Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Xuân Đỉnh ôtô tặng nội thất 50 mét vuông 5 tầng MT 3,8m hơn 6 tỉ hotlineCC.+ Bán ngôi nhà phố Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm gần oto...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 47 m2 244,69 triệu/m2
      Nhà DT vàng 47/53T3 5T Phố Xã Đàn - Trung Tâm Q. Đống Đa Trái Tim Thủ Đô - Thủ đô Hà Nộinhà để xe oto - ngõ tương đối rộng - thông tứ tung - KD hết...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nghĩa Dũng - Phúc Xá - Ba Đình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      + Mặt ngõ oto, KD - dòng tiền 30 tr/tháng.------------+ Vị trí: Nhà mặt ngõ oto 7 chỗ vào nhà, khu vực trung tâm Ba Đình, sát phố cổ Hoàn Kiếm, ngõ to như...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      ngôi nhà phố Phan Đình Giót - 55 mét vuông - 5 tầng - 8 tỉ - Rẻ nhất khu vực.+ Phân lô, oto tránh.+ Hai mặt thoáng, vĩnh viễn.+ Khu vực hiếm nhà...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Bán nhà Di Trạch sát đường 442b 4 ngủ ngõ nông 36m2X4T, chỉ 2.5 tỉ.+ liên hệ: 0969 686 *** em Quân thổ cư.+ Nhà xây mới, vị trí đẹp, rẻ nhất khu vực, ngõ...
      Đường 422B, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Mô tả:- Vị trí: Mặt phố ôtô tránh, trung tâm các trường đại học lớn... Bách Khoa, Kinh Tế Xây Dựng.- Nhà đẹp tặng, tiện ích bạt ngàn, KD sầm uất, doanh...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 16 m2 tại Phố Khâm Thiên - Trung Phụng - Đống Đa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 16 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh nhà rẻ phố Chợ Khâm Thiên 16 mét vuông/25 mét vuông T2, 4 tầng, MT 2.6m, 2 tỉ Đống Đa.Nhà rẻ Đống Đa 4 tầng 16m bìa đỏ 3 mặt thoáng...
      Phố Khâm Thiên, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 51 m2 154,91 triệu/m2
      Phải thật nhanh cần bán nhanh nhà Phan Đình Giót Q. Thanh Xuân oto vào nhà.- Nhà thuộc phố Phan Đình Giót, trước nhà oto tránh, oto vào nhà, view cơ quan...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 97 m2 tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 97 m2 85,57 triệu/m2
      cực hiếm - nhà Quan Nhân - oto vào nhà ở sướng.DT 97m2, 4 tầng.Giá: 8,3 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà 4 tầng kiên cố, thiết kế rất hiện đại.- chính chủ làm ăn...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 66 m2 195,46 triệu/m2
      Siêu hot Phố Vọng! chung cư dịch vụ(nhà cho thuê) 66 mét vuông 6 tầng 13 phòng khép kín đầy đủ nội thất, đẹp như hotel. Dòng tiền gần 75tr/th...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 43 m2 227,91 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa - KD sầm uất - Nhà 5 tầng mới - Ôtô Santafe đỗ cửa - Giáp ranh với phố Láng Hạ - Hoàng Cầu - Yên lãng - Thông khắp ngả - bìa đỏ vuông đẹp...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 51 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,86 tỷ

      7.86 tỷ 51 m2 154,12 triệu/m2
      siêu hiếm - giá rẻ phân lô - oto tránh - 2 thoáng vĩnh viễn - bãi gửi xe oto sát nhà - ngã 4 phố vọng - phải thật nhanh.51 mét vuông - MT 5m xây...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Đội Nhân, Ba Đình, 50m2, 7 tầng, MT 5.1m, 8.8 tỉ.Trung tâm Q. Ba Đình - lô góc - 2 mặt ngõ - oto tránh nhau - MT rộng.- Vị trí rất đẹp, lô góc, oto tránh...
      Đường Đội Nhân, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 58 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 58 m2 163,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Nghĩa Đô, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy:+ DT: 58m.Vị trí nhà cực đẹp, cách hai phố lớn vài bước chân, nhà mình bán có hai MT trước sau đều...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 59 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 59 m2 86,45 triệu/m2
      Hiếm Phố Cổ - dân xây Ngọc Lâm - nhà đẹp - 04  phòng ngủ đẹp long lanh - an sinh xã hội, tiện ích siêu vip - 59m2 - 5,1 tỉ.- Mua ngay liên hệ Mr...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      - ngôi nhà tọa lạc trên đường An Dương Vương sầm uất gần cầu Nhật Tân và đại lộ Võ Chí Công, gần sông Hồng lộng gió, Hồ Tây điều hoà, gần TTTM Lotte Võ Chí...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Hạ - Đống Đa, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 38 m2 234,22 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ KD Nguyễn Chí Thanh Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.Thông tin mô tả.- Bán ngôi nhà phố, Nguyễn Chí Thanh, trung tâm Đống Đa.- Nhà nằm ở vị...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 59 m2 144,07 triệu/m2
      Nhà vừa xây, chỉ việc xách đồ vào ở. Vị trí cạnh Aeon, gần căn hộ chung cư Him Lam, ngõ thẳng, đường to, giao thông thuận tiện.Nhà Đông Nam, 2 thoáng...
      191, Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!