Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Đẹp như nhà 20 tỉ - an sinh xã hội đỉnh cao - nội thất tiền tỉ - phân lô bàn cờ - 2 thoáng - Tổng Cục 2 - oto tránh - hàng hiếm.Nhà thiết kế 6 tầng phải...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 8 tầng, 117 m2 tại đường Tây Hồ - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 117 m2 329,06 triệu/m2
      Duy nhất Tây Hồ! Toà căn hộ chung cư apartment - dòng tiền ổn định - nhà để xe oto - Tây Hồ lộng gió - phố Tây - giao thông thuận tiện.+ Toà nhà đep vị...
      đường Tây Hồ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây, ở ngay đón tết, nội thất vip:- Ngõ thông, thông số đẹp, DT rộng-Ngõ thông sang 8B Vũ Thạnh- Xung quanh tiện ích ngập tràn: BV Hà Thành, học...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Hai Bà Trưng, giá tốt

      Thỏa thuận 76 m2
      Mô tả:- Vị trí: Phố ôtô tránh, trung tâm các trường đại học lớn... Bách khoa, kinh tế xây dựng.- Nhà đẹp tặng nội thất đầy đủ, tiện ích bạt ngàn, KD...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng tại Ngọc Hà, Ba Đình, ngõ thông, KD, vào đc từ nhiều hướng, gần otoNhà 2 tầng cũ, xác định bán đất, khách mua xây CCMN như ảnh minh...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 52 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 52 m2 288,47 triệu/m2
      Nhà chủ tự xây, nội thất gỗ Hương, vệ sinh nhập khẩu, giếng trời thoáng sáng. Tầng 1 nhà để xe; Tầng 2 khách bếp; Tầng 3,4 mỗi tầng 2  phòng ngủ;...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 52 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,68 tỷ

      7.68 tỷ 52 m2 147,7 triệu/m2
      NHÀ PHÂN LÔ 2 ô tô TẢI TRÁNH NHAU TRƯỚC CỬA- NGÕ THÔNG ô tô KD TỐT SÁT PHỐ- Nhà cực gần mặt phố Phạm Văn Đồng, ô tô đỗ cửa ngày đêm vào nhà, khu vực phát...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 7m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 78 m2 189,75 triệu/m2
      PHÂN LÔ VĂN PHÒNG QUỐC HỘI NGÕ 255 PHỐ VỌNG - oto chạy qua nhà , DT78m, MT rộng, ngõ thông.Nhà trong ngõ 255 Phố Vọng thông sang Trần Đại Nghĩa nối dài....
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 54 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      - Vị trí cực đẹp, nhà nằm sát ngã 4 Liễu Giai Văn Cao, nhà cách đường oto tránh 40m, bãi gửi xe cạnh nhà.- Nhà gần trường học, chợ, giao thông cực kỳ thuận...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 56 m2 183,93 triệu/m2
      * Cần bán căn nhà phố Hoàng Văn Thái - Q. Thanh Xuân - TP Hà Nội.- DT 56 mét vuông x 4 tầng, MT 4.1 mét vuông, giá chào 10.3 tỉ.- Khu phân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Minh Khai 55 mét vuông 6 tầng, MT 4m, 12.5 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả:Mới king khôngong - phân lô - thang máy - oto tránh - vỉa hè - hai thoáng.- Vị trí:+...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 70 m2 221,43 triệu/m2
      Phân lô oto tránh - một ngoặt ra mặt phố - KD - công ty - văn phòng - ô chờ thang máy.Cần bán ngay ngôi nhà phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, 70m2, 5 tầng,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2 tại Đường Minh Khai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      Bán nhà Minh Khai - Đại La - Kim Ngưu.Vị trí.- Phân lô oto vào nhà 5 tầng thang máy oto vào nhà.- Khu dân trí cao yên tĩnh an ninh đảm bảo.- Trung tâm...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 65 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 65 m2 110,62 triệu/m2
      Nhà 4 tầng đẹp lung linh Khương Đình Thanh Xuân 65m2 2 thoáng, sát bãi gửi oto chỉ 7.19 tỉ.Mô tả:Nhà gần phố, ngõ đẹp, sát bãi gửi oto, nhà đẹp lung linh.Mô...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 7 tầng, 75 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      - bán ngay nhà 7 tầng đường Phú Diễn, vỉa hè, KD, oto tránh: 75m2, chỉ 15 tỉ.- Vị trí phân lô, oto tránh, chạy vòng quanh nhà, gần chợ, siêu thị, trường ...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 33 m2, hướng Nam tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Chủ ở rất có lộc, vị trí hiếm nhà bán. chính chủ muốn chuyển đổi căn to hơn nên bán ngôi nhà phố Lụa, Vạn Phúc, Hà Đông, bìa đỏ sẵn sàng giao dịchgọi ...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 46 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 46 m2 103,92 triệu/m2
      Bán nhà Trần Đại Nghĩa 46 mét vuông x MT 4m x giá 4,78 tỉ.Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà phố Lê Thanh Nghị. Lô góc cực gần phố. ngõ tương đối ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 31 m2 203,23 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô cán bộ cao cấp rất gần mặt phố Lý Nam Đế chỉ cách oto tránh đúng 10m khu vực rất hiếm nhà bán, an ninh, an sinh xã hội nhất nhì...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!