Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 33 m2 120,61 triệu/m2
      MT 3.8 m, DT 33 m2, giá 3.98 tỉ.Gần hồ Quan Nhân, khu trung tâm Q. Thanh Xuân cực kỳ hot, thu hút nhiều cư dân trẻ, tiện ích ngập tràn, bạt ngàn nhà hàng,...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 82 m2 tại Đường Vĩnh Tuy - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 82 m2 139,03 triệu/m2
      Nhà Phân lô Minh Khai - Vĩnh Tuy, đầy đủ các tiện ích cao cấp từ khu đô thị TimesCity, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, giao thông thông thuận tiện,...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 12 tỷ

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự lô góc, nở hậu tại Phạm Văn Đồng, gần ngã 4 Cổ Nhuế.DT: 125m2, hiện đang có nhà 70m2x4 tầng MT và 1 dãy nhà c4 phía sau.Nhà...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 52 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 52 m2 170,2 triệu/m2
      + Nhà lô góc thông mọi tuyến đường tiện ích vô vàn gần các trường Tiểu học,2 Ngọc Khánh, chợ và TT thương mại Lotte.+ Nhà xây dựng khung cột bê tông nội...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 10 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nhật Chiêu - Tây Hồ, giá 34 tỷ

      34 tỷ 120 m2 283,34 triệu/m2
      Bán toà chung cư đẳng cấp Nhật Chiêu Tây Hồ 120 m2 x 10T x MT 8.2m x giá nhỉnh 30 tỉ. Dòng tiền 250 tr/th, vài bước chân ra phố Nhật Chiêu.+ Vị trí: Vị trí...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      - Nhà gần phố Đào Tấn, Nguyễn Khánh Toàn, Lotte, hotel Daewoo.- Nhà chủ xây tâm huyết, nội thất ngoại nhập.- Sổ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nhổn - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 35 m2 75,72 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng cạnh ngã 4 Nhổn sát với đường 32, ngõ nông ôtô đỗ gần nhà. L/H 0988 192 ***.DT 35m2.MT 3,4m hướng Tây tứ trạch.Nhà xây mới 5 tầng lô góc...
      Đường Nhổn, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Nam Từ Liêm, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 36 m2 112,5 triệu/m2
      Cách SVĐ Mỹ Đình chỉ 5 - 7 ph chạy xe - oto đỗ cửa - nhà - 4 tầng 36m2.Giá: 4,050 tỉ co thỏa thuận.---Ảnh thật 100 phần trăm.Thông tin cơ bản: Nhà...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 0 m2
      - Mặt ngõ KD, phố mới Huỳnh Thúc Kháng nối dài ngõ thông phố Pháo Đài Láng ( đc sổ ngõ 14 Pháo Đài Láng nhưng đi từ Phố mới Huỳnh Thúc Kháng vào cực gần ạ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      DT 33/36T2, 5 tầng, MT 3m, giá 4,5 tỉ.+ Vị trí trung tâm Đống Đa, ngõ nông, gần phố, trước nhà rộng thoáng.+ Gần phố buôn bán, vài ph đi bộ ra Ô Chợ Dừa,...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 42 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 42 m2 176,2 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Vương Thừa Vũ oto đỗ 10 42m 6T, MT 4,8m, hơn 7 tỉ liên hệ ngayCC.+ Cần bán căn nhà phố Vương Thừa Vũ thanh Xuân TP Hà Nội,...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 48 m2 140,63 triệu/m2
      Bán nhà Quang Trung - Ngô Thì Nhậm 48m2, 5 tầng, phân lô oto đỗ cửa, cạnh nhà thi đấu Hà Đông, 6,75 tỉ.Vị trí đẹp cách mặt phố vài bước chân, ra mặt phố...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Vạn Phúc, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      + Vạn Phúc là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba Đình, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Nguyễn Thái Học,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Nam Từ Liêm, giá 14 tỷ

      14 tỷ 88 m2 159,1 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 88m2 xây 4 tầng phố Phương Canh Q. Nam Từ Liêm đường 2 oto tránh nhau có vỉa hè 3m, KD.Nhà 88m2 (3 mặt thoáng).nhà phố 6m.Hướng...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 46 m2 206,53 triệu/m2
      Bán nhà Khương Đình mặt ngõ oto. KD 46m2. Nhà 7 tầng thang máy. Thiết kế thông sàn. Tầng 1 phòng. Nội thất gồm giường ngủ, tủ, điều hòa nhà mới. Cách đường...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 50 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp phố Thái Thịnh 50m x 4 Tầng giá 5.6 tỉ. Cần bán ngôi nhà mới khôngong, thiết kế hiện đại đầy đủ công năng, giao thông thuận tiện cách đường to...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ oto, phố Văn Cao, Ba Đình, DT 60 mét vuông, MT 5m, 5 tầng, 9,8 tỉ.- Vị trí: Không còn căn thứ 2, ngõ oto, khu phân lô quân...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Quan Nhân, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội, DT 40 mét vuông nhà 5 tầng, MT 4m, thiết kế tầng trệt PN, nhà mới ngõ ba gác, oto cách 50m.
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!