Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 30 m2 111,67 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Chu Huy Mân, Phúc Đồng. Dt: 30m, giá: 3,350tỉ gần chợ, gần đg oto.Chính chủ gửi bán nhà đối diện chợ Phúc Đồng.- DT: 30m2; MT: 5m.- Đông ...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Nhà mới đẹp 5 tầng, DT 50m2 oto vào nhà tại Lê Trọng Tấn La Khê Hà Đông giá chỉ 8,3 tỉ.Vị trí: Khu DV liên kế Bờ Hội Lê Trọng Tấn Hà Đông.Phân lô, oto vào...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 46 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Phố Phùng Chí Kiên - Vị trí đẹp, giá siêu mềm, nhà lô góc 2 mặt đường to, vỉa hè, oto tránh nhau - Hiếm có.DT 46m2 từ tầng 2 trở lên DT...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 10 tầng, 225 m2 tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 63 tỷ

      63 tỷ 225 m2 280 triệu/m2
      Toà nhà toạ lạc trên phố Thái Hà, oto tải vào, trước nhà oto 7 chỗ tránh, con phố danh giá nhất Q. Đống Đa.DT siêu hiếm 225 mét vuông x 10 tầng thang...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà đất Cầu Diễn 60 mét vuông trục chính KD oto tránh.Nhà đất vuông vức đường trước nhà oto tránh MT hơn 4m sẵn nhà 4 tầng ở hoặc cho thuê.+ Khu...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 45 m2 328,89 triệu/m2
      oto tránh - phố Hoàng Cầu, ngay sau Q. uỷ Đống Đa - KD - tặng toàn bộ nội thất xịn.(*) Trần Dũng bất động sản tr Đô: 0987 881 ***Gọi & Zalo).bán ngay nhà...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 1194 Láng thông chùa Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.DT: 52/55m2 x 4 tầng x 5 PN, MT 4.1m, giá 6.5 tỉ (có thỏa ...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 34 m2 tại Đường Tả Thanh Oai - Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 34 m2 48,53 triệu/m2
      Bán nhà Tả Thanh Oai, Thanh Trì.DT 34 mét vuông xây 2 tầng.Ngõ nông, rộng, thoáng.Vị trí đẹp. Gâng chợ, trường, oto đỗ cạnh nhà.bìa đỏ chuẩn. Hỗ trợ...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 6m tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 97 m2 116,5 triệu/m2
      Nhà dân xây - lô góc - 1 nhà ra phố - 4 tầng - dòng tiền 40tr/tháng.+ Vị trí cách mặt ngõ oto 10m, trước nhà rộng rãi thoáng đãng, cách phố vài bước chân,...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Giảm kịch sàn nhỉnh 3 tỉ có ngay nhà Phương Canh - Nam Từ Liêm Gần đại học Đông Á, CĐ FPT, đối diện khu đô thị mới.- S: 30m2 x4.5T, MT: 3,5m, Hướng:...
      Đường Xuân Phương, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lương Thế Vinh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 56 m2 246,43 triệu/m2
      - Vị trí hiếm, ngõ oto tránh, có vỉa hè, gần phố, khu phân lô của các cán bộ cao cấp, an ninh dân trí cao, ở và KD văn phòng thì tuyệt vời. Sát bên trường...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 35 m2 92,86 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Kim Giang, 35 mét vuông, 4 tầng, 4 PN. Giá 3.25 tỉ.- Nhà đẹp ở luôn, xây kiên cố chắc chắn.+ Tầng 1 phòng khách, bếp.+ Tầng 2 và...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán liên kế La Khê vỉa hè, oto tránh 50m2*5T, MT 4m giá chỉ 7,5 tỉ!- Thiết kế 5 tầng như sau.- Tầng 1: Thông sàn.- Tầng 2 khách và bếp với 1 vệ sinh.- Tầng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Đội Cấn - Ba Đình, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 63 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu phân lô quân đội Ba Đình thang máy oto vào nhà giá 14.7 tỉ.Gia đình cần bán nhà khu phân lô quân đội MT rộng KD.DT 63 m2 nhà xây 6...
      Phố Linh Lang, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 45 m2 273,34 triệu/m2
      6 tầng - phân lô oto tránh - garage oto 7 chỗ - 2 mặt ngõ - dân xây - tặng nội thất đầy đủ cơ bản - 20m ra phố Trần Quốc Hoàn - trung tâm Cầu Giấy.Nhà 6...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 43 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 43 m2 102,33 triệu/m2
      Cực kì gần phố - vị trí cực đẹp - 10m oto qua - 20m ra mặt phố KD - nhà cực kì thoáng sáng - chủ tự xây ở chắc chắn.Ngõ 277 Xuân Đỉnh oto tải đi ngang...
      Ngõ 277, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      Bán nhà Pháo Đài Láng - Đống Đa - nhà 2 mặt thoáng trước sau - ngõ thông - tặng đầy đủ nội thất.DT: 48m2* 6 tầng* MT: 3,8m, giá 5,8 tỉ.- Vị trí đẹp, ngõ...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 55 m2 223,64 triệu/m2
      Phân lô vip ngõ 191 Phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng - ôtô, ngõ thông, 2 mặt ngõ, thang máy xịn.(*) Trần Dũng bất động sản tr Đô: 0987 881 ***GỌI &...
      Ngõ 191, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!