Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 55 m2 250,91 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô cán bộ ĐH Y vị trí ngay trung tâm Nguyễn Xiển, Nguyễn Trãi nên di chuyển rất thuận tiện vào các Q. trung tâm. Ở và làm văn phòng,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Đường Cầu Giấy - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,57 tỷ

      5.57 tỷ 39 m2 142,83 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 260 Cầu giấy 39m2, 5 tầng, Giá 5.75 tỉ , bìa đỏ chính chủ- Nhà bán thuộc KDC văn minh, dân trí cao, an ninh tốt, gần chợ.- Gần với các trục...
      Đường Cầu Giấy, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Nhà mới 6 tầng + thang máy vèo vèo, oto 5 tạ đỗ cách 10m.+ Nhà cực đẹp, 6 tầng thang máy chạy vèo vèo, ngõ ba gác đỗ cửa nhà, cách oto 5 tạ đỗ chỉ 10m, đầu...
      Ngõ 103, Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 77 m2 49,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà 77 mét vuông, xây 3 tầng kiên cố và có thể lên tầng thoải mái. Nhà thiết kế đẹp, hiện đại, đã full nội thất.+ Khu...
      Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Hiếm, bán nhanh nhà Thái Thịnh. Đống Đa. Lô góc. Ngõ thông KD. 3 bước ra tới phố. Ở sướng.Nhà mới tinh, thiết kế theo phong cách Châu Âu.Nội thất hiện đại...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 60 m2 280 triệu/m2
      - Phạm Tuấn Tài ngõ thông, nhà DT rộng thiết kế 2 thoáng hợp lý công năng.- chính chủ em Khánh làm công nghệ thành đạt nhiều nhà bán bớt cho dễ quản lý.-...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      - Vị trí đỉnh cao, ngõ thông tứ ngả, tiện ích ngập tràn, dân trí cao. Nhà dân xây tâm huyết, đầy đủ công năng sử dụng, phù hợp để ở hoặc đầu tư giữ tiền,...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      Ngõ 218 - Chợ Khâm Thiên - 2 ngủ - giá 3.6 tỉ (thành phố Hà Nội).* Mô tả: Nhà nằm trong ngõ 218 chợ khâm thiên, ngõ to nhất ngõ chợ ô tô đỗ cửa thông...
      Ngõ 218, Phố Khâm Thiên, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 48 m2 156,25 triệu/m2
      - Vị trí siêu hiếm trong tầm tiền, phân lô quân đội, oto đỗ cửa, cách phố mấy bước chân, giao thông thuận tiện di chuyển qua nhiều tuyến phố Hoàng Văn...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 32 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 32 m2 98,44 triệu/m2
      + TÔI Chính chủ bán ngôi nhà phố Thịnh Liệt, Chỉ việc sách ba lô về ở+ DT 32 m+ 3,5 tầng 3 phòng ngủ, 2vs, phòng thờ, sân phơi, + bàn giao full đồ.*...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 53 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 53 m2
      Hạ chào 1 tỉ - chủ cần bán nhanh.Hơn 6 tỉ - Nhà dòng tiền đường Hồ Tùng Mậu.DT 53m2 x 5 tầng, MT 4.2m.Giá mở bán 6. X tỉ.Nhà dòng tiền 40tr/1 tháng - giá ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 20 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 20 m2 130 triệu/m2
      Ban nhà mặt ngõ Hoàng Hoa Thám Q. Ba Đình vùng lõi thủ đô 20m2; 5 tầng; 3  phòng ngủ; 2,6 tỉ.* Nhà mặt ngõ Hoàng Hoa Thám Q. Ba Đình rất gần Hồ Tây,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 42 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      + Nhà đẹp - oto đỗ cửa - 50m ra phố - KD - sổ hoa hậu - siêu hiếm.* Thiết kế:+ Tầng 1: Phòng khách, bêp, VS.+ Tầng 2 + 3: Mỗi tầng 1 PN,  nhà vệ ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 50 m2 137 triệu/m2
      Nhà đẹp ngõ 155 Cầu Giấy khoảng50 mét vuông*4 tầng, ôtô đỗ cửa, lô góc thoáng sáng, nở hậu, chỉ 6.85 tỉ.+ Vị trí siêu trung tâm - rất đẹp. Vài bước ra...
      Ngõ 155, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 56 m2 130,18 triệu/m2
      - Nhà đẹp Nghĩa Đô - Cầu Giấy, gần Ba Đình Tây Hồ, 56 mét vuông x 5 tầng, giá 7.29 tỉ.- Nhà cực đẹp, chủ tự xây - thiết kế đẹp từng centimet, cửa và...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Đơ - Hà Đông, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 33 m2 143,94 triệu/m2
      Ngõ thông oto đỗ cửa, KD phố Cầu Đơ Hà Đông 5 tầng xây mới giá chỉ 4,75 tỉ.Vị trí: Phố Cầu Đơ Hà Đông.Thông số.DT 33m2.MT 3,3m. Đông Nam.Ngõ thông, oto đỗ...
      Đường Cầu Đơ, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 38 m2 63,16 triệu/m2
      Chính chủ làm ăn có lộc chuyển vị trí đường to hơn gửi bán ngôi nhà xây tâm huyết đầu tiên - Vị trí: Trung tâm Thị Trấn Phùng, Đan Phượng- Thiết kế 4,5...
      Đường Tây Sơn, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Siêu phẩm không thể bỏ qua nếu bạn đang tìm kiếm căn nhà phố Thụy Khuê.Vị trí tuyệt đẹp, cách đúng 1 nhà ra mặt phố, đường trước nhà 3m thoáng sáng, ba...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!