đường 6, Xã Ngọc Hòa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 36 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà cuối Trịnh Văn Bô, 4Tx36m2, oto đỗ cửa, sát KĐT, nhiều ngủ.+ L/H: 0969 686 *** em Quân thổ cư để đi xem nhà và cọc.+ Nhà xây hiện đại, 2 thoáng...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      Chính chủ cao tuổi nhờ bán ngay để chuyển về ở gần con cháu. Giá chào rất tốt, cực thiện chí bán, có thỏa thuận.- Vị trí đỉnh, Lạc Long Quân thông Võ Chí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hàng Mã - Hoàn Kiếm, giá 26,4 tỷ

      26.4 tỷ 75 m2 352 triệu/m2
      Bán nhà Lý Nam Đế 75m2 7 tầng MT 5,4m oto, KD.contact 0528 006 ***
      Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 37 m2 tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 37 m2 102,71 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Phương, lô góc, 5T x 37m2, ngõ thông, KD nhỏ, chỉ 3x tỉ.+ L/H: 0969 686 *** em Quân để xem nhà.+ Vị trí đẹp, 2 mặt thoáng sáng, nhiều PN, vuông...
      Đường Xuân Phương, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, cả khu có duy nhất một căn 7 tầng thang máy, cách mặt phố 10m, oto dừng đỗ ngay nhà. Nhà thiết kế hiện đại phù hợp vừa ở kết hợp KD...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Xiển 35 mét vuông, 4 tầng, phân lô oto, ngõ thông, gần phố, giá 5.5 tỉ.Phân lô oto ngõ thông.Thiết kế:- Tầng 1: Để xe và bếp,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phố Cầu Am - Hà Đông, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Bán nhà phố Cầu Am, Vạn Phúc, 5 tầng, 4 ngủ giá chỉ 4,35 tỉ.Vị trí: Phố ẩm thực Cầu Am, Vạn phúc.Đường trước nhà rộng 2. Ngõ thông, di chuyển thuận tiện....
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 35 m2 75,72 triệu/m2
      Bán bán nhà dân xây lô góc - MT 6m oto đõ cổng gần chợ Đồng Dinh - Nguyễn Văn Linh - 2,65 tỉ.Gọi Nhung: 0348 689 ***.+ Nhà lô góc 2 mặt thoáng,ngõ tương ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      Bán nhà mới ngõ 44 Trần Thái Tông 36m2*5 tầng, 30m ra ô tô đỗ, tặng nội thất đầy đủ xịn 700 tr - 5.9 tỉ.Mô tả:- Nhà ở vị trí trung tâm, đi vài bước ra...
      Ngõ 44, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trịnh Đình Cửu - Định Công - cách phố 20m - 40 mét vuông x 4T - MT 5m - 2 thoáng vĩnh viễn - 4 tỉ.+ Vợ chồng tôi chuyển công tác lên...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!